Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 195 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 195 m2 184,62 triệu/m2
      Bán lô đất vàng 3 mặt thoáng phố Giang Văn Minh - Kim Mã. - DT 195m2. + Khu vực: Trung tâm Q. Ba Đình. + Đường oto tránh, cách phố 20m, KD đa ngành. + Xây...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 117 m2, hướng Đông-Nam tại Đường B6 - Bắc Lệnh - Lào Cai - Lào Cai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 117 m2 17,1 triệu/m2
      CHỈ 2tỉ BẠN SỞ LÔ ĐÁT 117 mét vuông TẠI TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH LÀO CAIDT: 117 mét vuông MT 6-6,5m, đường hai chiều phù hợp cho KD hoặc cho thuê...
      Đường B6, Phường Bắc Lệnh, Thành phố Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán ngay đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 68 m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế Lộc Ninh, thị trấn Chúc Sơn, huyện Chương Mỹ, Thủ đô Hà Nội.- DT: 67,5 mét vuông.- Xây thô 4 tầng.- MT 4,5m.- bìa ...
      Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 73 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Bảo - Hải Phòng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 73 m2 30,14 triệu/m2
      Dự án: TNR Stars Vĩnh Bảo.Gồm 2 tiểu khu:- Tiểu khu The Sunshine.- Tiểu khu The Park Hill.Loại hình sp:nhà phố thương mại shophouse hoàn thiện.căn nhà ...
      Đường 10, Thị trấn Vĩnh Bảo, Vĩnh Bảo, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Nợ NH bán nhanh miếng đất ngay dự án DRAGON PEARL ngay Huyện Đức Hòa, Xã Đức Hòa ĐÔng, LOng An Cần Bán DT :90 mét vuông, Giá 1ty2diên tích da...
      Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 87 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 930 tr

      930 triệu 87 m2 10,69 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất Lan Anh 2, Hoà Long, TP Bà Rịa.Trục chính có nhiều nhà, căn biệt thự đang ở.ĐT: 87 mét vuông (5 x 17m) full thổ...
      Dự án Lan Anh Residential, Phố 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền 189 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông-Nam tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 189 m2 28,58 triệu/m2
      -Kho đất dự án ĐHQG 245 - khu nhà ở Cán bộ Giảng viên trường Đại học Quốc Gia TP.HCM.-Nhận ký gửi mua bán đất nền ĐHQG 245, P. Phú Hữu, Q. 9, TP. TP.HCM....
      245 Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 69 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 69 m2 47,11 triệu/m2
      bán gấp lô đường C3 VCN Phước Long 1 chỉ 3 tỉ 250.DT 69m2 ngang 5m.Giá siêu tốt: 3 tỉ 250.Đối diện công viên.Tây Nam.gọi ngay 0985 696 ***
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 92 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 92 m2 116,31 triệu/m2
      - miếng đất cực đẹp trong khu phân lô Him Lam Thạch Bàn phố Nguyễn Thời Trung, Long Biên, vỉa hè rộng, ô tô đỗ thoải mái.- Thông số 92m2, MT hậu 5m30.Hiện...
      Đường Nguyễn Thời Trung, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 185 m2, hướng Tây - Nam tại Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 185 m2 14,06 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất nền MT sông Cổ Cò, cách biển chỉ 500m, đối diện dự án Indochina Riverside Complex.* Vị trí đặc biệt.- Nằm giữa sông Cổ Cò và biển Đông.-...
      Dự án Coco Aqua Riverside, Đường Lạc Long Quân, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 33m, hướng Đông - Nam tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 12 tr

      12 triệu 2 m2 6 triệu/m2
      Suất ngoại giao cuối cùng cụm công nghiệp Kim Bài Telin Park Thanh Oai TP Hà Nội.DT 2000 mét vuông gốc 5tr9.Vào tiền chỉ 5 phần trăm.Tiến độ 7...
      Dự án Telin Park Kim Bài, Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội
      N
      Đức Thiện Bds Công Nghiệp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 635 m2, mặt tiền 30m tại Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 635 m2 1,82 triệu/m2
      Bán đất tỉnh Hòa Bình, lời thế giao thông, KDL, nghỉ dưỡng đẹp của trung tâm.Đất bán 635m2, bìa đỏ, vị trí tốt, 2 MT, giá 1,15 tỉ, bán ngay.Thời tiết đẹp,...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đường thông Nguyễn Hiến Lê, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.B1.73 lô 60.DT 100m2 (5m x 20m).Tây Bắc.Đường thông, gần nhiều tiện tích...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán đất đấu giá Yên Xá, Tân Triều view sân chơi, 120m2, MT6m, nhỉnh 17 tỉ.- Bán mảnh siêu đẹp khu đấu giá Yên Xá, Tân Triều, Thanh Trì. Ngay sát mặt đường...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 20m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 400 m2 180 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay mảnh đất 20x20m.Khu C An phú An Khánh.DT 400m2 MT đường 20m.DT này chỉ có vài nền đếm trên đầu ngón tay.Giá mở bán 180tr/m2 còn...
      An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 140 m2 16,93 triệu/m2
      * Vị trí:+ Sát bờ sông Cổ Cò, hưởng trọn gió biển mát quanh năm.+ Bên cạnh 2 sân golf lớn.+ Xung quanh là căn biệt thự và căn hộ chung cư cao cấp khu...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay mảnh đất MT đường Phú Mỹ - Tỉnh Lộ 15 đối diện trường cấp 1 Phú Hoà Đông đi vào 500m, cách chợ Phú Hoà Đông với Uỷ Ban xã chỉ...
      Đường Phú Mỹ, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 63 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 63 m2 60 triệu/m2
      Cần bán 63m2 Khu DV thôn Cựu Quán Đức Thượng Hoài Đức, TP Hà Nội.* MT rộng, gần ngã ba siêu đẹp.* Cách QL 32 100m.* Thuận tiện di chuyển nhiều tiện ích...
      Đường 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!