Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 273 m2 tại Xã Long Phước - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 6 triệu

      6 triệu 273 m2 0,03 triệu/m2
      Có 2 đất thổ cư liên kếDT nền 1: 234m vuôngDT nền 2: 273m vuôngQuy hoạch đường ra 2 MT vuông góc, trước đất quy hoạch khu nhà ở xã hội. - Vị trí thuận...
      Xã Long Phước, Long Hồ, Vĩnh Long

      Cần bán đất nền 32000 m2 tại Xã Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 300 tỷ

      300 tỷ 32000 m2 9,38 triệu/m2
      LaGi, Bình Thuận điểm đến du lịch trong tương lai, cao tốc đã thông từ TpHồ Chí Minh về LaGi chưa tới 2h, biển Lagi sạch đẹp, tiềm năng để phát triển du...
      Xã Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 80 m2 13,13 triệu/m2
      * Liên tục cập nhật các mảnh đất chính chủ giá mềm nhất khu vực.* contact 0902 445 *** - Mr Mạnh.* Uy tín - chuyên nghiệp - tận tâm là phương châm nghề...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất nền mặt tiền 5m tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 599 triệu

      599 triệu 0 m2
      Cần bán mảnh đất đẹp vuông vắn nằm sau UB xã Diên Lạc, Diên Khánh.- KDC đông đúc, đường ô tô vào tận nơi.- DT 74.5m2 (ngang 5m full thổ cư).- giá...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Phường Hồng Hà - Yên Bái - Yên Bái, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán nền đất 61, diện 100 mét vuông dự án Thác Bà Lake View.- Mặt đường lớn 20.5m.- giá: 9xx tr (Bao toàn bộ thuế phí).- Quy hoạch KĐT mới cạnh Hồ...
      Phường Hồng Hà, Yên Bái, Yên Bái

      Bán gấp đất nền 3866 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 3866 m2
      3866 mét vuông 4 MT view biển An Bàng full thổ cư.Khu vực sầm uất gần Hai bà trưng.Đường nhựa quy hoach 13.5m.Chính chủ liên hệ ngay 0909 591...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 180 m2, mặt tiền 9m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất Anh Dũng 8 - Dương Kinh.Vị trí cực đẹp, trục chính AD8, KD buôn bán ngon, cư dân qua lại đông.Cách cầu Rào chỉ...
      Đường Anh Dũng 8, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán nhanh nền đất 300 m2 tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 300 m2 16 triệu/m2
      - Dự án: Diamond Bay (Casa Lavanda).- CĐT công ty Địa ốc Khang Linh.- đc đường 706, P. Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận.- Tổng DT 171.500 m.- Mật độ xây dựng...
      Dự án Diamond Bay Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp nền đất 122 m2 tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 122 m2 16,4 triệu/m2
      Khách bán nhanh tái định cư Suối Lớn đã có bìa đỏ, giá cam kết rẻ nhất thị trường.DT từ 100 - 200 mét vuông, đường 6 - 8m vị trí đẹp.Ms. Dung chuyên...
      Dự án KDC Suối Lớn, Đường ĐT 46, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 80 m2 19,38 triệu/m2
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Cần Giuộc, Long An - Vị trí nằm trên MT đường Nguyễn Văn Tạo có Công viên bờ Sông Soài Rạp hơn 2 kilomet.- Giá chỉ từ...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 85 m2 29,42 triệu/m2
      - Quá rẻ - quá ngộp.- Chủ gửi trục chính dự án Phúc Đạt Tân Đông Hiệp dĩ an, cạnh bến xe Tân Đông Hiệp, cách Vincom550 1 kilomet.- Dt 85m2, ngang 5.-...
      Dự án Phúc Đạt Garden, Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      Cần bán đất khu dân cư Phúc Đạt gần chợ Thông Dụng, p. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An.Đất 2,6 tỉ TL - 85m2 (5x17m). Thổ cư 100 phần trăm.SHR. Hỗ trợ vay...

      Bán đất dự án 60 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 60 m2 34,17 triệu/m2
      Hết pin chủ gửi bán miếng đất Phú Hồng Đạt Bình Chuẩn Thuận An Bình Dương.DT 60m2 (4x15).Giá chỉ 2ty050.liên hệ ngay 0769 528 *** em Diện dẫn xem đất gc.
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 36 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 780 tr

      780 triệu 36 m2 21,67 triệu/m2
      bán ngay 36m2 đất Chúc Sơn, Chương Mỹ, 780tr vào việc.- Cần tiền bán ngay 36m2 đất thị trấn Chúc sơn, Chương Mỹ.- Giá 780tr.- DT 36m2 - MT 3.6m vuông vức...
      Đường Quốc lộ 6, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 5193 m2, mặt tiền 60m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 20,77 tỷ

      20.78 tỷ 5193 m2 4 triệu/m2
      Bán Dt 5193 m2 có 600 m2 đất ở còn lại vườn MT: 60 mpháp lí: sổ hồng riêng TP Hà Nội Thế đất thoải nhẹ gần núi đồi bao quanh không khí trong lành...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 134 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 134 m2 15,3 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất tâm huyết ngay cổng trường đại học Phan Châu Trinh chỉ 2,05 tỉ.Ngang 5,5m dài 24m.Đường 7m5.cư dân đông đúc.Thích...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 1132 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1132 m2 1,24 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất nền tại đường Tỉnh lộ 8, gần cụm CN Khánh Bình, Khánh Vĩnh Khánh Hòa.- Tổng DT: 1132 m2 trong đó có 1000 m2 thổ cư.- Có sẵn nhà c4...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 429 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 429 m2 7,93 triệu/m2
      Cần bán miếng đất view Bàu Hòa Thắng rất đẹp sở hữu nhiều ưu thế và tiềm năng lớn.1/ Thông tin:- đc: Thôn Hồng Lâm, xã Hòa Thắng, huyện Bắc Bình.- Vị trí:...
      Đường ĐT 716, Thôn Hồng Lâm Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!