Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất đường Hà Huy Giáp, Thạnh Lộc, Q. 12.- Vị trí: Ngay ngã tư Ga, gần cầu An Lộc, Hà Huy Giáp, giáp Gò Vấp, KDC đông đúc, ô tô tận...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 62 m2 26,91 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay mấy ô đất nền, sẵn bìa đỏ,+ Vị trí: ngã tư Lục Quân, QL 21A, Sơn Tây, Thủ đô Hà Nội đây là khu vực kinh tế trọng điểm, đối diện là...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 150 m2, mặt tiền 7m , giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 150 m2 46 triệu/m2
      Bán miếng đất nhà phố thương mại đường 27m Gói 7 khu đô thị Mỹ Gia An Khánh, Nha Trang - DT : 150m2 (ngang 7,5m) - Hướng : hướng Đông Nam.- Vị trí...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 48 m2 54,17 triệu/m2
      Từ 2,9 tỉ giảm còn 2,6ty.nền đất đẹp,góc 2 MT tân chánh hiệp 26 p tân chánh hiệp Q. 12 TPHCMDT:4x14m.diện tích sử dụng 44,2m2.Hướng chính namGiá:2,6 tỉ...
      Đường Tân Chánh Hiệp 26, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Kim Long City, 1008 m2, mặt tiền 42m tại Quận Liên Chiểu, giá tốt

      Thỏa thuận 1008 m2
      Bán 3 cặp miếng đất nền tương đuơng 6 lô MT Nguyễn Sinh Sắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Xây dựng tự do.Đường 60m. Lề 9m trục đường chính vị trí đẹp KD buôn...
      Dự án Kim Long Nam City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 1100 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá rẻ

      Thỏa thuận 1100 m2
      Cần bán đất MT Hắc Dịch Châu Pha thuận tiện KD buôn bán mọi ngành nghề...- DT: 20x53m 1100m2 gồm 2 lô 10mx53m đã tách thành 2 sổ.Vị trí: Vị trí đẹp gần Vành...
      Đường Hắc Dịch - Bàu Phượng, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền mặt tiền 6m, hướng Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 0 m2
      DT 104,3 mét vuông, ngang 6m, dài 17,3m.Hướng Nam, đường 7m5, trục thông R2.giá thấp nhất từ đầu năm đến nay mới xuất hiện.bìa đỏ cá nhân, mua bán...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 216 m2, mặt tiền 9m , giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 216 m2 22,2 triệu/m2
      Chỉ hơn 22tr/m2, sở hữu lô căn biệt thự siêu sạch đẹp KĐT FPT City Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn.Thông tin Lô căn biệt thự:- DT: 216m2 (ngang rộng 9x24).-...

      Sở hữu nền đất 115 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 115 m2 60 triệu/m2
      - Bán nền đất dt đẹp Lê Đức Thọ, P15 Gò vấp.- dt 5x23m- có nhà Trệt lầu cũ, hd thuê 14tr vừa hết- Đường rộng 6m- Giá chỉ 6ti9 thỏa thuận- liên hệ: 0902...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường Tuần Châu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Hạ lồng ngay ô đất Âu Tàu 2 , Tuần Châu. Bám mặt đường đôi rộng 37m. bìa đỏ : 120m2 MT 6m. Hai MT trước và sau.Vị trí 3 mặt giáp biển - nơi nghỉ dưỡng,...
      Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Thanh lý 10 nền vị trí đắc địa nhất khu vực Q. 7. Cách Vivo City chỉ 500m.- pháp lí: sổ hồng từng nền đc xây dựng tự do, NH hỗ trợ lên đến 70 phần ...
      Dự án Kim Sơn, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 54 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 54 m2 100 triệu/m2
      - Vị trí: Đất view cao ráo thoáng đãng- Hẻm 5m, oto thoải mái, hẻm cụt, khu vực compound, an ninh. Kế bên trường cấp 1 Giồng Ông Tố- Tặng giấy phép XD,...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 84 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp nền đất tại đường Thới Hòa, xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.Đất nằm ngay vị trí cư dân đông đúc, nhiều tiện ích xung quanh,...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông tại Huyện Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 2,73 tỷ

      2.73 tỷ 300 m2 9,1 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp miếng đất căn biệt thự tại thị trấn Bút Sơn, Hoằng Hóa, Thanh Hóa.Vị trí: Đối diện trường Nobel sau huyện ủy Hoằng Hóa.DT:...
      Đường Quốc Lộ 10, Thị trấn Bút Sơn, Hoằng Hóa, Thanh Hóa.

      Bán đất nền dự án 100 m2, hướng Tây tại Thị trấn Tân Thanh - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1.6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Bán mảnh đất giá cực rẻ dự án Tân Thanh Elite City - Thanh Liêm - Hà Nam tiềm năng sinh lời cực cao. DT 123.8 mét vuông ( 5.5 X 22.5) MT 5.5m,...
      Thị trấn Tân Thanh, Thanh Liêm, Hà Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Bán ô đất liên kế 6x15m, KĐT Cao Xanh Hà Khánh A.Sẵn bìa đỏ giao dịch, ô đất có vị trí giao thông thuận tiện, hành lang đường 15,5m, vườn hoa đối diện...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Đường Phạm Hùng, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nền đất 140 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Châu Sơn - Phủ Lý - Hà Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 140 m2
      - Đường dân sinh 7m vỉa hè 1,2m. Cách QL 500m.- Bán kính 1 kilomet gần các tiện tích xã hội.- Gần các nhà máy, KCN.- giá rẻ ưu đãi cho các NĐT.- L/H:...
      Đường 21A, Phường Châu Sơn, Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 133 m2 tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 133 m2 48,88 triệu/m2
      Đất biển khu Ocean Dunes - phố biển Phan Thiết - P. Phú Thuỷ - Tp. Phan Thiết.* Tổng hợp tất cả các lô khu Ocean Dunes - ngôi nhà phố nhà phố thương ...