Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 85 m2 22,36 triệu/m2
      - bán ngay lô 85m giá 1tỷ9 đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia, đường 9m KD xây trọ. 100 phần trăm thổ cư.- Là khu đất phân cho các thầy cô, cán...
      Đường Liên Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,88 tỷ

      5.89 tỷ 80 m2 73,52 triệu/m2
      miếng đất hẻm xe hơi 30 Lâm Văn Bền Q7 vẫn đang chờ chủ nhân mới giải ngộp.- DT: 80 m2 (ngang 4m).- Đất vuông vắn, hẻm 4m oto vào tận cửa.- KDC dân trí...
      Hẻm 30 Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 62 m2 35,49 triệu/m2
      Bán đất QL 13 kế khu đô thị Vạn Phúc City, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.+ DT: 5m x 12.5m = 62m2.+ Tây Bắc.+ giá: 2 tỉ 200.+ pháp lí bìa đỏ xây dựng hoàn...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 1187 m2 tại Xã Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,66 tỷ

      8.67 tỷ 1187 m2 7,3 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bân miếng đất sát biển bình châu ngang 18mx60m có 100 mét vuông thổ cư giá ngộp từ 9.5tr/ mét vuông xuống giá 7.3tr/ mét ...
      Đường Ven Biển, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 105 m2 33,34 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay 5 lô liên kế nhau, đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh. Gần ĐH Văn Lang.+ DT: 105 mét vuông, SHR, xây dựng tự do.+...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán nền giá mềm đường Số 10 khu dân cư Nam Long 2, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TP Cần Thơ.- DT: 5,7 x 14 = 79,8 mét vuông.- Lộ giới 12 mét.- Tây ...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Đường Số 10, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán đất nền 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 52 m2 33,27 triệu/m2
      Bán miếng đất dự án Blue cách đường số 8 chỉ 10m.Q85: Bán đất P. long Phước, Q9.giá 1 tỉ 725tr bớt nhẹ / 52 mét vuông (4x13) hướng TN.Đường nhựa 10m...
      Dự án Blue Diamond riverside, Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 60 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 60 m2 165 triệu/m2
      Bán mảnh đất hiếm hoi phân khúc dưới 10 tỉ - P. An Phú - Q. 2.- DT: 6x10 - đc xây full đất.- pháp lí: SHR - Mức giá chỉ: 9.9 tỉ.- KVXD: Hầm + 6 tầng - đc...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 249 m2, mặt tiền 12m tại 6 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 249 m2 34,14 triệu/m2
      Chủ xoay việc bán ngay đất Nguyễn An Ninh, P6, Đà Lạt 248 mét vuông ngang 12.5m giá siêu mềm, chỉ 8.5 tỉ TL.- DT: 12.5x20m công nhận...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 501 m2, mặt tiền 13m, hướng Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 501 m2 12,58 triệu/m2
      mảnh đất ngang 13m dài 35m MT đường nhựa thông.Cách MT Đăng Văn Trơn chỉ tầm 2 kilomet.Quy hoạch gần cầu vừa xây nối qua Vĩ THị Sáu. View sông mát...
      Đường Đặng Văn Trơn, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án Khu dân cư Phú Nhuận, 98 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 98 m2
      chào bán dự án khu dân cư Phú Nhuận đường Liên P., P. Phước Long B, Q. 9.- Nằm gần với trường Cao đẳng Sư phạm Trung ương, cách khu căn biệt thự Merita...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 101 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 101 m2 16,84 triệu/m2
      nền đất đẹp và hiếm ở đường nguyễn hoàng, P. hương long, TP Huế :- 101 mét vuông ngang 5m. Tây Bắc- Chỉ 1 tỉ 700tr - Đường trước nền đất bê tông...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Hương Long, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 630 tr

      630 triệu 105 m2 6 triệu/m2
      Trung tâm hành chính Tx Chơn Thành.Gần trường học, BV, chợ, gần các KCN, cách QL 1 kilomet.
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 108 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 108 m2 72,23 triệu/m2
      Bán đất MT đường Vườn Lài P. An Phú Đông Q. 12, tiện mua bán KD đa nghành nghề.DT: 4.3x25.Giá: 7.8 tỉ.Đường: 10m phóng 40m.hotline: Trường 0908 894 ***...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 48 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 62 tr

      62 triệu 48 m2 1,3 triệu/m2
      Khu đất DV An Thượng, đối diện Học Viện Chính Sách và vin Thăng Long, tại TP Hà Nội đang là địa điểm thu hút sự quan tâm của nhiều NĐT và người mua đất....
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 110 m2 28,64 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất nằm cách dự án Vin Đại An 200m, cách đường Tô Hiệu 50m, đường trải nhựa oto tránh nhau rộng 5m. Rất phù hợp để đầu tư hoặc để ở.- DT...
      Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Đất trước cửa nhà oto tránh, xung quanh cán bộ công chức về hưu, gần trường chợ tiện ích bao bọc xung quanh, ngõ thông tứ tung, Nguyễn Văn cừ, Hoàng Minh...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị VCN Phước Long, 70 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 70 m2 51 triệu/m2
      Cần bán đất tái định cư Phước Long 2 đường B9 quy hoạch 12m.Đông Nam.DT=70 mét vuông. Ngang 4m. Xây dựng tự do.Đối diện là khu nhà liên kế.Cách ngã ...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường B9, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!