Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      200 nền Biên Hòa New City gửi bán, đã thỏa thuận giá siêu mềm nhất trên thị trường cho Khách hàn, nhiều vị trí, DT, sổ sẵn sang tên công chứng ngay!- Nền...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 950 tr

      950 triệu 0 m2
      Cần bán ngay nền đất 295,7m2 tại TX Chơn Thành, Bình Phước vị trí nằm ngay trung tâm hành chính.Xung quanh tiện ích đầy đủ, 5 ph di chuyển tới các KCN.cư ...
      Đường Lê Duẩn, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền 19000 m2 tại Xã Bình Sơn - Kim Bôi - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 19000 m2
      Cần bán 1,9ha đất trồng bưởi kín vườn tại xã Bình Sơn, Kim Bôi, Hoà Bình.- Thế đất thoải nhẹ. Không khí trong lành, yên tĩnh, view núi dồi.- Môi trường:...
      Đường ĐT 12B, Xã Bình Sơn, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 128 m2 tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 128 m2 46,88 triệu/m2
      MT CHỢ DĨ AN 2_ 128m2 Ngang 5.2mP. AN BÌNH_ TP DĨ AN_ BÌNH DƯƠNGGiá: 6 tỉ thỏa thuận🌟 Bán đất MT chợ Dĩ An 2 p.An Bình Dĩ An🌟 DT: 128,4m2, thổ cư: 112m2...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TUYỆT ĐẸP TUYỆT VỜI THÔ CƯ + đât vườn 100m GIÁ ĐẸP Cách Trục chính thôn 200m Đất Thủ đô Hà Nội CHỈ 1 tỏi QUÁ RẺ LUÔNĐất sạch sẽ , pháp lí đầy...
      Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 75 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 75 m2 42 triệu/m2
      Dự án ACC Vĩnh Hòa là dự án nhà ở Quân Đội đc đầu tư tại Phía Bắc TP Nha Trang. Hình thức sở hữu: SHR lâu dài!Còn vài lô cần nhượng lại giá thấp hơn giá thị...
      Dự án Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 20000 m2 tại Xã Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 69 tỷ

      69 tỷ 20000 m2 3,45 triệu/m2
      Bán đất tại khu công nghiệp Phước Đông Long An.đc: Xã Phước Đông, huyện Cần Đước, Tỉnh Long An.Vị trí:Nằm phía Tây cửa ngõ Hồ Chí Minh, cách Hồ Chí ...
      Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 112 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 112 m2
      Chủ cần tiền cần bán ngay lô góc 112m Tân Xã, giá mềm:- Vị trí đẹp, cách dự án đường mở rộng 13.5m chỉ 30m.- Khu vực gần công nghệ cao Hòa Lạc, ĐH FPT,...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 895 triệu

      895 triệu 75 m2 11,94 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán 1 lô block căn hộ D4 DT 75 mét vuông. Tôi mua GĐ đầu nay cần bán có việc gia đìnhGiá cần bán 895tr đã bao gồm phí sang...
      Đường ĐT741, phường Phước Hòa, huyện Phú Giáo, tỉnh Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Đất nền 5x17m giá tốt.Chỉ cần TT 295tr có ngay 1 nền gần công viên, trường học, chợ và KCN.Đã có sổ.Trung tâm TX, MT đường lớn.điện, nước đầy đủ.hotline...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 2000 m2, mặt tiền 10m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 2000 m2 0,5 triệu/m2
      Dự án NOXH vin Happy Homes Cam Ranh Dự án khu đô thị ven vịnh Cam Ranh Cam kết thông tin chính xác 100 phần trămGọi điện 24/7 0879.5965961 Cam phúc...
      Đường Hùng Vương, Phường Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án tại Xã Thạch Khôi - Hải Dương - Hải Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Thông tin tổng quan.CĐT: Tập đoàn Công ty TNHH Quang Giáp.Quy mô dự án: 57,6 ha.DT đất ở: 171.905,36 m2, chiếm 34,56 phần trăm DT, đất TMDV: 9.455,29...
      Dự án Phú Quý Golden Land, Phường Thạch Khôi, Hải Dương, Hải Dương

      Bán gấp nền đất 70 m2 tại Xã Tân Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 300 tr

      300 triệu 70 m2 4,29 triệu/m2
      chào bán 100 NỀN MT DT741-TP. TÂN UYÊN, TRẢ GÓP KHÔNG LS THỜI HẠN LÊN TỚI 2 NĂM. DT đa dạng: 75m2-130m2, Thổ cư 100 phần trăm. CK khủng lên tới...
      Xã Tân Bình, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 237 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 237 m2
      Vị trí : Thôn 3 Tân Xã,Thạch Thất, TP Hà Nội MT 10m,thổ cư 100mCách trục đường H11 đang mở rộng 15m ~ 100m.Cách CNC Hòa Lạc ~ 500m.Cách đại học FPT ~ 5p...
      Đường Liên Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 302 m2 tại Xã Phước Tuy - Cần Đước - Long An, giá 650 triệu

      650 triệu 302 m2 2,16 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất thổ cư 302mvGiảm giá xuống gấp 650tr DT :7,5x40 Vị trí :Đất thuộc phước tuy- cần đước Tiện ích : xung quanh cư dân hiện hữu, cách...
      Xã Phước Tuy, Cần Đước, Long An

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Tân Trụ - Long An, giá 950 triệu

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất thổ cư ngay MT đường Đăng Mỹ, cách QL 1A chỉ 500m, gần cầu Bến Lức, cư dân đông đúc MT KD buôn bán rất thuận...
      Đường Lộ Đăng Mỹ, Xã Tân Bình, Tân Trụ, Long An

      Bán gấp lô đất nền 160 m2 tại Huyện Đại Lộc - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 160 m2 7,5 triệu/m2
      siêu hiếm. Đất vàng đô thị ngay trung tâm thị trấn công chứng sổ liền tay. giá thương lượng. Chỉ cần 390 tr còn lại hỗ trợ dàn trải 12 tháng 0 lãi. VỊ...
      Thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam

      Bán nền đất 226 m2, mặt tiền 10m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 12 tỷ

      12 tỷ 226 m2 53,1 triệu/m2
      Cần bán miếng đất trong trung tâm hành chính Tp Dĩ An, Bình Dương.DT: 226 mét vuông, ngang 10m.Do cần tiền để trả NH nên chủ bán giá thấp hơn rất...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!