Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 96 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 350 tr

      350 triệu 96 m2 3,65 triệu/m2
      bán nhanh một mảnh đất nằm ngay trên đường Nguyễn Văn Trổi, tại trung tâm Cần Đước. DT của mảnh đất là 96m2 với giá 350 tr đồng. mảnh đất đã có bìa đỏ...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Bán lô đất nền mặt tiền 5m tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Ra mắt bảng hàng 160 lô đẹp nhất KĐT.CĐT KĐT Phương Đông Vân Đồn cho ra mắt giỏ hàng LK37, LK38 là 2 block căn hộ đẹp nhất trong quỹ đất liên kế. Quỹ đất...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán nền đất 125 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 125 m2 15,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất 125 mét vuông giá 1ty9 MT đường 16m.- KDC hiện hữu xung quanh.- Gần khu CN Tân Đức, Tân Đô, Hải Sơn.- SHR công chứ...
      Dự án Galaxy Hải Sơn, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền 1000 m2 tại Xã Nam Bình - Đăk Song - Đắk Nông, giá 370 triệu

      370 triệu 1000 m2 0,37 triệu/m2
      DT mỗi nền 1000m2 quy hoạch đất ở.Nằm ngay KDC sát Tỉnh lộ 682, chỉ cách Thị trấn Đức An 2 kilomet.Nằm trên trục đường phát triển nối liền 2 khu vực...
      Xã Nam Bình, Huyện Dăk Song, Đắk Nông

      Bán nhanh nền đất 109 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 360 tr

      360 triệu 109 m2 3,31 triệu/m2
      Vị trí đẹp, giá siêu mềm, pháp lí sạch, cách ĐT725 chỉ 2 kilomet
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      S
      Phạm Ngọc Lâm Showhand Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 96 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 450 tr

      450 triệu 96 m2 4,69 triệu/m2
      5x19. 96 mét vuông - Full thổ - Hông khu công nghiệp Hiệp Thạnh Gò Dầu Tây Ninh - 450tr.----------------Vị trí: Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh. Rớt...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 68 m2 tại Xã Yên Thọ - Đông Triều - Quảng Ninh, giá 600 tr

      600 triệu 68 m2 8,83 triệu/m2
      💥CHỈ 600 tr – SỞ HỮU NGAY miếng đất vuông vức 68 mét vuông TẠI YÊN THỌ – ĐÔNG TRIỀU📍 Vị trí tiềm năng – Kết nối thuận tiện:– Cách QL18 chỉ 3 ph,...
      Phường Yên Thọ, Đông Triều, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền 1000 m2 tại Xã Khánh Thượng - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 299 triệu

      299 triệu 1000 m2 0,3 triệu/m2
      Khánh Thượng - Khánh Vĩnh.- Đường bê tông, gần dân view suối đẹp như hình.Giá chưa đến 299tr/1000 m2. Mua làm farm, làm vườn, làm gì cũng đc AC. Đất đẹp, rẻ...
      Xã Khánh Thượng, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.----------------nền ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 300 m2 tại Xã Phú Thạnh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Thư Thư chuyên sang nhượng các sp ở Đồng Nai, giá sang nhượng cập nhật theo giá giao dịch hiện tại trên thị trường.căn biệt thự Phú Thịnh 1:- DT đất:...
      Xã Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 220 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 220 m2 13 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích gia đình tôi cần bán ngay lô nền vị trí đẹp, giá bán ngay 13tr/m2, tại khu đô thị Chi Đông - Mê Linh - TP Hà Nội.Ngoài...
      Dự án Chi Đông, Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội.

      Sở hữu ngay đất nền 2000 m2 tại Xã Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 2000 m2
      Bán đất MT đường dẫn Hàm Kiệm - Tiến Thành.- DT 2000m2 - 5000m2 - 1ha - 2ha.- MT đường nhựa chính nối từ cao tốc xuống Phan Thiết.- Vị trí đẹp đối diện...
      Đường Hàm Kiệm - Tiến Thành, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, hướng Đông tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất sát CHỢ RẠCH KIẾN MỚIVị trí : ĐT830, ấp Long hòa, cần đước,long an DT: 100 mét vuông full thổ cư ,công chứng liềnGiá:900tr đủ...
      Dự án KDC Chợ Rạch Kiến, Huyện Cần Đước, Long An

      Cần bán lô đất nền 86 m2 tại Phường An Thạnh - Thuận An - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 86 m2 22,68 triệu/m2
      - Đất An Thạnh 57 đường tải gần trường học Trịnh Hoài Đức, Chợ Búng...- DT 4,5*19 CN 86 mét vuông giá 1tỷ950.- Nhà 1 trệt 1 lầu sân xe 7c 4*21 giá...
      Đường An Thạnh 57, Phường An Thạnh, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 200 m2 tại Huyện Phù Cát - Bình Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 200 m2 10,5 triệu/m2
      Chính chủ bán 200m đất full thổ cư mặt đường 639 Ngãi An - Cát Khánh.DT: 200 mét vuông full thổ cư.Vị trí đắc địa, nằm trên mặt đường 639, KDC đông...
      Đường ĐT 639, Xã Cát Khánh, Phù Cát, Bình Định

      Bán đất nền 100 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      * Vị trí đẹp, khu dân cư KD sầm uất, 3 MT liên kế Lã Xuân Oai - Trường Lưu - Liên P..Đặt biệt - nằm liên kế các tiện như: Chợ Long Trường, khu dân cư...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 2 m2 tại Xã Long Hà - Phú Riềng - Bình Phước, giá 2 tỷ

      2 tỷ 2 m2 1000 triệu/m2
      Ra Gấp nền đất 1500 mét vuông Thuộc Thôn 6, Xã Long Hà, Huyện Phú Riềng, Tỉnh Bình Phước MT: 30m x dài 50m pháp lí bìa đỏ chính chủ bàn giao trong...
      Xã Long Hà, Phú Riềng, Bình Phước

      Bán lô đất nền 90 m2 tại Phường Xuân Hòa - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 963 triệu

      963 triệu 90 m2 10,7 triệu/m2
      Nhận mua bán - kí gửi đất nền, đất xây thô, nhà liên kế khu đô thị mới Xuân Hoà và các khu xung quanh.Thông tin chính thức từ chủ đầu tư tới KH đang...
      Dự án Khu đô thị mới phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!