Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,11 tỷ

      3.11 tỷ 105 m2 29,62 triệu/m2
      Bán miếng đất điện âm tay phải Nam Hòa Xuân Đà Nẵng.- DT : 105m2- Hướng : hướng Tây Bắc- Đường : 7m5 lề 4m- miếng đất sạch đẹp, KDC đông đúc, an ninh....
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 135 m2 tại Phường Tân Phước - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 135 m2 10,75 triệu/m2
      Vị trí : nằm ngay đường tống duy tân , tx phú mỹ, bà rịa vũng tàu.DT: 135m2SHR, pháp lí rõ ràngGiá : 1 tỉ 450 tr / NH hỗ trợ cho vaynền thổ cư, có thỏa ...
      Phường Tân Phước, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất 200 m2, hướng Tây tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      bán ngay nền căn biệt thự khu dân cư Trung Sơn, Bình Hưng, H. Bình Chánh.Nằm cạnh khu dân cư Him Lam Q7 cách cầu Him Lam chỉ 100m. Giáp Q7, Q8. Gần...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 247 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 247 m2 6,36 triệu/m2
      6x41m - 247 mét vuông - 100 mét vuông đất ở. Song song Võ Văn Kiệt (Mỹ Xuân - Ngãi Giao mới).MT đường nhựa 7 mét, đường mở rông 24m, cách đường...
      Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 10m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 80 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất nằm ngay sát trục chính Làng Chài, Võng La. Cách trục chính làng 20m, mặt đường rộng trên 5m, đường trước mặt rộng 3.5m,...
      Thôn Võng La, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m tại Đường 21B - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 126 m2 15 triệu/m2
      Hot! Dự án Telin Pack Kim Bài - Thanh Oai đã đầy đủ pháp lí và triển khai quý 3/2023 (Đền bù đất nông nghiệp ngày 12/8/2023, Gpmb, xây dựng hạ tầng giao ...
      Dự án Telin Park Kim Bài, Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 187 m2, mặt tiền 7m tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 187 m2 8 triệu/m2
      đc: Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng.DT: 187m.MT: 7.1m.MT lộ: 6.9m.Giá hấp dẫn: 8 tr/m có fix cho anh em thiện chí.Đất full thổ cư, SHR.liên lạc...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 90 m2, mặt tiền 6m , giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Mua đất FPT City Đà Nẵng - Tặng kèm quán ăn.Chính chủ gửi bán mảnh đất nền FPT Đà Nẵng - Khu V5.Lô B2.14.10 Hướng Nam - Đối lưng Nam Kỳ Khởi Nghĩa.DT: 90m2...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 3 m2, mặt tiền 42m tại Xã Hố Nai 3 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 3 m2 2966,67 triệu/m2
      nền đất 2MẤT TRƯỚC SAU SIÊU ĐẸP 2700m².THUỘC HỐ NAI 3, TRẢNG BOM, ĐỒNG NAI.DT: 42 x 71m (2sào7).pháp lí: Sổ Riêng Qh Đất SKC.Đường Rộng 8m Xe Container...
      Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 500 m2, hướng Tây - Nam tại 1 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 30 tỷ

      30 tỷ 500 m2 60 triệu/m2
      DT 500 mét vuông, đường vào ngang 6m, khu căn biệt thự Đồi Sứ vip Vũng Tàu, thế đất bằng phẳng, phong thủy cực đẹp, tọa núi hướng biển, cách cáp...
      Hẻm 12, Đường Trần Phú, Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất nền 41 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 41 m2 56,1 triệu/m2
      Cần bán: nhà c4 dòng tiền ổn định - Sát Học Viện Nông Nghiệp Việt Nam.Vị trí: Cửu Việt 2 - TT Trâu Quỳ - Gia Lâm - thành phố Hà Nội.DT: 41 mét ...
      Đường Cửu Việt 2, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nền đất 126 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Xã Gia Vượng - Gia Viễn - Ninh Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 126 m2 11,91 triệu/m2
      Bán đất vị trí đẹp, gần BV, trường học, gần trung tâm ủy ban nhân dân huyện, nằm trên trục đường Bái Đính - Ba Sao và liên kế dự án du lịch 1000ha chuẩn...
      Xã Gia Vượng, Gia Viễn, Ninh Bình

      Cần bán nhanh nền đất 471 m2, mặt tiền 20m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 84 tỷ

      84 tỷ 471 m2 178,35 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán mảnh đất căn biệt thự Thảo Điền 1 khu compoud 146 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền Q. 2 chỉ 180tr/m2.- DT: 20x25 công nhận 471m2 thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 46 m2, mặt tiền 3m tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,08 tỷ

      3.09 tỷ 46 m2 67 triệu/m2
      - Tôi cần bán lô đất đang có nhà c4 cho thuê 2tr/tháng tại khu M1 An Khánh.- DT 46,2m2 (KT: 3m x 15,45m). Có 2 mặt đường trước và sau nhà.- Đường trước...
      Đường Quốc Lộ 72, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Nam Long, 192 m2, mặt tiền 8m tại Quận 7, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 192 m2 111,98 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Nam Long Trần Trọng Cung, 8x24, xầy full ngang, xd 1tr. 2lau áp mái.sổ hồng riêng xin phép xây dựng ngay, đường rộng 10m, di chuyển...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất KCN Thạch Thất - Quốc Oai, 65 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thạch Thất, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 65 m2 16,93 triệu/m2
      Sát QL 21a, gần cổng số 8 của trường DHQG HN. Đường nhựa liên xã vào tận đất 65m- vị trí : trại láng cổ đông hòa lạc( gần ngã ba chợ hòa lạc) - DT 65m full...
      Dự án KCN Thạch Thất - Quốc Oai, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Bán đất tại đường Trục Đặng Thùy Trâm - P. 13, Q. Bình Thạnh - TP.HCM.Khu sầm uất ưu tiên cho tất cả mô hình KD: hotel, văn phòng, mở công ty...Khu vực an...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 4808 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 4808 m2 1,79 triệu/m2
      mảnh đất quy hoạch full thổ cư, thửa đất đã ĐK và chuyển mục đích đc luôn, nhường lại lô này a/c có nhu cầu làm.Ít nhất cũng đc 18l đất đẹp, bằng phẳng,...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!