Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 1006 m2 tại Xã Bình Lộc - Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 1006 m2 1,25 triệu/m2
      1006m2 cách nhựa Cầu Cháy chỉ 150m, ấp 4, Bình Lộc, Long Khánh DT 13.5x82=1006m2Đất cách nhựa Cầu Cháy 150m, cách chợ Bình Lộc 3 kilomet, cách khu ...
      Xã Bình Lộc, Long Khánh, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 1000 m2 tại Xã Đan Phượng - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1000 m2 1,5 triệu/m2
      Bán đất tặng vườn cây ăn trái, sầu riêng Mosang King, vườn thuốc nam.Cần bán miếng đất tại xã Đan Phượng, Huyện Lâm Hà, Tỉnh Bảo Lộc.DT 1000 m, có 100m thổ...
      Xã Đan Phượng, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 82 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      Chủ cần tiền xây nhà bán nhanh lô góc 82 mét vuông.Full thổ cư.5x16 sổ sẵn công chứng sang tên ngay.Cam kết không tranh chấp.
      Dự án KĐT Green City, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 600 triệu

      600 triệu 75 m2 8 triệu/m2
      chào bán GĐ 2 dự án Phương Trường An 6 hơn 2000 nền ngay MT DT741.GĐ 2 - Phương Trường An 6 - chính thức chào bán giá ưu đãi CK 14 phần trăm.Dự án...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 267 m2, mặt tiền 11m tại Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 267 m2
      Bán đất ô góc Cột 5 Cột 8 Hồng Hà.+ Bán đất KĐT cột 5 cột 8 mở rộng, P. Hồng Hà, Hạ Long, QN.+ Lô A9 ô 67, 68, trong đó ô 67 DT 120m2.+ Ô 68 là ô góc...
      Dự án Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 81 m2, mặt tiền 4m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 895 triệu

      895 triệu 81 m2 11,05 triệu/m2
      Gia đình tôi kẹt tiền cần bán gấp mảnh đất MT đường nhựa 16m.DT 4,5x18m.MT đường N5B trong KĐT Cát Tường Western Pearl.sổ hồng có sẵn, mua bán sang tên...
      Đường N5B Cát Tường Western Pearl, Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      Bán lô góc dự án hướng Tây Nam Sách giá đầu tư chỉ 18 tr/ mét vuông.Thuộc dự án hướng Tây Nam Sách của CĐT Hoàng Thanh - Hưng Thịnh.Dự án giờ đầy...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Cần bán đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      - Tôi CC cần bán gấp lô đất thổ cư trong KDC An Nông 5 ngay MT Vành đai 4, cư dân đông đúc tấp nập, đường nhà nước đang mở rộng, đất không bị dính lộ...
      Dự án Rose Mall Đức Hòa, Đường ĐT 830, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 140 m2 tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 395 triệu

      395 triệu 140 m2 2,83 triệu/m2
      * DT: 140m2 (thổ cư hết đất).* Giá: 395 tr.* pháp lí: sổ hồng riêng.* Đường nhựa trước nhà 8m xe ô tô vào tận đất. Đường thông tứ hướng.* Tiện ích xung...
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 150 m2, mặt tiền 25m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      Làm ăn thua lổ cần bán ngay 150m2 tại khu Mỹ Phước 3 Bến Cát Bình Dương.Chính chủ cần bán ngay.DT.5 x 30: 150m2. Đất đã có SHR. Thổ cư 100 phần ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 85 m2 tại Xã Bình Lợi - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      Bán đất đường Long Chiến, Xã Bình Lợi, Huyện Vĩnh Cửu.pháp lí đầy đủ, SHR thổ cư 100 phần trăm.Hạ Tầng Hoàn Thiện đường nhựa 5-12m, Điện lưới, đèn...
      Đường Long Chiến, Xã Bình Lợi, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất tại Đường 1A - Thạch Văn - Thạch Hà - Hà Tĩnh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      Đất chính chủ - Giá ưu đãi cần bán ngay nền đất tại xã Thạch Văn, Thạch Hà, Hà Tĩnh.- giá: 2,1 tỉ (có thỏa thuận).- DT: 1078.9 mét vuông. (Thổ cư...
      Đường 1A, Xã Thạch Văn, Thạch Hà, Hà Tĩnh

      Bán đất nền 400 m2, hướng Đông - Nam tại Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 620 tr

      620 triệu 400 m2 1,55 triệu/m2
      Em còn 1 lô Khánh Trung hơn 400 mét vuông - Sẵn luôn 100 mét vuông thổ cư.- View cực đẹp.- Cách TL8B 100m.- Đường bê tông 5m.- Đất hiện trạng...
      Đường 8, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Diên Hồng [ Đại lộ Trung Lương ]+ Hòa Xuân, Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng- Vị trí: B1.56 lô 9, Hướng: hướng Tây Nam.- Đường rộng 2 làn có phố...
      Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 837 m2 tại Xã Chí Đạo - Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 660 tr

      660 triệu 837 m2 0,79 triệu/m2
      Tổng DT 837m2 có 200m2 ONT, mảnh đất nằm ở xã Chí Đạo, Lạc Sơn, HB. MT bám bê tông và đường đất 20m nở hậu 25m, DTSD ~ 1000m2. Mặt trước thì view hồ, mặt...
      Xã Chí Đạo, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền dự án 250 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 250 m2 13,2 triệu/m2
      Giá rẻ hơn thị trường 300 tr.Giáp với KĐT FPT Đà Nẵng.Ngang 10 dài 25m.Nằm gần các trường đại học và BV tâm trí.Thích hợp đầu tư hoặc xây dựng chung cư...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án 159 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 159 m2
      Bán lỗ! 1 miếng đất biển đối diện căn biệt thự - 159m2 - đường nhựa 20m5 - TT chỉ 795 tr. liên hệ: 0795 669 ***- Cần tiền bán lỗ gấp 1 lô Vịnh An Hoà...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Bán đất nền Nam An Bàu Bàng chỉ 1,550 tỉ sổ sẵn góp 12 tháng chỉ ưu đãi đợt này.Vị trí trục chính dự án, gần trường học và trung tâm y tế, nền đẹp.Hạ tầng...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!