Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 160 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Hướng Hóa, giá 370 triệu

      370 triệu 160 m2 2,32 triệu/m2
      Siêu phẩm 30 nền Khe Sanh - Lao Bảo 4 MT.Vị trí trung tâm.Thuộc thị trấn Khe Sanh - Hướng Hoá.Cách Đường Hùng Vương 300m.Nhiều dự án lớn: Khu phức hợp Sân...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Khe Sanh, Hướng Hóa, Quảng Trị

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 90 m2 18,34 triệu/m2
      - Suất nội bộ 2 lô liên kế view trực diện hồ bơi khu dân cư Quốc Linh Diamond City Đức Hòa, MT đường Vành Đai 4, Đức Hoà, Long An.- View trực diện hồ bơi...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền dự án 660 m2, mặt tiền 12m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 660 m2 2,28 triệu/m2
      Bán đất view sông gần TTTP Nha Trang. Vị trí đắc địa giao thông vô cùng thuận tiện nằm ngay MT trục đường đường Yangbay (Hương Lộ - 62) hiện trạng 15m (Quy...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất đẹp khu vực phát triển nhanh của TP Thủ Đức.DT: 100 – 200 – 300m²Giá từ 30tr/m²Sổ riêng từng nền – pháp lí rõ ràng🚧 Hạ tầng khu vực đang...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Không có nhu cầu xây ở cần sang nhượng lại miếng đất tái định cư thuộc VCN Phước Long 2.Đường hiện trạng trước đất nhựa 12m, xung quanh cư dân đông đúc,...
      Đường B9, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 60 m2 tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Chủ cần tiền mua nhà bên Phố, cần bán nhanh nền đất Hải Bối, Đông Anh.Đất ở vị trí đẹp, gần cầu Thăng Long, KCN Bắc Thăng Long, vài bước ra đến chợ,...
      Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      bán ngay lô Hòa Liên 5 - Hòa Vang - Đà Nẵng.DT 100m2.Đường 5m5.Đông Nam.Vị trí kè lô góc, cư dân hiện hữu.Cách đường Nguyễn Tất Thành kéo dài chỉ 200m,...
      Đường Hòa Liên 5, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 346 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 860 tr

      860 triệu 346 m2 2,49 triệu/m2
      Bán 02 miếng đất Thổ Cư xã Diên Tân - Diên Khánh- Lô 1 : 346m2 ngang 10m ( 60 thổ cư ) Giá : 860 tr- Lô 2 : 392,8m2 ngang 10m ( 60 thổ cư ) Giá : 900 tr-...
      Đường 1, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 3700 m2, mặt tiền 18m tại Xã Tân Nghĩa - Di Linh - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 3700 m2 1,09 triệu/m2
      - Đất view sông, thế đất thoải, KDC, kết nối giao thông thuận tiện. Gần ủy ban nhân dân xã, trạm y tế, trường học, chợ Đinh Lạc, chợ Di Linh..., hạ tầng...
      Xã Tân Nghĩa, Di Linh, Lâm Đồng

      Bán nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Chí Linh - Hải Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 90 m2 25 triệu/m2
      KDC Hồ Mật Sơn - Một trong những khu VIP của giới nhà giàu TP Chí Linh.- Tiện ích nội khu, ngoại khu đầy đủ: Hồ điều hòa, trường học, nhà hàng,...- Hạ tầng...
      Dự án KDC Hồ Mật Sơn, Đường Quốc lộ 18, Phường Sao Đỏ, Chí Linh, Hải Dương

      Sở hữu đất nền 58 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 58 m2 69,83 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán miếng đất gấp ở Thanh Liệt. Thanh Trì .HN+ DT 58m oto 7 vào nhà.- MT rộng 5m oto và nhà + giá 4.05 tỉ có thỏa thuận.- Gần đường đôi...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 281 m2, mặt tiền 14m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 281 m2 49,83 triệu/m2
      Cần bán gấp lô góc 2 MT KĐT Nam hòa Xuân, Hòa Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.- Hướng : hướng Tây Nam và hướng Tây Bắc.- DT: 281 mét vuông NGANG...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 760 tr

      760 triệu 81 m2 9,39 triệu/m2
      Do cần tiền chính chủ cần bán lỗ 01 nền tại KĐT Cát Tường Western Pearl 2, TP.Vị Thanh, Hậu Giang.Dự án nằm trên trục chính đường Võ Văn Kiệt, ngay trung...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 890 tr

      890 triệu 80 m2 11,13 triệu/m2
      - Nền rộng rãi thoáng mát, 2 MT. MT trước 17m, MT sau 5m.- Cách đại lộ Võ Văn Kiệt 10m.- Cách chợ Đêm Bến Thành Asia 150m.- Xung quanh bán kính 5 ph đi xe...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      Giá: 2tỷ200. TL.bán ngay đất khu dân cư Thuận Giao 2, p. Thuận Giao, Tp. Thuận An.DT: 70m2 (5x14m) thổ cư 100 phần trăm.Gần chợ Lâm Phát và khu ...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Vị trí đất: MT đường Bình Hoà hiện trạng R16m, xã Phước Đồng, Nha Trang.Tiện ích: Nằm cách dự án KĐT Nova Land 500m.Gần chợ, gần trường, KDC hiện hữu đông...
      Đường Bình Hòa, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 172 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Đông Hòa - Phú Yên, giá 990 triệu

      990 triệu 172 m2 5,76 triệu/m2
      Ngọc Vy - Đất Ngọc Phú Yên.Bên mình có 2 lô vườn mít, ngay trung tâm hành chính Đông Hoà, cách QL1A 400m, MT đường Lê Thành Phương.Lô góc 2 mặt đường rộng...
      Đường Lê Thành Phương, Thị trấn Hòa Vinh, Đông Hòa, Phú Yên

      Sở hữu đất nền 130 m2 tại Đường Thanh Niên - Quảng Cư - Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 130 m2 19 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán đất tại khu tái định cư Cường Thịnh (Trên miếng đất đã có nhà). Giá rẻ chỉ 19tr/m2.* Vị trí:- Ngay sau đường Thanh Niên 43m giao với...
      Đường Thanh Niên, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!