Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 112 m2, mặt tiền 5m tại Đằng Lâm - Hải An - Hải Phòng, giá 4,7 tỷ

      4.71 tỷ 112 m2 42 triệu/m2
      Lô góc mặt đường Thư Trung, Hải An, Hải Phòng.Ngang 5,2m nở hậu, KD buôn bán tốt.DT: 112 mét vuông*2 tầng.Hướng Nam.sổ đỏ chính chủ.Giá...
      Đường Thư Trung, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 47 m2, mặt tiền 4m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 730 tr

      730 triệu 47 m2 15,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh.47 mét vuông full thổ cư.đc: Bắc Thượng, Quang Tiến, Sóc Sơn, TP Hà Nội.DT thực 50 mét vuông.Đường 4m thông.Cách nhà...
      Đường Bắc Thượng, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 64 m2 tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đường oto, xe tải đi ra vào đc.Vị trí đường Tây Lân, P. Bình Trị Đông A Q. Bình Tân.DT: 4 x 16giá: 3 tỉ 4 thỏa thuậnSHR, đất đô...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 120 m2 9,59 triệu/m2
      Cần bán 2 lô đôi đường 7.5m trục thông - trục ngoài với giá rẻ nhất thuộc HOÀ NINH 2- Giá chỉ 1.1xx /lô hướng Đông Nam - DT đến 12/ lô ngang 5m - vị trí...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 126 m2, mặt tiền 6m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,77 tỷ

      2.78 tỷ 126 m2 22 triệu/m2
      126m2 full thổ , xây dựng tự do sổ riêng đi công chứng ngay, nằm ngay MT hồ sinh thái long đức 65haMT đường 32m cư dân đông đúc, chợ và trường học liên ...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 140 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 140 m2 57 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 1078 KDC Lập Phúc. liên kế làng ĐH ABC.Dt: 7x20=140 mét vuông. Đường 16m. Giá 57tr/ mét vuông.Dt: 6.5x20=130 mét vuông....
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Công Ty Tnhh Xd Tm Dv Địa Ốc Tài Tuân Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 3000 m2, mặt tiền 53m, hướng Tây - Nam tại Long Khánh - Đồng Nai, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 3000 m2 2,37 triệu/m2
      -Gia đình cần bán nhanh 3000 mét vuông đất ở TP long khánh-Đất 2 MT bê tông,đường 2 oto tránh nhau, xung quanh KDC đã ở kín -Đã quy hoạnh đất ở nông...
      Xã Bảo Quang, Long Khánh, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 1390 m2, mặt tiền 30m tại Xã Trung Thành - Đà Bắc - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 1390 m2
      Siêu phẩm đất bám hồ có nhà tại đà bắc giá đầu tư.Tổng DT 1390m có 375m thổ cư còn lại đất vườn.Thế đất thoai thoải viu thoáng tầm nhìn xa.Trước mặt là hồ...
      Đường ĐT 433, Xã Trung Thành, Đà Bắc, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 3000 m2, mặt tiền 31m tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 3000 m2 1,2 triệu/m2
      Không gồng nổi LS NH, tôi cần bán lỗ nền đất tâm đắc nhất Bình Thuận.+ Đất view biển Mũi Yến, Hòa Thắng, lại đối diện khu du lịch quốc gia Bàu Trắng.+...
      Đường 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2, mặt tiền 7m , giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 180 m2 22,5 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng Sở Hữu MT sông chỉ cách biển 900mVị trí mảnh đất kề công viên ở rất thoáng mát, xây căn hộ chung cư cho thuêKDC dân trí caobán kín...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,68 tỷ

      8.68 tỷ 140 m2 62 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường 10,5m gần Nguyễn Khắc Viện, khu Sơn Thuỷ, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT đất: 7x20 = 140m2.- Đường 10,5m vỉa hè 5m.- Hướng Đông...
      Dự án Khu đô thị Saphia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2 tại Đường Trương Văn Lực - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 60 m2 17,17 triệu/m2
      -mảnh đất nở hậu vừa phải cực kì đẹp, nằm trong ngõ tương đối rộng thực tế 7m, oto đỗ trước cửa thoải mái, nằm ngay tại khu vực lương quán mỹ tranh, vị...
      Đường Trương Văn Lực, Phường Nam Sơn, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1.68 tỷ

      1.68 tỷ 120 m2 14 triệu/m2
      Giá chỉ từ 14 tr/ mét vuông – 1,68 tỉ với các chính sách CK khi mua hàngVị trí: Nằm trên quỹ đất vàng giữa ngã 3 An Dương Vương, Trần Thủ Độ, Điện...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      - Cát Tường Park House đang là dự án tiềm năng mà các NĐT mong muốn sở hữu:- Với quy mô: 8,3ha.- DT: 5x17, 5x18, 5x20, 8x17, 8x18, 8x20m...- pháp lí: sổ ...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 288 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 288 m2
      GĐ đi Mỹ bán lại lô đôi tâm huyết FPT City Đà Nẵng gần công viên trung tâm.DT: 6x24m (144m2) 12 x 24m (288m2) có bán lẻ.Vị trí:+ Khu vực nằm trung tâm dự án...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 18m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 500 m2 2,5 triệu/m2
      Đất vườn quy hoạch KDC tiện xây nhà vườn nghỉ dưỡng, trồng chọt, chăn nuôi. 500m2, đường Bà Thiên, xã Nhuận Đức. Sổ riêng. Giá 1tỷ250DT: 500m2 (18x27.8)mNằm...
      Đường Bà Thiên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Mega City 2, 100 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 940 tr

      940 triệu 100 m2 9,4 triệu/m2
      Hàng ngộp - Đất Nhơn Trạch MT 25C (100m) giá 940 tr kết nối sân bay quốc tế Long Thành.NGỘP tắt thở chỉ 940 tr 100m2 tại dự án Mega city 2 - đường 25C lộ...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất Khu đô Thị Five Star Eco City, hướng Nam tại Cần Giuộc - Long An, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Nằm trên đường Đinh Đức Thiện kéo dài, Cần Giuộc - Long An. Cách chợ Bình Chánh 2 kilomet, cách Aeon Mall Bình Tân 15 ph và cách trung tâm...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!