Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 170 m2 tại Xã Phú Ngọc - Định Quán - Đồng Nai, giá 595 triệu

      595 triệu 170 m2 3,5 triệu/m2
      - đc: Xã Phú Ngọc, huyện Định Quán, tỉnh Đồng Nai.- DT: 170m2 thổ cư.- Hình thức sử dụng: Sử dụng riêng.- Vị trí đất nằm tại cây số 106 Phú Ngọc, cách QL 20...
      Xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 273 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 273 m2 20 triệu/m2
      Bán đất Cầu Bè - Vĩnh Thạnh 2 lô liên kế view sôngLô 1: Lô góc 278,3 mét vuông ngang 11m full thổ giá 20tr/ mét vuông (thương lương).Lô 2: DT...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 125 m2 tại Phường Bình Thủy - Bình Thủy - Cần Thơ, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Cần ra gấp cho người anh cần tiền xoay sở.Do cần xoay vốn gấp - sang nhanh lại nền đẹp khu dân cư Ngân Thuận - Stella Mega City. Giá quá hời.- DT 5x25.-...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Cô đi định cư cần bán nhanh đất trên Nguyễn Thị Thập, Tân Phong, Q. 7.Vị trí: - Đất nằm cách MT đường Nguyễn Thị Thập 200m.- Cách Lotte Mart chỉ 500m.- Nằm...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 760 triệu

      760 triệu 0 m2
      Cát Tường Western Pearl 2.---------------------------------------------------* Vị trí: Trung tâm hành chính tỉnh Hậu Giang.+ Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh nền đất 300 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,22 tỷ

      5.22 tỷ 300 m2 17,4 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất căn biệt thự dự án Mansion bên cạnh khu đô thị Thanh Hà.- DT 300 mét vuông ngang 12m.- Nằm ngay trục chính trung tâm của dự...
      Dự án The Mansion Quảng Nam, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 97 m2, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 580 triệu

      580 triệu 97 m2 5,98 triệu/m2
      miếng đất đẹp đường Thành Hồ, Diên Phước, Diên Khánh.DT: 96.8m2.Giá: 580 tr.Hướng: hướng Tây Bắc.liên hệ ngay: 0901 173 ***
      Đường Thành Hồ, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Thanh Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán đất công nghiệp hàng ngoại giao.Chỉ lô nào là có miếng đất kể cả lô góc ạ.Đất công nghiệp 5, x tr/m2.pháp lí chuẩn 100 phần trăm, SHR 50...
      Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 4000 m2 tại Xã Xuân Tâm - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 4000 m2 1,8 triệu/m2
      - Chính chủ bán 4000 mét vuông đất Xuân Lộc Đồng Nai giá 1,8 tr/ mét vuông.- DT: 4000 mét vuông (30 x 112).- đc thửa đất: Xã Xuân Tâm,...
      Xã Xuân Tâm, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 76 m2 tại Xã Thái Sơn - An Lão - Hải Phòng, giá 386 triệu

      386 triệu 76 m2 5,08 triệu/m2
      nền đất chỉ 3xx tr Tại Áng Sơn, Thái Sơn gần thị trấn Trường Sơn, gần đại học Hải Phòng Kiến AnHạ tầng đồng bộ, mương cứng thoát nướcĐường thông 5m xe oto...
      Xã Thái Sơn, Huyện An Lão, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất nền 72 m2 tại Xã Phù Khê - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 650 triệu

      650 triệu 72 m2 9,03 triệu/m2
      VÀI TRĂM tr 1 nền đất TP TỪ SƠN 72m² Đường xe ba gác chạy thông qua nhà 10m ra đường ô tô tránh nhau 200m ra chợ dân sinh, trường học, hồ điều hoà Xung...
      Nghĩa Lập, Xã Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hằng Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 82 m2 tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 82 m2
      Vị trí độc tôn, quy hoạch bài bản lộ giới 16m, đối diện BV Chợ Rẫy 2.Sở hữu ngay mảnh đất 82 mét vuông tại khu dân cư Phạm Văn Hai, SHR, sát...
      Dự án Khu dân cư Phạm Văn Hai, Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 1019 m2 tại Huyện Kim Bôi - Hòa Bình, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 1019 m2 3 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ 050 tr.Sở hữu ngay siêu phẩm:DT 1019,2 m2 gồm 200m2 ONT+ CLN. MT bám sông Bôi 15m, sâu 65m, nở hậu. Sẵn tường bao xung quanh, view thoáng đẹp, tiện...
      Đường ĐT 12B, Xã Kim Lập, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 330 triệu

      330 triệu 250 m2 1,32 triệu/m2
      -XUNG QUANH miếng đất NÀY CÓ GÌ ĐỂ BẠN ĐẦU TƯ-VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊATOẠ LẠC TẠI KHU PHỐ 5-P. MINH HƯNG-TX CHƠN THÀNH👆 Cách khu công nghiệp Minh Hưng chỉ...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 825 triệu

      825 triệu 80 m2 10,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất 80m2 nằm sát MT QL 743 - Vị trí: nằm trên trục đường 743 đã mở rộng 60m. sát chợ Phú Phong.- DT: 5x19, có sẵn GPXD 3,5 tấm, không...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 135 m2 tại Đường 769 - Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 135 m2 6,67 triệu/m2
      Cơ hội an cư lạc nghiệp.NH hỗ trợ 70,80 phần trăm chỉ cần từ 268 tr là sở hữu đất nền ngay miếng đất sổ riêng 140m2 full thổ cư tại Dầu Giây - Thống...
      Đường 769, Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 114 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 114 m2 19,3 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lỗ hơn thị trường 1.6 tỉ nền đất thuộc khu dân cư Quốc Linh Diamond City MT đường DT824.- Mã nền: A - 3 - 06 lô duy nhất sở hữu MT...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 12000 m2 tại Xã Hoà Phú - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 18 tỷ

      18 tỷ 12000 m2 1,5 triệu/m2
      Khai Xuân Đầu Năm bán gấp Đất 2 MT Tại Vĩnh LongDT: 12000 mét vuông ( đất nở hậu)giá: 1,5 tr/ mét vuông ( còn thỏa thuận)liên ...
      Xã Hoà Phú, Long Hồ, Vĩnh Long

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!