Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 2200 m2 tại Bình Tân - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 267 triệu

      267 triệu 2200 m2 0,13 triệu/m2
      2200 mét vuông giá chỉ 267trVị trí: - Đường 8m rải đá xe 7 chỗ vào tận nơi- Ngay uỷ Ban xã Bình Tân- Đối diện khu du lịch SAFARI 3300ha lớn nhất...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Tân, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 133 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 850 triệu

      850 triệu 133 m2 6,4 triệu/m2
      Bán miếng đất y như hình DT 7x19m. sổ hồng Đất chính chủ ( không qua mô giới )Giá 8xx tr cho ai co nhu cầu mua ở.Vị trí đắc địa KDC đông.Gần trường cấp ...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường D1 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      bán nhanh giá rẻ lô góc 2 MT, nằm tại MT đường D1, TP Thuận An, Bình Dương.DT: 100m2 Thổ cư 100 phần trăm. sổ hồng riêng chính chủ, đất vuông ...
      Đường D1, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 250 m2 tại Xã Minh Thạnh - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 870 triệu

      870 triệu 250 m2 3,48 triệu/m2
      Tôi hỗ trợ chủ đất rao bán hộ khu đất Đường DH722 Huyện Dầu Tiếng Tỉnh Bình DươngChủ tách đc lô MT mỗi lô DT ngang 5m dài 50m có 100m2 đất ởPhía sau đất có...
      Đường DH722, Xã Minh Thạnh, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Đất nền gần biển Quất Lâm, Nam Định :- Khu đất ở hiếm hoi tại vùng biển cực kỳ tiềm năng sắp tới- Giá đất coi như đc đầu tư ở thời điểm đầu nên giá cực kỳ...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu ngay nền đất 52 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 123 triệu

      123 triệu 52 m2 2,37 triệu/m2
      Bán đất nền đường Nguyễn Hữu Trí Thị Trấn Tân Túc, trung tâm huyện Bình Chánh. Đất ở tại đô thị.Đất có SHR KDC hiện hữu không quy hoạch không lộ giới.đc...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 250 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 250 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng đất gần chợ xã Trung Yên ngõ tương đối rộng 3m gần ủy ban nhân dân xã Trung Yên giá 15tr/m2 TP. Tuyên Quang, Tuyên Quang.-...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Cần bán nhanh nền đất 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ cần bán ngay:Đất nền đối diện khu công nghiệp Tân Bình Bình Dương chỉ từ 348tr.Khu compound khép kín với quy mô gần 42ha lớn nhất Bình...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nền đất 100 m2 tại Thị trấn Thịnh Long - Hải Hậu - Nam Định, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      🌊 Đón sóng hạ tầng gần biển Ninh Cơ📈 Tiềm năng tăng giá x2 – x3 TS trong tương lai📍 Vị trí ven biển cực đẹp📐 DT 100 mét vuông vuông vức🛣 Đường...
      Thị trấn Thịnh Long, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bán nhanh nền đất 15473 m2 tại Xã Lộc Hưng - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 15473 m2 3,88 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 miếng đất MT Tỉnh lộ 2, Ấp Lộc Thành, Xã Lộc Hưng, Huyện Trảng Bảng, Tỉnh Tây Ninh, cách Củ Chi, TP. TP.HCM chỉ có 700m.2 miếng đất kế...
      Xã Lộc Hưng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán ngay nền đất 300 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      BÁN ĐẤT căn biệt thự ,P. HÒA XUÂN ,ĐÀ NẴNG .1. ĐƯỜNG NGUYỄN ĐÌNH THI ,7M5- B2.47 lô hướng Đông Nam ,300 m2 giá 41,5 tr - B2.3 lô hướng Đông Nam ,250...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền tại Xã Vĩnh Hoà Hiệp - Châu Thành - Kiên Giang, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      - Vị trí đất tại Châu Thành, Vĩnh Hòa Hiệp, Kiên Giang.- Cách bến xe tỉnh Kiên Giang 100m, Đông Bắc.- Đất nằm ngay vị trí tiếp giáp nhiều tiện ích, thích...
      Xã Vĩnh Hoà Hiệp, Châu Thành, Kiên Giang

      Cần bán đất nền 93 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 93 m2 9,68 triệu/m2
      Đất 1/Nguyễn văn thành Hoà lợi 010 Dt 5x19 ( đang lên thổ cư) Thổ cư lên ~ 1tr2/m2 Đường đổ đá 5m . Xe tải vi vuGiá 900trliên hệ 0901 010 *** Hoa gc
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 125 m2 tại Xã Quảng Trạch - Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 125 m2 8 triệu/m2
      - Tôi cần bán miếng đất đấu giá MB 95, xã Quảng Trạch - Quảng Xương.- DT: 125m2, đã có bìa đỏ.- MT 5x25m.- Thuộc phân khu đất đấu giá MB 95.- Khu đất đc...
      Đường Quốc lộ 45, Xã Quảng Trạch, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Cần bán đất nền 110 m2 tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 470 tr

      470 triệu 110 m2 4,28 triệu/m2
      Hoàng Minh Residence Phú Quốc. chào bán 3 suất nội bộ MT 490tr/1lô.Sở hữu ngay Vị trí đắc địa, Cách trung tâm TP 5 kilomet thuận tiện đi đến các khu...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Bán hai nền đất cặp tái định cưNam sông cái, Hướng bắcMỗi lô 1.7 tỉNgang 5 dài 20 mKhách thiện chí hotline Sang 0355 890 ***
      Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 242 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 4,24 tỷ

      4.24 tỷ 242 m2 17,5 triệu/m2
      Bán lô góc song lập 2 mặt đường 26m & 16m, DT 242m2 đường 26m đẹp nhất nhóm 4, gần trường học, gần công viên phù hợp đầu tư, KD, tiềm năng sinh lời cao.SL3...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 500 m2 tại Xã Ea H'ding - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 155 triệu

      155 triệu 500 m2 0,31 triệu/m2
      Chỉ 155 tr có cả 1 vườn trái cây: Bơ, sầu riêng, cafe, thanh long...- Từ sân bay về đất chỉ toàn nhựa & bê tông cách đất 250m xe bon bon.- Đất cách trường,...
      Xã Ea H'đing, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!