Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.837 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất dự án Khu đô thị Nam An Khánh, 50 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn SXKD nên cần bán ngay một số miếng đất Dịch Vụ Xã An khánh,Huyện Hoài Đức,Thủ đô Hà Nội.Vị trí đẹp,Nằm trong quần thể KĐT Nam An...
      Chính chủ bán đất Dịch Vụ Khu đô thị Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Bán đất vị trí KD vip. Đối diện căn hộ chung cư. Trường học.DT: 4x16m (64 mét vuông). Thổ cư full.Xây dựng: 1 trệt 2 lầu.Đường rộng 7m. Vỉa hè...
      Dự án KĐT Phúc Đạt, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 140 m2, mặt tiền 36m tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 140 m2 32 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất ngay khu du lịch Thiên Mã Sơn, MT Mỹ Trà Mỹ Khê, cách Biển Mỹ Khê 1 kilomet.Chỉ 32tr/ mét vuông sở hữu vị trí lô MT. Số...
      Dự án Mỹ Khê Angkora Park, Đường Mỹ Trà Mỹ Khê, Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Trà Khê 6 kéo dài, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.Vị trí đẹp, KDC đông, gần bùng binh đường Trần Đại Nghĩa, ngay trường cấp 1...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Trà Khê 6, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Đất nền Đà Lạt giá cực mềm và có nhiều chính sách ưu đãi, bao pháp lý trên mọi mặt, thích hợp mua để ở và tham quan du lịch nhé cả nhà!DT 200 mét ...
      Đường An Bình, Xã Tà Nung, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền 265 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 265 m2 45,29 triệu/m2
      Bán siêu phẩm lô góc 265 mét vuông đối diện công viên đẹp nhất Hoà Xuân đường Phạm xuân ẩn và Thanh Lương 24- Vị trí năm trong khu vực gần cầu NTP...
      Đường Thanh Lương 24, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 230 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 230 m2 165,22 triệu/m2
      Bán đất xây building MT đường Số 43 Thảo Điền - Q2.- DT: 12,5 x19m vuông vắn.- DT công nhận khoảng 230 mét vuông. - Hiện trạng: nhà c4 tiện xây căn ...
      Đường Số 43, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 899 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 899 m2 72,31 triệu/m2
      Đất bán: Thạnh Xuân - Q. 12.DT: 13m x 47m nở hậu.HXT.CN: 899m2 thổ cư.Gần chợ Đường.Cách đường Thạnh Xuân 52 ~ 2 kilomet.Thích hợp làm kho xưởng, phân...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      * Thông tin mô tả.- Tên dự án: KĐT Tấn Đức Central Park - Phổ Yên.- Vị trí: Dự án nằm ở đường Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đồng Tiến, TP. Phổ Yên, tỉnh Thái...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Sở hữu ngay đất nền 92 m2, mặt tiền 20m tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá 610 triệu

      610 triệu 92 m2 6,64 triệu/m2
      Đất gần ủy ban nhân dân Long Định , cách chợ thuận đạo 2kmGiá 610tr , hỗ trợ thuế phí sang nhượng liên hệ ngay : 0878 065 ***
      Đường Ấp 3, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp đất nền 300 m2 tại Đường Nhật Chiêu - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 120 tỷ

      120 tỷ 300 m2 400 triệu/m2
      miếng đất còn sót lại view trực diện đẹp nhất Hồ Tây - phù hợp làm hotel - KD sầm uất.DT 300 mét vuông.Xây 2 tầng đang cho tây thuê.MT gần 5m.Giá 120...
      Đường Nhật Chiêu, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 85 m2 tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      chào bán dự án F0 ưu đãi giảm ngay 100 triêu trong buổi đầu tiên chào bán.- Mức giá cực thấp so với khu vực. DT 85 mét vuông.- Nằm ngay MT Hoàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1820 m2, hướng Đông tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 1820 m2 3 triệu/m2
      Chủ gửi em cắt lỗ nền đất tại Hoà Thạch - Quốc Oai - Thủ đô Hà Nội.DT 1800m2 240m2tc.Đất bám hồ 1 mùa nước. Và một mùa lúa xanh ngát.Thế đất phẳng đẹp...
      Đường DH09, Xã Hòa Thạch, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 266 m2, mặt tiền 14m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 266 m2 12,79 triệu/m2
      bán ngay nền đất căn biệt thự tại khôngsy Bắc Giang.+ DT: 266 mét vuông.+ Hướng: hướng Đông Nam.+ MT 14m.+ Sâu: 19m.+ Gần hồ điều hoà, thuận...
      Dự án Kosy Bắc Giang, Đường Xương Giang, Phường Xương Giang, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán ngay lô đất nền 63,2000007629395 m2, hướng Tây-Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 63,21 m2 40,35 triệu/m2
      MÃ HTL4718 dat2-3tydaba PHT10Bán đất gần đường QL 1K, p.Bình An, Tp.Dĩ AnDT 63,2m² thổ cư 100 phần trăm (4x15.5m)Cách đường QL 1K chỉ 200mCách Big C...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Quận Dĩ An, Thành Phố Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 350 m2, mặt tiền 14m tại Từ Sơn - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 350 m2
      Thiện chí bán lô căn biệt thự Vườn Hồng (Garden City).- Vị trí: Trong lòng hồ - pháp lí: Đã có SHR lâu dài.- DT: 350m2 (MT 14m).- Hướng: ĐB.- Đường...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu lô đất nền 7500 m2, mặt tiền 150m tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 48,5 tỷ

      48.5 tỷ 7500 m2 6,47 triệu/m2
      nền đất tổng DT 7500m2 bao gồm 4 sổ. Đã có 500m2 thổ cư. Hiện trạng trên đất gồm nhà vườn và 1 hồ 1000m2 đang thả cả. Thích hợp làm hệ thống nhà vườn -...
      Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 90 m2, hướng Nam tại Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nền đất đẹp tại Đường Võ Thị Sáu, P. Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Phước Khánh, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!