Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,1 tỷ

      16.11 tỷ 70 m2 230 triệu/m2
      Bán đất nền (khu tái định cư Thủ Thiêm 1.8ha) MT đường Bạch Đông Ôn, P. An Khánh, TP Thủ Đức.- DT 5x14 (có 3 lô LK2)- Tây Nam.- bìa đỏ cá nhân.- giá 230...
      Đường Bạch Đông Ôn, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 207 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 207 m2 29,96 triệu/m2
      MT Lê Lợi (Đẹp), Lê Lợi, thị trấn Vạn Giã.- MT đường Lê Lợi 16m, KDC đông đúc, KD sầm uất. Cách đường Hùng Vương 100m, cách biển 300m.- Thửa: 76, tờ: 22 DT...
      Đường Lê Lợi, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 150 m2, mặt tiền 8m tại Quang Trung - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 2,02 tỷ

      2.03 tỷ 150 m2 13,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất 150m2 thôn Phù Nhiều xã Quang Trung - Phú Xuyên - TP Hà Nội.MT 8m hậu 8m.Đường trước đất gần 4m (dự án làm 9m đã có mốc đường)...
      Thôn Phù Nhiêu, Đường Liên Thông, Xã Quang Trung, Phú Xuyên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 650 triệu

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      SIÊU HOT !! SIÊU RẺ!! SIÊU LNCHÍNH CHỦKDC đông. Cách khu công nghiệp Phước Đông 2KM_____________________________________Đ/c: khu công nghiệp phước đông...
      Đường 784, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 126 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,02 tỷ

      3.03 tỷ 126 m2 24 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất nền vị trí cực đẹp tại dự án Golden Bay Cam Lâm Khánh Hoà gần bãi biển.- Vị trí tại khu D17, Tây Bắc.- Gần công viên, hồ danh vọng và...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 152 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 152 m2 52,64 triệu/m2
      DT: 152 mét vuông, trong đó có 80 mét vuông nền thổ cư. Còn lại là đất vườn.Vị trí đất cách trung tâm TP Hà Nội 50 kilomet, xung quanh...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Mông Hóa, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán ngay đất nền 138 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 138 m2 15,22 triệu/m2
      Đường 20m5 sát sông cổ cò và đối diện CoCoBay- DT : 137.5 mét vuông (5x27.5) sạch đẹp không dính cống trụ- giá 2.1 tỉ thỏa thuận nhẹanh/chị quan tâm...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 571 m2, mặt tiền 7m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 571 m2 2,11 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay lại đất ở ngay đường Huỳnh Thị Mài, xã Tân Hiệp, Hóc Môn.Tổng 570.9m, ngang 7 mét dài 77 mét.Giá 1tỷ2. SHR.KDC an ninh, yên tĩnh,...
      Đường Huỳnh Thị Mài, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 78 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 78 m2 57,7 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nền đất MT đường Vành Đai 2, P. Linh Đông, TP. Thủ Đức.- DT: 78m2, có 52m2 đã chuyển thổ.- Vị trí: Đất 1 MT hiện hữu hẻm ô tô 5m...
      Đường Vành Đai 2, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 360 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 360 m2 3,62 triệu/m2
      Mua 1 miếng đất lời gấp đôi ngay lập tức.DT miếng đất: 5 x 72 = 360 mét vuông có 60 mét vuông thổ cư, đất 2 mt đường nhựa trước 10m và đường...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 1007 m2, mặt tiền 12m tại Xã Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 500 tr

      500 triệu 1007 m2 0,5 triệu/m2
      - Khách ở xa k có thời gian chăm sóc, bán 4 sào đất đã tách 2 sổ, mỗi sổ 12* 89m, đường liên xã Qui hoạch 20m, thuộc Ấp hòa Lợi, xã Hòa Hiệp, Tân Biên Tây...
      Đường ĐT 788, Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất nền 363 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,99 tỷ

      4 tỷ 363 m2 11 triệu/m2
      Bán nền đất nằm trên trục chính đường Nguyễn Văn Cừ, vị trí trung tâm, cách hồ Thanh Cao 500m, cách Flamingo 600m, cách ủy ban nhân dân xã Ngọc Thanh...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay lô đất nền Khu dân cư Gia Hòa, 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Nằm ngay đường Nguyễn Đình Thi, P. Phước Long B, Q. 9. Đối diện trường Trung học phổ thông Phước Long.Tiện ích: Gần trường học, chợ, công viên,...
      Dự án Gia Hòa, Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 160 m2 21,88 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Gami Ecocharm, DT: 160 mét vuông, giá: 3 tỉ 500 mảnh đất 2 MT đường.Bán đất khu đô thị Ecocharm, giá siêu rẻ, vị trí siêu...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 167 m2 tại Đường Đô Đốc Lộc - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 167 m2 43,12 triệu/m2
      - Cần bán góc ngã 4 đường 10m5 Đô Đốc Lộc và 5m5 Võ Sạ thuộc Hoà Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng.- DT: 166,6m2.- Tây Nam - hướng Tây Bắc.- Vị trí: Gần toà nhà...
      Đường Đô Đốc Lộc, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 3, 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 300 m2 19,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 300m2 (có bán lẽ 150m2) tọa lạc ngay chợ tự Phát, khu đô thị mỹ Phước 3, Thới Hòa, Bến Cát, B. Dương.Đường nhựa chính NL17 chợ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường NL17, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nền đất 63 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 63 m2 219,05 triệu/m2
      Bán lô góc 3 mặt thoáng mặt đường Thế Lữ vị trí đẹp hàng hiếm giá siêu hấp dẫn DT : 63 m² MT: 18 m Hướng : hướng Đông Nam Đường trước đất : mGiá: 13 tỉ...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất nền 436 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 436 m2 13,54 triệu/m2
      Kẹt vốn thanh lý miếng đất cực đẹp MT đường Nguyễn Văn Khạ, đất lọt khe 2 nhà, xã Tân An Hội, ra Cầu vượt Củ Chi chỉ 2 kilomet.Đất vuông vắn ngang 10...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!