Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2000 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 2000 m2 1,5 triệu/m2
      Bán đất Thuận Nam, Hàm Thuận Nam.- DT 2000m2.- MT 25m đường bê tông oto.- Cách QL 100m. - Gần ngã 3 Thuận Quý và đường dẫn cao tốc Hàm Kiệm, Novaworld.- Có...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Thuận Nam, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 50 m2 127 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất hoa hậu dịch vụ khu B Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, TP. thành phố Hà Nội (Sau bến xe Yên Nghĩa).- DV 16, bìa đỏ chính chủ: DT 50 mét...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, hướng Đông tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Siêu phẩm A19.32 - khu dân cư Phú Lợi.- DT: 120m2 (Ngang 5 dài 24).- Đã có sổ riêng.- Hướng chánh Đông.- Lộ giới đường 10m.- Xây dựng đc 1 trệt 2 lầu 1...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 86 m2, hướng Tây - Nam tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 86 m2 38,38 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay.Chính chủ bán ngay mảnh đất 5x18m 85,5m2, giá 3,3 tỉ.Đường lớn tiện ích xung quanh đầy đủ.Kết nối giao thông các Q. trung tâm.contact:...
      Dự án Bình Chánh New Center, Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 68 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 68 m2 69,12 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh mảnh đất đẹp phố Thạch Bàn, oto, gần phố, DT 68m2, MT 6,6m, giá chỉ 4,7 tỉ.+ Vị trí mảnh đất đẹp, ngỏ thông rộng thoáng, oto...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 107 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 107 m2 12,15 triệu/m2
      chào bán dự án F0 xã Long Cang Cần Đước Long An. Giá còn CK nhé anh/chị.. chào bán trước tòa căn hộ D, chiếc khấu lên đến 20 phần trăm... AC đầu...
      Dự án Vins Residence, Đường Quốc Lộ 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 10m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 220 m2
      Cần bán nhanh miếng đất 1sec đường TL10, P. Tân Tạo, Bình Tân, ngay vòng xoay mũi tàu Trần văn Giàu, cách MT đường 100m, hẻm 8m thông, tiện xây kho xưởng,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      - Với 468tr TT trong 5 tháng - sở hữu miếng đất nền Full Thổ cư, gần TTHC và WTC TP Mới- Với chính sách đặc biệt:+ CK 2-10  phần trăm khi TT theo...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 178 m2 tại Thành phố Nha Trang, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 178 m2 32,59 triệu/m2
      Cần bán lô góc 2 MT gói 5 , Mỹ Gia Thái Hưng giá cực tốt đầu tư.- DT: 177.5m (ngang 9.5m)- Đông Nam và hướng Đông Bắc.- Vị trí gần đường lớn 27mét, gần...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      - Vị trí sát trung tâm thành phố, đường trải nhựa 18m, vỉa hè 3m, xe ô tô đi lại thông thoáng.- Đồng bộ hạ tầng chuẩn đẹp. Có công viên, khu vui chơi...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,84 tỷ

      2.85 tỷ 63 m2 45,16 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại miếng đất khu phân lô Hồ Đá Sở Dầu đường 10m giá chỉ hơn 2 tỉ DT : 63,2  mét vuông MT: 4,5 m Hướng : hướng Đông Nam Đường...
      Đường Hồ Đá, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 64 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 64 m2 73,44 triệu/m2
      Bán đất Trường Chinh, P. Tân Thới Nhất, Q. 12.- Đường 5m. Hẻm cụt an ninh, yên tĩnh, khu dân trí cao. Tiện ích đầy đủ. Với việc đô thị và phát triển bậc...
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Đất nền khu dân cư Thái Sơn, Phước Kiển, Nhà Bè.- giá cả thỏa thuận.DT đa dạng.sổ hồng riêng cầm tay vay NH.Nằm trên tuyến đường Nguyễn Hữu Thọ.Xung...
      Dự án Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 259 m2, mặt tiền 20m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 259 m2 8,89 triệu/m2
      Bán lô đất MT đường Tôn Thất Thuyết, Đambri, Tp Bảo Lộc cách ủy ban nhân dân TP 5 kilomet. View Hồ Ông Dụ đường 20m.DT đất: 10x26m = 259m2 có 200m2...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền 204 m2, mặt tiền 12m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 204 m2 25,99 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất: Cách trường Đại học FPT 50m.- Đường trước nhà thông qua khu căn biệt thự vip của FPT. Vị trí miếng đất là cực kì tiềm năng về lâu...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 757 m2, hướng Đông - Bắc tại 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 757 m2 34,35 triệu/m2
      Bán đất Phan Chu Trinh, P. 9, Đà Lạt thích hợp đầu tư.DT: 756,8 mét vuông (51m*34m) đất ở đô thị: 413,2 mét vuông.pháp lí: SHR chính chủ, mua...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Quang Châu - Việt Yên - Bắc Giang, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      chính chủ cần bán miếng đất dãy N06 Đồng Vân Quang ChâuDT 100m²(5x20m)Vị trí đất đẹp nhất nhì dự ánĐất view cây xanh, vườn hoa, trung tâm văn hóaThuận lợi...
      Xã Quang Châu, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 5400 m2, hướng Đông - Nam tại Ba Vì - Hà Nội, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 5400 m2 1,5 triệu/m2
      - Cơ hội tốt cho anh/chị đầu tư tại đất nền Ba Vì.- Cách trung tâm TP Hà Nội chỉ 1 giờ 30 ph lái xe,- Với tổng DT: 5400m2 trong đó 400m2 thổ cư.- Góc view...
      Xã Ba Vì, Ba Vì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!