Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 55 m2 18,19 triệu/m2
      - nền đất có tầm tiền siêu hiếm tại trung tâm P. Hùng Vương, Q. Hồng Bàng, ô tô đỗ trước đất, ngay gần trường học, chợ, UB.- DT 54,6 mét vuông.- MT...
      Đường Trương Văn Lực, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 16m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      - Bên em chủ đất cần ra gấp ngộp giá các lô TCD - AB - AM - HC1.- Các lô đc cắt lỗ giá còn 40 - 50 phần trăm giá đầu. (trước giá 1tỉ 1 - 1tỉ 4) nay...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Quốc lộ 2C - Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Bán đất mặt QL2C cạnh trường Trung học phổ thông ATK Tân Trào. KD đc.Khuôn Đất rất đẹp MT = hậu =10m.+ Gần Điện Máy Xanh, Vinmart.- DT: 100m2.- Full thổ...
      Đường Quốc lộ 2C, Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 85 m2 tại Đường Tỉnh lộ 824 - Đức Hòa - Long An, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      [MỚI] Đất nền Thị trấn Đức Hoà chỉ 1 tỉ/nền còn lại NH hỗ trợ vay - TP tri thức Tân Đức cạnh HCMPHÙ HỢP ĐỂ Ở KẾT HỢP KD**NHANH TAY CHỌN NỀN ĐẸP HỢP...
      Đường Tỉnh lộ 824, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất nền 2000 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 2000 m2
      Bán đất Cam An Nam song song đường Nguyễn Công Trứ,Dt: 2000m2 có 200m2 thổ cư (43x48).Giá 3xx/m ngang.gọi ngay at: 0789 111 ***
      Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính chủ em cần bán nền đất 200 mét vuông mặt đường đôi khu tái định cư ĐHQG , xã thạch hoà thạch thất Thủ đô Hà Nội . Khu đất nằm ở cổng số 8...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 500 m2, mặt tiền 12m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 800 triệu

      800 triệu 500 m2 1,6 triệu/m2
      Cơ hội gia tăng TS với miếng đất ngay mặt đường QH rộng 16m. Chỉ cách trung tâm xã 300m. Trong bán kính 500m đầy đủ các tiện ích: UB, trường học,...
      Đường ĐT 2, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 888 m2, hướng Tây-Bắc tại An Phú Đông - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 888 m2 44,49 triệu/m2
      Q. 12 – ĐẤT VƯỜN LÀI - AN PHÚ ĐÔNG, GIÁ 39.x tỉChi tiết: EE984- Vị trí đắc địa với 3 MT đường lớn, khu vực sầm uất, xung quanh là các tòa nhà cao tầng, hứa...
      555 Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Huyện Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 855 triệu

      855 triệu 90 m2 9,5 triệu/m2
      Hàng hiếm đất đất thổ cư ven Phan Thiết giá 855 tr/NềnNằm trên MT đường nhựa tại trung tâm dự án Nam An Ecotown Phan Thiết, cách biển Phan Thiết chỉ 10...
      Dự án Nam An Eco Town , Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
      T
      Nguyễn Trọng Trường Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Cam kết rẻ nhất mặt đường 208, An Đồng, An Dương.Chủ cực kỳ cần tiền bán ngay nền đất mặt đường 208 đối diện trạm bơm sông Rế.Vị trí sắp làm cầu sang Nam...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán đất nền dự án 240 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 240 m2 28,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô 240m , đất full thổ cư , sổ hồng riêng TP Hà Nội . MT 9,60m , hướng nam mát mẻ . View hồ . Khuôn viên công viên . Tái định cư bình...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 120 m2 8,75 triệu/m2
      Cần bán lô đất ngay tại đường Võ Duy Chí, Tân Thông Hội Củ ChiĐất quy hoạch KDC hiện hữuDT 120m2 ( 5 x 22)m Giá 1 tỉ 05 ( thỏa thuận)Đường nhựa nông thông...
      Đường Vũ Duy Chí, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2800 m2 tại Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 560 tỷ

      560 tỷ 2800 m2 200 triệu/m2
      Bán nền đất Thảo Điền, ngay hẻm ô tô đường Quốc Hương, Thảo Điền, Q. 2. DT công nhận 2,800m² SHR, DT đất ngang 45 x 65m.+ Vị trí đường trước nhà 10m, Cách...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 4m, hướng Đông tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 400 triệu

      400 triệu 0 m2
      Phân lô F0 mới ra lò giá chỉ từ hơn 400xxtr/1lô đến hơn 500trieu/ 1 lô (Bao sổ).đc: Xuân Đồng Tân Minh Sóc Sơn Thủ đô Hà Nội.DT từ: 42 mét vuông -...
      Đường 418, Xuân Đồng Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 190 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Bình Quý - Thăng Bình - Quảng Nam, giá 440 triệu

      440 triệu 190 m2 2,32 triệu/m2
      Có người nói rằng: Khi bạn do dự mua BĐS, người khác đã quyết định xong. Khi bạn quyết định, người khác đã mua và bán lại cho bạn với giá cao hơn. Đừng do...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Quý, Thăng Bình, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 115 m2 tại Đường Giải Phóng - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 115 m2 153,05 triệu/m2
      Bán ngôi nhà tại Giải Phóng, Q Thanh Xuân. Nhà khu phân lô oto tránh, hai MT trước sau, đường rộng có vỉa hè thông tứ tung+ Nhà 2 MT, 1 mặt nhìn ra khu vui...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 110 m2 15 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất DT 5*22m nằm ngay đối diện Công An P. Quảng Phú.- đc: Thôn 6, P. Quảng Phú, TP Thanh Hóa- Vị trí Đắc địa thuận tiện ở và KD:+ Nằm ngay đối...
      Đường 47, Xã Quảng Phú, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng lô đất nền 9346 m2 tại Đường Tỉnh lộ 816 - Thạnh Lợi - Bến Lức - Long An, giá 15 tỷ

      15 tỷ 9346 m2 1,61 triệu/m2
      Góc 2MT Sông Vàm Cỏ Đông 9.346 mét vuông, Đg ô tô, ThạnhMT sông 140mMT kênh 70mCách TL 816 chỉ 600mđường ô tôKhu vực cho phép chuyển thổ
      Đường Tỉnh lộ 816, Xã Thạnh Lợi, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!