Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Vị Trí : MT HL418, P. Khánh Bình, TX.Tân Uyên, tỉnh Bình Dương.DT : đa dạng từ 66 mét vuông-72 mét vuông - 245m2Tiện ích siêu sầm uất , chợ ,...
      Khánh Bình Smarthome, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Đường Bình Quới - 27 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 80 m2 11,13 triệu/m2
      bán ngay 10 lô đất đẹp, giấy tờ pháp lí rõ ràng, nằm trên trục đường huyết mạch kết nối về trung tâm thành phốHồ Chí Minh Q1 cực kì nhanh chóng.Giá...
      Đường Bình Quới, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 57 m2 tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 57 m2 57,9 triệu/m2
      Chính chủ bán đất thửa số 916 P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, TPThành phố Hồ Chí Minh. DT 57,1 mét vuông.Giá 3.3 tỉ có gia lộc cho khách thiện chí.gọi ...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 338 m2, mặt tiền 9m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5.01 tỷ 338 m2 14,8 triệu/m2
      SHR MỚI RA THƠM PHỨC ĐẤT MẶT DG TỈNH LỘ 416 KIM SƠN ,SƠN TÂY .MT GẦN 9m NỞ HẬU . SÁT KHU HÀNH CHÍNH XÃ . DT : Thực tế 338,2  mét vuông MT gần 9m nở...
      Phường Kim Sơn, Sơn Tây, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 158 m2 tại Đường 30/4 - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 158 m2 123,42 triệu/m2
      Bán đất Đường MT 30/4, Hải Châu - Đà Nẵng.- DT 158m2.- Đường 2 làn 33m, khu tập trung các NH, toà nhà, căn hộ chung cư, nhà hàng gần BV Vimmec.- giá 19,5...
      Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 159 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 159 m2 10,19 triệu/m2
      Vịnh An Hòa đường 10m5 - thông bình - sổ sẵn chỉ trả trước 750tr - tiến độ 12 tháng gọi ngay: 0901 967 ***- DT: 159 mét vuông - ngang 6m.- Điện âm...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Hiếm Có - bán nhanh miếng đất ngõ 193 Bồ Đề, 90 mét vuông, MT 6.5m, oto vào đất chỉ 6 tỉ.+ Vị trí miếng đất rất đẹp, ngõ thông, oto vào đất, 3 bước...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 185 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 185 m2 44,87 triệu/m2
      Bán cặp nền đất Khu E10 Kim Long - Liên Chiểu - đà nẵng.Đường 7m5 Hòa Phú 20 - thông sát đường lớn Hoàng Thị Loan.DT: 185  mét vuông. Ngang 10m.Tây ...
      Kim Long City, đường Hòa Phú 20, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Đầu năm chủ cần tiền đầu tư nên bán thu hồi vốn nền đất góc 2MT hẻm 32 đường Hồ Văn Tư ngay chợ Thủ Đức.DT: 60  mét vuông.giá 4,5 tỉ bớt lộc.Vị trí...
      32, Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 135 m2 31,78 triệu/m2
      Duy nhất tái định cư Áp Tràn hàng đẹp 135 mét vuông em còn 1 lô LK03 siêu đẹp, chỉ 4,2x tỉ.MT 8m đường quy hoạch đồng bộ 7 m + vỉa hè cây xanh 3m tổng...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Án Tràn, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền Tòa nhà CNC Viettel, 120 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thạch Thất, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 120 m2 26,67 triệu/m2
      miếng đất có vị trí cách đường tỉnh lộ 420 rộng 24m chỉ 50mCách đường vành đai công nghệ cao chỉ 100mCách trường đại học quốc gia chỉ 5 ph lái xeCách...
      Dự án CNC Viettel, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 442 m2, mặt tiền 12m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 106 tỷ

      106 tỷ 442 m2 239,82 triệu/m2
      đc: Đường Thạch Bàn, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội.- DT: 442 mét vuông, MT 12m, giá chỉ xấp xỉ 240tr/ mét vuông.- Khu vực ngày càng phát triển,...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 1710 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 342 tỷ

      342 tỷ 1710 m2 200 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên nhượng lại cho khách hữu duyên nền đất MT trực diện sông P. Bình An Q. 2 TP Thủ Đức- Vị trí rất đẹp view trực diện sông TP.HCM,rất...
      Đường Số 33, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 68 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,03 tỷ

      5.04 tỷ 68 m2 74 triệu/m2
      Chủ đất cần tiền gấp gửi em bán miếng đất như sau:DT: 68m2 - Khu 25,2ha đất DV Vân Canh.Trước mặt là vườn hoa, công viên, không bị nhà khác che chắn,...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 45 m2, mặt tiền 3m tại Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 45 m2 78,89 triệu/m2
      + Đất nằm ở Phố Viên, Cổ Nhuế 2, ngay cạnh ĐH Mỏ Địa Chất, BV Phương Đông, đường Phố Viên đã mở rộng 6 làn xe, kết lối Trục Tây Thăng Long, Phạm Văn Đồng....
      Đường Phố Viên, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 154 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 154 m2 39,29 triệu/m2
      ! Lưu Ý đây là hàng hiếm khó tìm.Còn chần chừ gì nữa mà không liên lạc: 0905 115 ***gặp Huyền) để đc tư vấn 24/24.miếng đất sở hữu 2 MT góc đều view công...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2, hướng Đông - Nam tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      - Ra nhanh 1 lô khu dân cư Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè.- DT: 5 x 16m - hướng Đông Nam.- Sổ riêng, xây dựng tự do, mật đô dân số đông, pháp lí rỏ...
      Dự án Đào Sư Tích Residence, Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất Tây Nam Center Golden Land , 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thủ Thừa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Một cơ hội tuyệt vời cho bạn để sở hữu một lô đất thật đáng mơ ước tại Thủ Thừa, Long An.Thông tin lô đất:DT: 100m2 (5m x 20m).Vị trí lý tưởng: Gần chợ,...
      Dự án Tây Nam Center Golden Land, Đường Hương Lộ 6, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!