Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 120 m2 17,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nền đất ngay KĐT chợ Lai, Nghi, đường An Dương Vương, Quảng Nam.Vị trí cách chợ Lai Nghi chỉ 200m, cách phố cổ hội An...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 200 m2 6,25 triệu/m2
      bán ngay miếng đất căn biệt thự ngay nút giao cao tốc Lí Thái Tổ, Tp Bảo Lộc.DT: 200 mét vuông full thổ. Lô góc đẹp.Ngang 10m * 20m (dài).Cách nút...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 4550 m2, mặt tiền 40m tại Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 4550 m2 0,55 triệu/m2
      Đất dân F0 thích hợp cho các NĐT, làm homestay nghỉ dưỡng.- DT: 4550 mét vuông view săn mây hai MT đường trên và đường dưới.- Vị trí: Thôn 16, Lộc...
      Thôn 16, Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      L
      Quỳnh Quỳnh Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 90 m2 13 triệu/m2
      90 mét vuông dự án Anh Dũng 6 - đối diện Q. ủy Dương Kinh chỉ 13tr/ mét vuông.DT: 90 mét vuông ngang 6m.Đông Nam, mát quanh năm.Đường...
      Dự án Dương Kinh New City, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Vĩnh Lộc - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Kẹt tiền bán nhanh miếng đất chính chủ ngay chợ Vĩnh Lộc MTĐ Vĩnh Lộc, xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh.DT: 5x20m.giá thương lượng.Đường trải nhựa rộng 8m ô tô...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 105 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp lô đất trong khu dân cư Tân Đô để xoay vốn làm ăn Vị trí nằm trên trục đường lớn chạy vào ~ 50m, đường trước đất 16m xe tải chạy 2...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất 153 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 153 m2 49,02 triệu/m2
      Vị trí độc tôn - chỉ duy nhất 1 lô.Đất nhà phố thương mại shophouse FPT góc 2 MT.DT: 8,5x18m (153m2) Đông Nam - Sát Nam Kỳ Khởi Nghĩa & FPT Complex.Vị...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thị xã Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Cần thanh khoản 2 lô liên kế view mặt hồ kdt khôngsy Sông CôngDT 5*20m/lô Hạ tầng cống hộp đầy đủ, vỉa hè 6m, không vướng trụ điện, lắp cống, xây dựng đc...
      Dự án Kosy Sông Công, Thị xã Sông Công, Thái Nguyên

      Cần bán nhanh đất nền 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 65 m2 20 triệu/m2
      Bán nền đất Lộc Phát 2 - Vĩnh Điềm Thượng - Xã Vĩnh Hiệp - TP. Nha Trang - T. Khánh Hòa.- DT: 65 mét vuông ngang 5m, full thổ cư.- Tây Bắc.- Đường...
      Dự án KDC Lộc Phát 2, Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Đường ĐT 742 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 150 m2 14,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền đáo hạn NH e bán gấp miếng đất 2 MT ngay trục chính cổng vào.DT: 150m2, full thổ cư, sổ sẵn.- Đất ngay trục chính đi vào.- Cách TTTP...
      Dự án KĐT Newtown 9, Đường ĐT 742, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất góc 2 MT, dự án Minh Sơn, đường Liên P., P. Phú Hữu, Q9, Hồ Chí Minh.DT: 100 mét vuông (5x20m)Đường 14m và 12m.Vị trí đẹp, phù hợp KD...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 90 m2 tại Thành phố Quy Nhơn, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Cần bán Lk34-01 liên kế công viên 7.4ha giá siêu mềm nhất thị trường. Vị trí: trên trục đường ra công viên 7.4haHướng đông( hướng biển). DT: 89.9 m2 Giá...
      Dự án Khu đô thị mới Nhơn Hội New City, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 108 m2 17 triệu/m2
      KĐT Golden Bay 602 nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, cách sân bay quốc tế Cam Ranh 5 kilomet.Rổ hàng Golden Bay 602 giá đầu tư view công viên từ 17...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đồng Xoài, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 112 m2 11,43 triệu/m2
      Cát Tường Phú Hưng.Thanh lý lô 5x22,5m, mặt đường 2 chiều 32m.Gần công viên 7 kỳ quan thế giới.Giá chỉ 1,280 tỉ.contact ngay 0868 108 ***
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 422 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 422 m2 63,99 triệu/m2
      Cần bán đất 17 Dương Văn Cam - P. Linh Tây - Thủ Đức- Ngang hơn 18m, sâu 33m- Tổng DT 422m2 thổ cư toàn bộ- Đường nhựa trước đất rộng hơn 10m- bên hong có...
      Đường Dương Văn Cam, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 53 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      Bán đất Hữu Hưng, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm.- DT 53,1m2.- Hướng Đông.- MT 4,5m.- Đường trước đất rộng 2m, cách đường Hữu Hưng chưa đến 100m.- Xung quanh bán kính...
      Đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 925 tr

      925 triệu 90 m2 10,28 triệu/m2
      Gần trường liên cấp 1,2,3 Nhơn Đức, Dân ở kín, mua về có thể xây dựng ngay. Đường rộng otto di chuyển vô tư, Đường đang mở rộng mua đón đầu sinh lời cực kì...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 300 m2 250 triệu/m2
      - Bán lô góc 2 MT đường Đặng Như Mai kế Uỷ ban nhân dân TP Thủ Đức (Q2) giá chỉ 75tỉ - DT: 15x20 góc 2 măt tiền đường, siêu vị trí, siêu đẹp- Xây dựng mới...
      Đường Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!