Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Đất nền gần biển Quất Lâm, Nam Định :- Khu đất ở hiếm hoi tại vùng biển cực kỳ tiềm năng sắp tới- Giá đất coi như đc đầu tư ở thời điểm đầu nên giá cực kỳ...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng nền đất 500 m2 tại Xã Ea H'ding - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 155 triệu

      155 triệu 500 m2 0,31 triệu/m2
      Chỉ 155 tr có cả 1 vườn trái cây: Bơ, sầu riêng, cafe, thanh long...- Từ sân bay về đất chỉ toàn nhựa & bê tông cách đất 250m xe bon bon.- Đất cách trường,...
      Xã Ea H'đing, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng đất nền 400 m2, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 17 tỷ

      17 tỷ 400 m2 42,5 triệu/m2
      Bán cặp nền căn biệt thự góc 3 mặt đường số 4.- KDC Nam Long, Q. Cái Răng, TPCT.- Vị trí: Đường số 4 view sông duy nhất.- DT: 12,5x16 cặp 25x16 SHR (thổ...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Số 4, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất nền 77 m2 tại Xã Minh Tân - Kiến Thụy - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 77 m2
      Cách mặt đường nhựa 2 nhà. Xung quanh cư dân đông phát triển mạnh.Bán kính gần full tiện ích đầy đủ, gần khu trung tâm.DT: 76.7  mét vuông nở hậu.Giá...
      Xã Minh Tân, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      View Sông Cái - đất có bìa đỏ.MT Trần Phú - thị trấn Diên Khánh.- Dt 136.4 mét vuông ngang 6m (có 80 mét vuông thổ còn lại đất CLN).- giá:...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Đường Trần Phú, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Sentosa Riverside (Venice Riverside), 200 m2 , giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 200 m2 13,75 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp lô căn biệt thự đẹp tại Sentosa Riverside.Vị trí gần sông ven biển thoáng mát, phía sau là kênh sông nhân tạo.DT: 200 mét ...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 150 m2 tại Xã Kỳ Phương - Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 800 tr

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      Gia đình có việc cần dùng bán cắt lỗ mảnh đất kỳ phương.DT 150 mét vuông - MT 5m - sâu 30 mét vuông.giá 800tr (có thỏa thuận).
      Xã Kỳ Phương, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Bán lô đất nền 125 m2 tại Phường 5 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 125 m2 14 triệu/m2
      Nền đẹp 5x25m (125 mét vuông) đường Số 2 khu Minh Linh giá mềm.Gần vòng xây số 2, trục đường trung tâm tuyến huyết mạch kết nối đường 14/9 và đường...
      Dự án Vĩnh Long New Town, Đường Số 2, Phường 5, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Chuyển nhượng lô đất nền 1000 m2 tại Đắk Sin - Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 400 triệu

      400 triệu 1000 m2 0,4 triệu/m2
      Thôn 11, xã Đắk Sin, Huyện Đắk R'Lấp, Tỉnh Đắk Nông - Chỉ 400 tr/ 1000 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư, SHR, công chứng ngay.400 tr/...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Đắk Sin, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Cần bán gấp lô đất nền 133 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 850 triệu

      850 triệu 133 m2 6,4 triệu/m2
      Bán miếng đất y như hình DT 7x19m. sổ hồng Đất chính chủ ( không qua mô giới )Giá 8xx tr cho ai co nhu cầu mua ở.Vị trí đắc địa KDC đông.Gần trường cấp ...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 52 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 123 triệu

      123 triệu 52 m2 2,37 triệu/m2
      Bán đất nền đường Nguyễn Hữu Trí Thị Trấn Tân Túc, trung tâm huyện Bình Chánh. Đất ở tại đô thị.Đất có SHR KDC hiện hữu không quy hoạch không lộ giới.đc...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường D1 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      bán nhanh giá rẻ lô góc 2 MT, nằm tại MT đường D1, TP Thuận An, Bình Dương.DT: 100m2 Thổ cư 100 phần trăm. sổ hồng riêng chính chủ, đất vuông ...
      Đường D1, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 2200 m2 tại Bình Tân - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 267 triệu

      267 triệu 2200 m2 0,13 triệu/m2
      2200 mét vuông giá chỉ 267trVị trí: - Đường 8m rải đá xe 7 chỗ vào tận nơi- Ngay uỷ Ban xã Bình Tân- Đối diện khu du lịch SAFARI 3300ha lớn nhất...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Tân, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán đất nền dự án 609 m2 tại Huyện Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 609 m2 41,06 triệu/m2
      Đất MT đường An Dương Vương nằm đối diện hotel TP.HCM Ninh Chữ 4 sao. 3 sổ tổng là 609 mét vuông, trong đó 440 mét vuông đất ở đô thị, còn 1 sổ...
      Đường An Dương Vương, Thị trấn Khánh Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Bán lô đất nền 2 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 130 triệu

      130 triệu 2 m2 65 triệu/m2
      nền đất siêu đẹp góc trục chính khu dân cư Nam Long Cần Thơ.* Vị trí đất 2 MT góc đường Vũ Đình Liệu & đường số 5 gần đường Võ Nguyên Giáp.- Rất phù hợp...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Vũ Đình Liệu, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nền đất 198 m2 tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 198 m2 5,81 triệu/m2
      Tôi cần bán đất Sông Trầu, 1 sẹt Nguyễn Hoàng MT đường nhựa KDC đông đúc, cách QL 1A 1 kilomet,DT: 198 mét vuông.SHR sang tên công chứng ngay.
      Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 5m tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      CĐT KĐT Phương Đông Vân Đồn cho ra mắt giỏ hàng 160 miếng đất nền đẹp nhất trong quỹ đất liên kế.DT: 87,5 m2/nền.- Đông Nam + Tây Bắc.- pháp lí: bìa ...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 17m, hướng Đông - Bắc tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán Lô Góc 2 mặt thoáng - trục phố đêm đường 32mVị trí: Ngay cổng vào KĐT, cạnh hotel 4* Diamond, coffee Cây sung, Nhà Hàng và Karoke, sân vận động đá...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!