Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 252 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 252 m2 12,31 triệu/m2
      Nắm chắc chủ 4 lô căn biệt thự KĐT số 3 Điện Ngọc.- Lô 252 mét vuông (10x25,2) giá 3,1 tỉ đường 17m5.- Lô 245 mét vuông (10x24,5) giá 3,15 tỉ...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 140 m2 tại Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 140 m2 19,72 triệu/m2
      3 năm trước Gia đình tôi có mua 2 nền đất, nhưng năm nay làm ăn k tốt nên kẹt tiền lãi bank hàng tháng nên cần sang lại 1 lô bên cạnh.7x20.5m 140m, thích...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 253 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 253 m2 92,89 triệu/m2
      Vị trí: KQH_Phạm Hồng Thái.DT: 253 mét vuông.Kết cấu: Đất trống 2 MT.Quy hoạch: Biệt lập.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Giá: 25 tỉ giảm còn 23 tỉ...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 78 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 78 m2 66,67 triệu/m2
      * đc: QL 13 Hiệp Bình Phước Thủ Đức* Hẻm 10m* nhà c4 (4.3 x 18m khoảng 78 mét vuông) nở hậu nhẹ* đc xây 5 tầng* Sổ chuẩn, công chứng ngay trong ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1500 m2, mặt tiền 26m tại Hùng Cường - Hưng Yên - Hưng Yên, giá 8 tỷ

      8 tỷ 1500 m2 5,34 triệu/m2
      Chính chủ bán đất với tổng DT 1500m2 tại TP Hưng Yên với giá chỉ vài tr /m2 quá giá rẻ cho quý a/c mua đầu tư. Em cam kết LN 15 phần trăm/ năm ạ.Vị...
      Đường Hùng Cường, Xã Hùng Cường, Hưng Yên, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất nền dự án 108 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 108 m2 17,5 triệu/m2
      Dự án Golden Bay 602 quy mô 55,59ha, phía Đông giáp giáp biển, phía Tây giáp Đầm Thủy Triều, phía Bắc giáp đường N6, phía Nam với quy hoạch các TTTM.Golden...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất khu Đầm Sen - Nam Hòa Xuân.- DT: 100m2- Hướng: ĐN- Đường: 7m5 lề 3.5m- pháp lí: bìa đỏ chính...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 256 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 256 m2 5,08 triệu/m2
      Chủ cần bán vườn đang trồng dừa ở Diên Bình, gần UB, nằm trong KDC.- Đường rộng 8m. Đất bằng vuông vắn đẹp.- Full thổ giá rẻ có thể phân 2 lô cho NĐT.- DT...
      Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 50 m2 61 triệu/m2
      Cc gửi bán 50m2, MT 3.7m đường 13m tại Đồng Sậy, TT Phùng, Đan Phượng, Thủ đô Hà Nội. liên hệ: 0965 023 ***.* Thông tin.+ DT: 50m2.+ MT: 3,7 m = hậu.+...
      Đường Đồng Sậy, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội.

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 9m tại Phượng Cách - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Bán miếng đất full thổ cư tại huyện Quốc Oai, Hà Nội, tặng kèm nhà c4 2 phòng ngủ, hiện đang cho thuê.- Giá chỉ 23 tr/m.- DT: 100m, MT 9.9m, có thể...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phượng Cách, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp, 100m2 nền thổ cư, sổ hồng riêng, MT đường nhựa 12m, cách chợ Bà Điểm 500m.Vị trí: MT đường Tiền Lân 9 (TK11, nhựa, 12m), xã Bà...
      Dự án KDC Hoàng Hải, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Bán nền đất Gói 2 Mỹ Gia.- DT: 100 mét vuông.- Đường 16m lô sạch đẹp Gói 2 Mỹ Gia.- Giá 3 tỉ (bao ép cọc).- Gần BV Nha Trang.- call ngay 0917 951 ***
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 214 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 214 m2 30,38 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT Đường Phạm Như Hiền và Quán khái 9- dt 10x 22 =214m2- Đông Nam- đường 5,5m và 5,5m- Giá bán ngay 6 ty5 có tl- contact: 0935 965 *** Mr. Hà...
      Đường Phạm Như Hiền, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 498 m2, mặt tiền 10m tại Cam Hiệp Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 8 tỷ

      8 tỷ 498 m2 16,07 triệu/m2
      Tôi cần bán đất mặt đường Đinh Tiên Hoàng nối dàiDT gần 500 mét vuông, trong đó có 430 mét vuông đã lên nền thổ cư, MT rộng 10 mét.Giá cực kì...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Xã Cam Hiệp Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Đền Đô Dabaco, 130 m2, mặt tiền 6m , giá 17,55 tỷ

      17.55 tỷ 130 m2 135 triệu/m2
      Bán lô mặt đường Dabaco - Đền Đô.Vị trí: Mặt đường Dabaco (Lý Thái Tổ).Giá: Gặp chủ đất thỏa thuận.DT: 130m2 (MT: 6.5m).Hướng ĐB, view hồ điều hòa.Đường...
      Dự án Đền Đô, Đường Lê Thái Tổ, Phường Đình Bảng, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 43 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 43 m2 35,49 triệu/m2
      Cần bán 42,8m2 đất xóm 1 - Hải Bối - Đông Anh. Cách 100m ra đến chợ Bỏi.- MT: 4,1m nở hậu 4,3m.- Ngõ thông oto từ trục chính ra bìa làng.- Cách 80m ra trục...
      Đường Hải Bối, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 150 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Ngọc Sơn - Kim Bảng - Hà Nam, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 150 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất.- Vị trí: Cực đẹp ngay mặt QL 21A, gần cổng Tam Quan Ngoại chùa Tam Chúc Kim Bảng Hà Nam.Xung quanh trong tương lai có nhiều dự...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Ngọc Sơn, Kim Bảng, Hà Nam

      Sở hữu lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 67 tỷ

      67 tỷ 160 m2 418,75 triệu/m2
      + Vị trí gần ngã 4 Nguyễn Hoàng - Lê Đức Thọ - Trần Bình - Dương Khuê.+ Phù hợp khách mua giữ tiền hoặc xây tòa 9 - 10 tầng.+ Hiện trạng đang có sẵn nhà 6...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!