Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 150 m2 11,2 triệu/m2
      - Vị trí: Đường 92, Ấp Bến Đò, xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi. Đất đẹp vuông vắn, đường trước đất rộng 6m, oto di chuyển tận đất.- DT: 150m2 (5m x 30m).-...
      Đường 92, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án Biên Hòa New City, 100 m2 tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nhanh lô Khang Thịnh đã có sổ công chứng sang tên ngay.Đường 13m, đã có sổ.Khu Khang Thịnh ưu điểm gần sông, bên kia là đảo Phượng...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 77 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 77 m2 20,13 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay miếng đất 1/ ngắn đường Lê Văn Khương đối diện nhà máy bia Vị trí cực kỳ đẹp, đường thông thoáng, cách Lê Văn Khương chỉ 300m, cách...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 80 m2 22 triệu/m2
      mảnh đất nằm ngay MT đượng rộng 18,5m thuộc trục chính thông ra Hà Huy Tập.bìa đỏ liền tay.Đối diện công viên, khu vui chơi trẻ em.Thuộc khu đô thị Ân...
      Dự án KĐT Ân Phú, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 22m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      . KĐT Century City 49.8 HA (đã có SHR từng nền) bao gồm: nhà phố thương mại shophouse, căn nhà phố liền kề, căn biệt thự và đất nền. * ĐẶC BIỆT ...
      Dự án Century City, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 355 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phước Vinh - Châu Thành - Tây Ninh, giá 499 tr

      499 triệu 355 m2 1,41 triệu/m2
      Đất ngộp chính chủ thanh lý chỉ 499tr ngay trung tâm thành phố Tây Ninh đi vào. DT: 355 mét vuông thổ cư xây dựng liền, đường nhà nước thông 2 ô ...
      Xã Phước Vinh, Châu Thành, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất nền 190 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 190 m2 29,48 triệu/m2
      Bán đất xây căn biệt thự giá rẻ, hẻm oto rộng 6m, Ngô Đến, Vĩnh Phước, Nha Trang.+ Cách biển 900 mét, gần KDL Tháp Bà.+ DT 190 mét vuông ngang 8m4,...
      Đường Ngô Đến, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 6800 m2, mặt tiền 150m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 6800 m2 0,34 triệu/m2
      Ninh Tây - ngang 150m - CLN - Phù hợp thổ - thích hợp tách lô.Vậy mà chỉ có 15tr/m ngang!Gọi gấp cho e nhé: 0898 373 *** e Hoàng hỗ trợ thông tin bất động ...
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 2,21 tỷ

      2.21 tỷ 85 m2 26 triệu/m2
      - Ngay hồ điều hoà, trung tâm nhà hàng, coffee.- Gần bãi xe, trường học view đẹp, nhiều mảng xanh mát mẻ.- Vị trí thuận lợi KD, nhiều người qua lại.
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 1000 m2 2,35 triệu/m2
      mảnh đất đường Lê Trực thích hợp làm nhà-Hướng Tây - DT 100m,đường 5,5m đối diện đồn Công an và rất thoáng. - Sau lưng trục sầm uất đường phức hợp Phạm...
      Đường Lê Trực, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      hẻm xe hơi - sát vách Vạn Phúc City - KDC an ninh - bán đất 100 mét vuông - chỉ hơn 5 tỉ.* Chỉ khoảng50tr/ mét vuông đất vuông vắn giữa KDC...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Đông Sơn, 125 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đông Sơn, giá 784 tr

      784 triệu 125 m2 6,28 triệu/m2
      KĐT 3164 ĐÔNG KHÊ - ĐÓN ĐẦU TIỀM NĂNG TĂNG TRƯỞNG NHANH CHÓNG GẦN KỀ NÚT RA VÀO CAO TỐC - LÕI GIAO THƯƠNG KẾT NỐI KING TẾ BẮC-NAMSở hữu vị trí "lõi" trung...
      Dự án KĐT Đông Sơn, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 100 m2 22,9 triệu/m2
      - Vị trí: Bình Chánh còn sở hữu nhiều dự án hạ tầng lớn như cao tốc Trung Lương - Mỹ Thuận, QL 1A, đại lộ Võ Văn Kiệt, đại lộ Nguyễn Văn Linh, giúp việc di...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      bán gấp đất đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- Đất đẹp, thổ cư 100 phần trăm, đã có SHR. Mua công chứng sang tên ngay.- Đường rộng, thông...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 150 m2 13,34 triệu/m2
      bán nhanh nền ngay gốc đường KL3 và DL14MT kênh sinh tháiĐất ngay cổng khu công nghiệp Mỹ Phước 3Sát bên NE8 và Mỹ Phước Tân Vạn (DE1)Đông dân, gần chợ -...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 137 m2, mặt tiền 76m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 780 triệu

      780 triệu 137 m2 5,7 triệu/m2
      - 1 lô duy nhất ngay Đ. Hồ văn Tắng - Tân Phú trung - Củ Chi gần trung học cơ sở Tân Phú 137m2 sổ hồng full thổ.Nội dung:Vị trí.+ MT đường Hồ Văn Tắng.+...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 300 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 300 m2 8,67 triệu/m2
      Anh trai ruột chơi gà mạng thiếu nợ giang hồ nên kẹt tiền bán lỗ vốn miếng đất chiều ngang 10m chiều dài 30m tổng DT 300 mét vuông nền thổ cư...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 185 m2, mặt tiền 8m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 28 tỷ

      28 tỷ 185 m2 151,36 triệu/m2
      bán nhanh đất biển đường Nguyễn Khắc Viện, Ngũ Hành Sơn - 185 mét vuông - 28 tỉ.Lô góc - KD mọi hình thức - sát biển - vô vàn tiện ích.Mô tả:+ Vị...
      Đường Nguyễn Khắc Viện, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!