Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1350 m2, mặt tiền 43m tại Chư Sê - Gia Lai, giá 25 triệu

      25 triệu 1350 m2 0,02 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất 2 MT huyện chư sê, tỉnh gia lai.DT 1350 mét vuông, gồm 2 MT , MT nhựa 43m, MT bên hông 30m., Thổ cư 350Vị trí xã chư pơng,...
      Xã Chư Pơng, Chư Sê, Gia Lai

      Cần bán ngay nền đất 187 m2, mặt tiền 7m tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 187 m2 8 triệu/m2
      đc: Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng.DT: 187m.MT: 7.1m.MT lộ: 6.9m.Giá hấp dẫn: 8 tr/m có fix cho anh em thiện chí.Đất full thổ cư, SHR.L/H số ...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 51 m2 tại Phường Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 51 m2 70,59 triệu/m2
      - Chính chủ sang lại miếng đất 50,6m2 - đc: P. Tân Thuận Đông, Q. 7. - nền thổ cư, xây dựng tự do.- Đường rộng, thuận tiện di chuyển oto đi lại.- Hạ tầng...
      Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 100 m2 21,5 triệu/m2
      - Gia đình cần tiền bán lô 100 mét vuông block căn hộ O4 nằm sau siêu thị vừa mở, trục chính nội khu, đối diện công viên cực đẹp.- DT: 100 mét ...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Điện Nam Trung, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 88 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ bán lô LK11 - 84.DT: 87,5 mét vuông.MT: 5 x17,5.giá 36tr/ mét vuông.Đông Nam.Vị trí nằm trục đường lớn 17,5m gần ngay trục đường...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán đất tại đường Trục Đặng Thùy Trâm - P. 13, Q. Bình Thạnh - Sài Gòn.Khu sầm uất ưu tiên cho tất cả mô hình KD: hotel, văn phòng, mở công ty...Khu vực an...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Bán đất nền Khu đô thị An Phú Sinh, 85 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Quảng Ngãi, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 85 m2 17,06 triệu/m2
      Mỹ Khánh - khu đô thị AN PHÚ SINH Còn lô đôi duy nhất.Đông Nam vô cùng mát mẻ.Đường nội bộ 9.5m pháp lí rõ ràng, đã có sổ riêng từng lô.Gần chợ đầu mối,...
      Dự án An Phú Sinh, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 150 m2 14,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay mảnh đất cạnh trường mẫu giáo.Lúc trước tôi cùng vợ tính mua về mở tiệm cháo dinh dưỡng vì sát cạnh trường mẫu giáo, nhưng từ...
      Đường NL12, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 754 m2, mặt tiền 12m tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 754 m2 2,26 triệu/m2
      * Bán đất view sông ven TP Nha Trang. Vị trí đắc địa giao thông vô cùng thuận tiện ngay MT trục đường đường Yang Bay (Hương Lộ - 62) kết nối QL - 27C. Gần...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      khu dân cư Phú Lợi - P. 7, Q. 8, TP. TP.HCM.- Cam kết đúng vị trí, rõ ràng minh bạch, Tính đảm bảo cho KH.- DT: 80 mét vuông (5m x 16m), DT lớn vẫn...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Sụp hầm! Suất ngoại giao mặt vịnh kề góc chỉ 1,3 tỉ. hotlineCC 0911 301 ***- Mặt vịnh, kề góc.- DT: 150 mét vuông (Ngang 6m).- Đường: 7m5.- bìa đỏ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án 117 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 5,89 tỷ

      5.89 tỷ 117 m2 50,35 triệu/m2
      Nhà mình có lô đất không ở đến cần bán lại, đất tại Đường 2, KQH Xuân Phú, P. Xuân Phú, TP. Huế.- Vị trí: Thuộc KDC khu 4 của khu quy hoạch Xuân Phú. Cách...
      Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Vị trí dự án:* Phía Đông: Giáp với khu công nghiệp Becamex Bình Phước.* Phía Tây: Giáp QL 13.* Phía Nam: Nằm liên kế trung tâm hành chính huyện Chơn...
      Dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Thành , Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 86 m2 17,45 triệu/m2
      Hàng hiếm! Lô MT đường 6m KDC mini Vĩnh Thạnh - Nha Trang.DT: 86m2 (ngang 5,5 m).Đường 6m.Hướng: hướng Đông Nam.Khu vực cao ráo không ngập lụt. Xung quanh...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Nam tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Thông tin: - DT: 90m- MT đường 7m5, vỉa hè 4m.-Sau nhà là kênh sinh thái rộng 9m.-Đi bộ 15m ra bến du thuyền trên sông. - View sông Cổ Cò chảy êm đềm xuống...
      Dự án Regal One World Regency , Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền Khu căn hộ La Casa, 140 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 140 m2 130 triệu/m2
      Đất nền KDC La Casa - An Gia.Đường Lê Thị Chợ 14m + Đào Trí, Q. 7, Tp HCM.1/ DT: 7x30m, 210 mét vuông.Hướng Nam.Mẫu Xây: Hầm + 5 tầng.Giá: 96 tr...
      Dự án La Casa, Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Bán lô đất nền Khu dân cư Kiến Á, 125 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 125 m2 65,6 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Kiến Á đường Liên P. P. Phước Long B TP Thủ Đức - DT : 125m ( 5m x 25m ) - Đông Bắc.- Khu quy hoạch đồng bộ xây dựng theo mẫu. Nhiều...
      Dự án KDC Kiến Á, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, 125 m2 , giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 125 m2 92 triệu/m2
      Cần bán lô đất tại Dự Án Hoàng Anh Minh Tuấn Vị trí đắc địa:lô đất nằm tại Dự Án Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP Thủ Đức (Q. 9)....
      Dự án KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!