Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại 3 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 750 triệu

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp đất Đ. Dương Minh Quan ngay BV Đa Khoa Sóc Trăng, P3, Sóc Trăng.Đất MT rộng 8m, xung quanh cư dân hiện hữu. Nằm sát cạnh trường cấp 1...
      Đường Dương Minh Quan, Phường 3, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Chuyển nhượng đất nền 545 m2 tại Xã Bờ Ngoong - Chư Sê - Gia Lai, giá 135 tr

      135 triệu 545 m2 0,25 triệu/m2
      📌 BỜ NGOONG- CHƯ SÊ- GIA LAI 💥💥💥chào bán 3 miếng đất đường liên xã quy hoạch mở rộng 25M, quy hoạch đất ở 100 phần trăm giá chỉ 135tr/lô☘️ DT:...
      Xã Bờ Ngoong, Chư Sê, Gia Lai

      Bán đất nền 150 m2 tại Đường 785 - Thạnh Tân - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 500 triệu

      500 triệu 150 m2 3,34 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất thổ cư 150m2 dưới chân núi Bà Đen - TP Tây Ninh.- Đường nhựa 5m, ô tô tới đất. Xung quanh cư dân kín, tiện ích đầy đủ.- Giá chỉ...
      Đường 785, Xã Thạnh Tân, Tây Ninh, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 93,7600021362305 m2 tại Phan Rang - Tháp Chàm, giá 4,22 tỷ

      4.22 tỷ 93,77 m2 45,01 triệu/m2
      Bán đất gần mặt biển, đường Bùi Thị Xuân TP. Phan Rang - Tháp Chàm.- DT: khoảng94 mét vuông.- Hướng: Nam.- Gần đường Bùi Thị Xuân, sát biển, trong dự...
      Đường Yên Ninh, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận

      Chuyển nhượng đất nền 87 m2 tại Xã Bình Lộc - Long Khánh - Đồng Nai, giá 595 triệu

      595 triệu 87 m2 6,84 triệu/m2
      E chủ kẹt tiền cần bán ngay lô Bình Lộc.Dt 86,6m2 fuLL thổ cư.- Đường bê tông 6m 2 ô tô né nhau.- Nằm trong KDC hiện hữu điện, nước kéo tận nợi nằm ven...
      Xã Bình Lộc, Long Khánh, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 900 triệu

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      ĐẤT MẶT BIỂN QUẤT LÂM - bìa đỏ, CƠ HỘI VÀNG CHO ĐẦU TƯ -Sở hữu đất nền mặt biển Quất Lâm, full thổ cư, bìa đỏ trao tay - DT từ 80- 123m2- Giá chỉ từ 900tr...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh đất nền 104 m2 tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 104 m2 6,25 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền nên cần bán miếng đất nằm ngay KCN Thuận Đạo, đường oto vào tới đất, KDC đông, cách đường lớn 100m.DT: 4x26m.SHR công chứng sang tên ngay.
      Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 831 m2 tại An Hòa - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 18 tỷ

      18 tỷ 831 m2 21,67 triệu/m2
      Cần Bán nền đất 1081 Đ.Lâm Quang Ky, Rạch Giá - Kiên Giang) DT 831,2  mét vuông ( Tám trăm ba mươi mốt phẩy hai  mét vuông ) Giá 18 tỉ. +...
      Đường Lâm Quang Ky, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Xã Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá 750 triệu

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Thổ cư, 5x20 đường lên nhựa.Đất chính chủ 100m2 thổ cư.Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An.Không vướng mồ, cống. Đông cư dân.Giá 750 tr.
      Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 260 m2 tại Xã Giang Điền - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 462 tr

      462 triệu 260 m2 1,78 triệu/m2
      Bán 260 mét vuông đất chính chủ ngay khu công nghiệp Giang Điền cách 2 kilomet tới lộ Võ Nguyên Giáp giá 462 tr. Đất nằm ngay đường vào khu ...
      Xã Giang Điền, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 600 m2 tại Huyện Ngã Năm - Sóc Trăng, giá 400 triệu

      400 triệu 600 m2 0,67 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 2 nền đất ĐẸP liên kế TẶNG AO CÁ + 400M2ĐC: KHÓM 2 P2 TX. NGÃ NĂM T. SÓC TRĂNG. DT: 600,4m2. Đất nằm vị trí đẹp, vuông vắn, đã lên...
      Phường 2, Ngã Năm, Sóc Trăng

      Sở hữu đất nền 5200 m2 tại Xã Ia Bá - Ia Grai - Gia Lai, giá 900 tr

      900 triệu 5200 m2 0,18 triệu/m2
      Cần bán ngay 80x70m, có 200 mét vuông thổ cư KDC, giá siêu rẻ.Đất thuộc huyện Ia Grai, Gia Lai.DT 5200 mét vuông, có 80m mặt đường liên thôn.cư...
      Xã Ia Bá, Ia Grai, Gia Lai

      Bán nền đất 40 m2 tại Đường 131 - Đông Xuân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 650 tr

      650 triệu 40 m2 16,25 triệu/m2
      -VỚI Giá vài trăm tr tìm đâu ra miếng đất như vị chí này Ạ -DT -40 M ( Fun thổ cư ) - bìa đỏ sẵn sàng công chứng sang tên Dc -thôn bến đông Xuân sóc Sơn...
      Đường 3, Đông Xuân

      Sở hữu đất nền dự án tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 950 tr

      950 triệu 0 m2
      Cần bán ngay nền đất 295,7m2 tại TX Chơn Thành, Bình Phước vị trí nằm ngay trung tâm hành chính.Xung quanh tiện ích đầy đủ, 5 ph di chuyển tới các KCN.cư ...
      Đường Lê Duẩn, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền 513 m2 tại Đường 14 - Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 570 triệu

      570 triệu 513 m2 1,12 triệu/m2
      Chủ bán ngay để tất toán NH - đầu tư nhiều đuối.Bán miếng đất đường bê tông 7m.Diện tịch 513m2.Có sẵn 100m2 thổ cư.cư dân ở xung quanh.Cách ủy ban nhân...
      Đường 14, Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 240 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 240 m2
      Chủ cần tiền bán mảnh đất căn biệt thự 240m, mặt đường 25m không giải phân cách . Lô A2.5 BT3 240 mét vuông mặt đường 25m trục thông ra đường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 93 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 93 m2 18,28 triệu/m2
      Cần tiền KD bán cắt lỗ nền đất mặt QL 6 42m TP Hòa Bình, full thổ cư, đã có bìa đỏ.nền đất đẹp MT 5,4m nở hậu, DT 93m2.cơ sở giao thông, điện nước,...
      Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Chuyển nhượng nền đất 66 m2 tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 66 m2
      Bán 66 mét vuông đất P. Đức Thắng, Bắc Từ Liêm.contact Mr Hưng 0977 699 *** xem đất ngay hôm nay.- DT: 66 mét vuông.- MT: Hơn 4m, đất nở hậu.-...
      Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!