Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 250 m2
      Cần bán gấp cặp đất đường Nguyễn Khắc Viện , cam kết giá cực rẻ thị trường , gọi ngay : 0905 783 *** Cường 🍀 Thông tin sp : - MT đường Nguyễn Khắc...
      Đường Nguyễn Khắc Viện, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 51 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 51 m2 82,36 triệu/m2
      Toi chính chủ cần bán nền đất 51m2Cách MT hà huy giáp 30m, Đường trước đất 12m , xây dựng tự do , gần chợ , trường cao đẳng điện lực ...Ngang 4m dài...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 438 m2, hướng Nam tại Xã Ninh Hưng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 438 m2 3,43 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất ONT đẹp ở Ninh Hưng - Ninh Hoà.- DT: 438.1m2 (có 60m2 đất ONT).- Đường bê tông rộng 6 - 8m (QH rộng 10m).- Khu vực cư dân trung tâm xã...
      Xã Ninh Hưng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 373 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 11,94 tỷ

      11.94 tỷ 373 m2 32 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự lô góc 2 MT đường 20m, The Star Village.- DT 373  mét vuông.- Vị trí lô góc 2 MT đường 20m.- sang nhượng HĐ CĐT, hoàn...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 180 m2, mặt tiền 10m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 180 m2 138,89 triệu/m2
      sp dành cho KH căn biệt thự ngay công viên Cao Đức Lân Chính chủ gửi Đất căn biệt thự Ngang 10 MT Đường Bùi Tá Hán giá 25 tỉ ----------------------...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 120 m2, hướng Đông-Nam tại Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 120 m2 20,42 triệu/m2
      Chủ rất kẹt tiền bán nhanh lô vị trí đẹp STC Long Thành:+Vị trí đẹp khu quy hoạch bài bản +Có khuôn viên hồ bơi cây xanh nhà phố thương mại phù hợp...
      Mặt tiền đường DT769, xã Lộc An và Bình Sơn, thị trấn Long Thành, tỉnh Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường 1 - Long Trường - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Vị trí: Đường số 1 P. Long Trường Q. 9.+ DT: 50 mét vuông 70 mét vuông 90 mét vuông 100 mét vuông,..+ Giá chỉ từ 2 tỉ bao ra sổ.Lợi...
      Đường 1, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 3517 m2, mặt tiền 43m tại Xã Thạnh Hòa - Bến Lức - Long An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 3517 m2 1,06 triệu/m2
      - DT: 3517 mét vuông vườn giá 3.7 tỉ TL.- Vị trí: Ấp 2 xã Thạnh Hòa, Bến Lức LA, 1 sẹc từ đường Tỉnh 816 vào 400m, đường oto.- Khu vực đông cư dân,...
      Xã Thạnh Hòa, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 125 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,11 tỷ

      2.12 tỷ 125 m2 16,9 triệu/m2
      Navi Land ra mắt dự án đất nền sát ngay phố cổ Hội An mà giá chỉ có 16,9 tr/m2.- khu đô thị The Mansion nằm ở vị trí đắc địa nhất thị trường đủ yếu tố...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền 554 m2 tại Xã Bình Đức - Châu Thành - Tiền Giang, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 554 m2 3,98 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất 9,2(9,8) x55m TDT 554 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư. Đã trừ lộ giới 2m. Đất ở cuối đường. KDC đông đúc, yên tĩnh....
      Đường ĐT 864, Xã Bình Đức, Châu Thành, Tiền Giang

      Cần bán nền đất 223 m2, mặt tiền 11m tại 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 223 m2 80,72 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay khuông đất chưa qua đầu tư.- DT: 11x20m (223m2).- Khuông đất vuông vắn không lỗi phong thủy.- MT KD khu xầm uất xây building, căn ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      * Vị trí: Nằm ngay ngã ba, Đ. Đỗ Xuân Hợp, và Liên P., P. Phước Long B, Q. 9.- DT: 80m2 - 100m2(5x20).- giá: 3.2tỉ/nền tùy vào vị trí và DT.- SHR từng nền,...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 12m tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 240 m2
      Bán đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết.- DT 240m2 (12*20m).- D2 ngay công viên biển Đồi Dương.- Vị trí đẹp ngay biển trung tâm TP.- Giá 13 tỉ.bìa đỏ...
      Dự án Ocean Dunes, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán lô đất nền 107 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 107 m2 28,98 triệu/m2
      THANH LÝ GẤP mảnh đất Xây Dựng TỰ DO. - Vị trí: đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Thủ Đức.- Đường xe tải thông- Ưu điểm: Gần chợ đầu mối Tam Bình, Gần BV,...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 86 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Hiệp - Bến Lức - Long An, giá 880 triệu

      880 triệu 86 m2 10,24 triệu/m2
      Hàng đầu năm chưa qua đầu tư, bán 4 miếng đất view sông, gần chợ Long Cang, trường, cư dân đông.DT 86 - 100m2.Giá chốt 880tr.Đường nhựa 6m, điện, nước...
      Đường 833B, Xã Long Hiệp, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Đầu tư vị trí vàng trung tâm thành phố Thủ Đức - khu dân cư Bình Chiểu 2.sổ hồng - cam kết lời ngay 500 tr sau 3 tháng.- pháp lí: sổ hồng.- (có NH...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 81 m2, mặt tiền 8m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 81 m2 12,35 triệu/m2
      Giá chỉ 1 tỉ đất ở Bắc Thượng, Quang Tiến, Sóc Sơn.Dt: 81,2m2 ful thổ cư.MT: Hơn 8m.Đường 4m oto vào tận đất.- Cách 20m ra bìa làng.- Giao thông thuận tiện,...
      Đường Bắc Thượng, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 680 tỷ

      680 tỷ 125 m2 5440 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất ngay khu cn phước đông full thổ 680 tr- vị trí : đường hùng vương - gò dầu - tây ninh- Dt: 5x25 (125m2) full thổ - cách...
      Đường ĐT 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!