Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 125 m2 tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      * Đô thị mới sân bay Quốc Tế Long Thành - Đô thị Bình sơn.- Trục chính 48m để KD: 125 mét vuông chưa sổ tư 4-4.2 tỉ, 125 mét vuông có sổ chỉ 1...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 84 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 950 triệu

      950 triệu 84 m2 11,31 triệu/m2
      Vị trí sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai (ngay ngã ba Dầu Giây).khu dân cư hiện hữu, cạnh công viên, cạnh suối.Đường nhựa 2 oto quay đầu thoải mái,Đã có...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai.

      Cần bán nhanh nền đất 977 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 977 m2 2,05 triệu/m2
      + Bán đất 977  mét vuông, mặt đường lớn, cách QL 22 600 met.+ giá 2 tỉ.+ liên hệ ngay 0908 080 *** Mr. Hậu.
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất nền 74 m2 tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 74 m2
      Chỉ nhỉnh 1.X tỉ sở hữu lô góc 2 MT đường oto tại.Bá Khê, Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên.DT 74m2, lô góc 2 MT thoáng đẹp.100 phần trăm đất ở, có bìa ...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán lô đất nền 214 m2 tại Xã Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, giá 365 triệu

      365 triệu 214 m2 1,71 triệu/m2
      Đất thuộc TX Bình Long vị trí cách chợ trường học ủy bán kính 700 mét vuông trở lại.DT.= 110 mét vuông + 50 mét vuông thổ cư (giá 280 tr.=...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền dự án hướng Đông tại Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nền đất xây hotel tại cụm hotel hẻm 96A, Đường Trần Phú, P. Lộc Thọ, Nha Trang.- Tổng DT: 644.5 mét vuông, lô góc 2 MT, giáp hẻm oto rộng 5m ở...
      Hẻm 96A, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 8800 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 880 tr

      880 triệu 8800 m2 0,1 triệu/m2
      - nền đất thuộc xã Hòa Thắng, huyện Bắc Bình.- Có đường sổ 8.800 mét vuông, công chứng đc ngay.- Đối diện với khu đất bên kia đường DT 716 là cụm...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 142 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 142 m2
      Gia đình bán đất Tân Xã, Thạch Thất giá siêu mềm cần bán ngay 0985 508 ***- DT 142m2 đối diện khu phân lô (đất phân lô bên cạnh giá đã 22 tr/m2 nhưng lô...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 125 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      ** Đô thị mới sân bay Quốc Tế Long Thành - Đô thị Bình sơnLõi của KĐT này chính là khu tái định cư Lộc An - Bình SơnNhững tuyền đường chính như D18 - N23 -...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nền đất 1139 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1139 m2 1,32 triệu/m2
      Cần bán 1139 mét vuông full thổ cư MT Tỉnh lộ 8 gần cụm công nghiệp Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh.- Giá 1,5 tỉ.- DT: 1139 mét vuông.- hotline: 0917 951...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 960 tr

      960 triệu 100 m2 9,6 triệu/m2
      The Long Eyes toạ lạc tại khu Vực Tỉnh Đồng Nai - Trảng Bom - Sông Thao - Nằm Trong Vùng Đệm - khu Vực đc đầu tư phát triển hạ tầng giao thông - Gần Các...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Xã Tân Ước - Thanh Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ nhờ em bán miếng đất đấu giá Tân Ước.Lô góc DT 100 mét vuông.Đường trc đất 7m.Đứng trước đất nhìn ngay ra Cenco5 (cách Cienco 5 chỉ...
      Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội.

      Chuyển nhượng đất nền 75 m2 tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      - Nằm ngay mặt đường Nguyễn Lương Bằng - Phú Mỹ - Q. 7.- Vị trí đẹp, ngay KDC đông đúc, hiện hữu. Buôn bán sầm uất tiện KD.- Vị trí thuận lợi di chuyển ra...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 3000 m2 tại Xã Yên Nghiệp - Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 3000 m2 1,5 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán lô mặt hồ chạm tay vào nước sâu. Tại Xã Yên Nghiệp huyện Lạc Sơn - Hoà Bình giá rẻ tiềm năng.- DT: gần 3000 mét vuông có...
      Xã Yên Nghiệp, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Bán đất nền 104 m2 tại Xã Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 890 tr

      890 triệu 104 m2 8,56 triệu/m2
      Chỉ hơn 900tr là có thể sở hữu ngay nền đất trục đường liên xã. Các bác mua đc đâu rẻ hơn nào.Tại: Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - HN.DT: 104m2.Gần đường Tp ...
      Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 260 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 260 m2
      Tôi có mua miếng đất căn biệt thự góc chính BT5 khu B1.4 Thanh Hà cienco5 Hà Đông. Do không còn nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán nhanh giá bằng lúc tôi...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nền đất 123 m2 tại Phường Đông Mai - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 123 m2 44,72 triệu/m2
      '- Bán lô đất tại khu dân cư Mai Hòa P. Đông Mai, TX, Quảng Yên, Quảng Ninh với DT 123.1m có 90 mét vuông đất ở giá 45 tr / mét vuông.- Vị...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Đông Mai, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất 140 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 980 tr

      980 triệu 140 m2 7 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất 140m giá chỉ có 7tr/ mét vuông.Vị trí nằm tại trung tâm Xã Bình Yên, CNC Hoà Lạc.Từ vị trí mảnh đất di chuyển ra CNC Hoà...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!