Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 13m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 760 triệu

      760 triệu 80 m2 9,5 triệu/m2
      Dự án 5F ORIANNA - Phương Trường An 6Vị trí : MT DT 741, thị trấn Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương.Ngay vòng xoay Cổng xanh Bình DươngGiá TT chính thức :...
      Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 1260 m2, mặt tiền 30m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 330 tr

      330 triệu 1260 m2 0,27 triệu/m2
      Cần bán nền đất trồng sẵn cây Bạch Đàn.DT 1260m2 giá 330 tr.bìa đỏ chính chủ, công chứng sang tên trên chỉnh lý, ra sổ mới.call ngay 0815 387 ***
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm ngay MT đường Nguyễn Duy Trinh, P. Phú Hữu, Q. 9.- Nằm toạ lạc 3 MT sông Ông nhiều kết nối với sông lớn, giáp ranh tuyến đường Cao tốc TP. Sài...
      Dự án KDC Tân Cảng Phú Hữu, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 520 triệu

      520 triệu 300 m2 1,74 triệu/m2
      SỐT GIÁ ĐẤT KCNgiá cực hấp dẫn chỉ từ 520tr đến 780trDT : 200m -300nĐất nằm trong khu CN Minh Hưng Hàn Quốc thuộc huyện Chơn Thành tỉnh Bình Phước, trên...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp nền đất 300 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 300 m2 73 triệu/m2
      Chính chủ.Đông Nam.Đường 20m.Khu DC Phú Nhuận quy hoạch đất xây căn biệt thự, Phước Long B, Q 9.15x20 m lô C1 - 16.Thuận tiện đi các hướng về SG, đồng...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 300 m2 tại Xã Phú Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 300 m2 5,34 triệu/m2
      Cần bán nền đất thổ cư 300 mét vuông, 2 mặt đường bê tông, giáp suối đất vuông vắn, gần trường học, đất ngay Làng Chùa Phú An.ĐC: Thôn Phú An, Phú...
      Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 48 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 830 triệu

      830 triệu 48 m2 17,3 triệu/m2
      LÔ GÓC 48M P. THỐNG NHẤT TP HÒA BÌNH, ĐẤT Ở ĐÔ THỊ, XE oto VÀO ĐẤT, sổ hồng riêng chỉ 830Chính chủ cần bán ngay miếng đất TP Hòa Bình , sổ đất ở đô...
      Dự án Hòa Bình New Center, Thành phố Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 120 m2 22 triệu/m2
      Giỏ hàng ký gửi KH đầu tư GĐ đầu dự án KN Paradise Cam Ranh, giá chỉ từ 22tr/m2. anh chị LH: 0909 382 ***Xem view 360 thực tế dự án:-...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 70 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      * Thông tin mô tả: + Vị trí đất KDC mới, đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh, sổ có sẵn.+ DT: 70m - 150 mét vuông, nền thổ cư 100 phần ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 186 m2, mặt tiền 5m tại Bến Lức - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 186 m2
      Ngang 5 x 37,2 tổng 186m2 kẹt tiền bán lỗ giá cả thỏa thuận cần anh/chị hỗ trợ ra hàng đất chính chủ SHR cách QL 1A 900m2 gần UBND Nhựt Chánh chỉ 2' đến...
      Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 38 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 38 m2 53,95 triệu/m2
      37.8m2 nền thổ cư Hậu Ái, Vân Canh đường 2.5m, 50m ra trục chính, 300m ra đường 422.Gần ngay các trường mẫu giáo, Cấp 1, Cấp 2 Vân Canh.giá tốt.liên ...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 148 m2, hướng Nam tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 148 m2 250 triệu/m2
      Bán đất Hưng Gia 2, vị trí đắc địa lô góc công viên, đường nội khu.DT 8x18.5m, quy hoạch xây dựng hầm, trệt, lửng, 3 lầu, áp mái.Hướng Nam tạo năng lượng...
      Dự án Hưng Gia, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 240 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 4,54 tỷ

      4.55 tỷ 240 m2 18,94 triệu/m2
      1 lô góc duy nhất - đẹp nhất phân khu vịnh An Hoà City.MT đường 10m5 và đường 15m Cách Mạng tháng 8.Đông Nam cực kì mát mẻ - ngay dãy showroom KD đông...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp nền đất 285 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 285 m2
      Bán đất Hà Khánh A ô góc siêu rẻ.+ Bán đất Cao Xanh, Hà Khánh A, Hạ Long, Quảng Ninh, ô góc trục 21m.+ Lô C16 ô 1, DT 284,9m2, MT 11,57m hướng TN, TB, cách...
      Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      - DT: 120 mét vuông, hai MT đường full thổ cư.- giábán gấp: 650 tr (có thỏa thuận).- pháp lí:+ sổ hồng riêng, giấy tờ đầy đủ.- Vị trí : + Tiện...
      Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      KDC Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai.- Xung quanh cư dân hiện hữu đông đúc, rất thuận lợi đầu tư, ở hoặc KD.- Bán kính 1 kilomet đổ lại tiện ích đầy...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 99 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 99 m2
      khu đô thị Nhật Bản đầu tiên tại hướng Tây Bắc SG.- Lô đẹp, không lỗi phong thủy, giảm giá sốc hơn 300tr.- Hạ tầng đã hoàn thiện 100 phần trăm và...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 6m tại Xã Định Trung - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Đất KD khu Vpit Chùa Hà Vĩnh Yên DT 128,9m2 giá chỉ 2,8 tỉ - có thỏa thuận.Xung quanh là khu đô thị Lạc Hồng Chùa Hà, VCI Moutain, căn hộ chung cư...
      Dự án VPIT Plaza, Xã Định Trung, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.