Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 50 m2 tại Xã Bình Hải - Bình Sơn - Quảng Ngãi, giá 270 triệu

      270 triệu 50 m2 5,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 3 mảnh đất liên kế.Cách bãi tắm 150m.DT từng lô 50mv.Đường bê tông 7m.Vị trí tại bãi tắm An Cường - Bình Hải - Bình Sơn, Quảng Ngãi.Cách...
      Xã Bình Hải, Bình Sơn, Quảng Ngãi

      Sở hữu đất nền dự án 3200 m2 tại Xã Hồng Hà - Đan Phượng - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 3200 m2
      * Bán 3200m2 đất công nghiệp tại cụm Cn Hồng Hà, nằm mặt đường N1 giao thông thuận tiện.* Đã có sẵn 800m2 nhà xưởng + 300m2 nhà điều hành.* lô đất đẹp MT...
      Đường 32, Xã Hồng Hà, Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 82,30000305175781 m2, hướng Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 82,31 m2 97,21 triệu/m2
      📍 Võ Cường – TP Bắc NinhKhu vực sầm uất bậc nhất, giá trị khai thác và thanh khoản cao.Thông tin chi tiết:▪️ DT: 82,3  mét vuông▪️ MT: 6,12 m – vuông...
      Phường Võ Cường, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 3 tháng trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại Phước Vĩnh Đông - Cần Giuộc - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất dự án Hiệp Phước Habour View, MT đường Nguyễn Văn Tạo kéo dài song song với đường Nguyễn Hữu Thọ gần trung. Tâm Hồ Chí Minh. Vị...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Phước Vĩnh Đông, Cần Giuộc, Long An
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2 tại An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - Nằm trong khu tái định cư R1 P. An Khánh, Q. 2.- Cách cầu Hồ Chí Minh 10 ph di chuyển.- Cơ cổng nhà ga metro liên kế, cao tốc.- Xung quanh cư dân...
      Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      mảnh đất thuộc KDC VIP ven sông Thành phố Hồ Chí Minh (Thành phố Hồ Chí Minh Mystery Villas).DT 5x20=100m2. Chỉ tiêu xây dựng hầm + 3 lầu.MT đường...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 1190 m2 tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 9,52 tỷ

      9.52 tỷ 1190 m2 8 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất Cửa Lấp xã Dương Tơ tp Phú Quốc, đây là khu vực KD xây rerort hotel nghỉ dưỡng rất sầm uất hàng năm của khách Quốc tế và trong...
      Đường Cửa Lấp, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2 tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 290 triệu

      290 triệu 150 m2 1,94 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất đường bê tông 2,5m, DT: 5,2x28,8m, TC 150m2 thuộc ấp Thanh Nhung 1, xã Phước Trung, Gò Công Đông gần TX Gò Công, Tiền Giang.+ Tiện...
      Ấp Thanh Nhung 1, Xã Phước Trung, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Chuyển nhượng lô đất nền 117 m2 tại Phường Trung Sơn Trầm - Sơn Tây - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 117 m2
      miếng đất 116,7m2 - MT 8m , full thổ cư.Cách đường Sơn Lộc 50m, cách BV 105 chỉ 700m.Đường trước nhà 2 oto tránh nhau thoải mái, có vỉa hè , KDC đông...
      Phố Sơn Lộc, Phường Trung Sơn Trầm, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 1200 m2 tại Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 276 triệu

      276 triệu 1200 m2 0,23 triệu/m2
      Chủ bán ngay mảnh đất vườn 1200m2 cách QL 1 kilomet.Đối diện KDL Safari.Chốt giá 276 tr, sang tên ngay ra sổ mới, bao mọi chi phí.Gần trường học,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán đất nền dự án 150 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 480 tr

      480 triệu 150 m2 3,2 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất cả nước và có tốc độ phát triển nhanh nhất tới thời điểm hiện tại.DT: 5x30m,...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 34 m2 tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 34 m2 34,42 triệu/m2
      Rẻ nhất Hoài Đức:34.5 mét vuông đất Cao Xá, Đức Thượng đường 2.5m ngõ nôngbìa đỏ pháp lí chuẩnGiá chỉ: 1.170 trcontact: 0966 772 *** để thêm thông tin
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền 60 m2 tại Phường 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Sang mảnh đất thổ cư đường Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Bình Thạnh. Cách cầu Thủ Thiêm 200m- DT: 60m2- Giá: 2 tỉ 890 tr- Sổ hông có sẵn. Sang tên ngay trong...
      Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Điện Minh - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 690 triệu

      690 triệu 100 m2 6,9 triệu/m2
      mở bán 8 lô Điện Minh.Giá siêu ưu đãi - chỉ còn 5 lô.Vị trí nằm ngay trung tâm TX Điện Bàn. Gần uỷ ban P. Điện Minh, uỷ ban TX Điện Bàn.Cách QL 1A chỉ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Điện Minh, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nền đất 279 m2 tại Xã Thạnh Phước - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 279 m2 10,58 triệu/m2
      Ngang 6m.Dài 47m.Thổ 160 mét vuông.Đất này Gần KDL sinh thái quán ăn Hương Sen club 666 tại tHạnh Phước.Đường nhựa xe ô tô.Gần chợ, trường học.
      Phường Thạnh Phước, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 86 m2 tại Xã Long Hòa - Cần Đước - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 86 m2 11,05 triệu/m2
      - Đất full thổ cư xây dựng thoải mái.- Đường oto 6m.- Giá rẻ chỉ còn một lô duy nhất.- Gần chợ và trường học.- Đặc biệt:+ điện, nước tới nhà.+ Không gian...
      Xã Long Hòa, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 75 m2 tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ cần bán căn LK hawaii ven biển, 2 MT, vị trí đẹp, đã có đất móng rồi. đường xá vào tận nền đất luôn. Giá hợp lý, đầu tư là lãi. giá chỉ 20tr....
      Dự án FLC Tropical City Ha Long, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 2171 m2 tại Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 270 tr

      270 triệu 2171 m2 0,13 triệu/m2
      Lô xã Sông Lũy, huyện Bắc Bình, Bình Thuận.DT 2.171m2 giá 270 tr.Sổ sẵn bao sang tên công chứng ngay.Đất đẹp vuông vắn đường lớn ô tô chạy thẳng tới...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!