Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 888 tr

      888 triệu 92 m2 9,66 triệu/m2
      -Cần thanh lý gấp miếng đất ở dự án Young Town hướng Tây Bắc TP.HCM liên kế khu công nghiệp Đức Hoà 3 và Safari Mỹ Quỳnh DT 92m2,lô 2 MT ,giáp ranh...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Lê Hồng Phong, 100 m2 tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      chào bán đợt 1 KDT Tấn Đức Central Park - Z131 Tấn Đức Phổ Yên - Thái Nguyên - Samsung.+ Vị trí trung tâm thành phố Phổ Yên - Gần Samsung.+ Tiện ích:...
      Dự án Khu dân cư Lê Hồng Phong, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Bán gấp đất nền 20000 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Đinh Trang Hoà - Di Linh - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 20000 m2 0,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất ngay Đinh Trang Hòa - Di Linh - Lâm Đồng.- DT: 2 ha. Trong đó có 800m2 thổ cư.- giá: 300 tr/sào.- pháp lí: Sổ sách sẵn công...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Đinh Trang Hoà, Di Linh, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, hướng Đông-Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia, Phùng Hưng, Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa là một trong những dự án nổi bật tại TP biển Nha Trang, mang đến cơ hội sở hữu đất nền với nhiều...
      Xã Vĩnh Thái, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 255 m2, mặt tiền 15m tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 26,78 tỷ

      26.78 tỷ 255 m2 105 triệu/m2
      Bán đất mặt ngõ Trần Thủ Độ - oto tải tránh - MT rộng - KD văn phòng.DT: 255 mét vuông, cấp 4, MT: 15m.Nhà vị trí đẹp, trước nhà oto tải tránh, cách 1...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 106 m2 tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 106 m2 83,02 triệu/m2
      Bán đất đẹp và hiếm đường Lê Văn Hưu, gần An Dương Vương, Phan Hành Sơn- Vị trí cực kỳ phong thuỷ: thông sông Hàn vài trăm mét, thông biển Mỹ Khê hơn...
      Phố Lê Văn Hưu, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Mỹ Gia gói 5 Thái Hưng - gần TP Nhất - Gần sông mát mẻ.Lô nội bộ giá 2,45 tỉ.Lô đường thông hướng Tây 2,77 tỉ.Lô đường thông Đông Nam 2,77 tỉ đường 14m.Lô...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      căn nhà phố đường 53m đối diện tỉnh uỷ, cho thuê ngay chỉ từ 1,5 tỉ sở hữu.CK ngay 15 phần trăm cho 15 KH đầu tiên.pháp lí đầy đủ, SHR lâu dài, hạ...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh đất nền 81 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 81 m2 95,07 triệu/m2
      bán ngay miếng đất đường số 10, đối diện đại siêu thị coopmart Bình tr - Khu vực KD buôn bán sầm uất, đường lớn thông, gần ĐH luật, chợ, trường mẫu ...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 375 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 16,88 tỷ

      16.88 tỷ 375 m2 45 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán nền đất biển Hà My 15x25m, tổng 375 mét vuông, MT đường 13m5, vị trí đẹp, thuận lợi về đầu tư, thương mại, hotel,... Đông Bắc, view...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Dũng Tiến - Thường Tín - Hà Nội, giá 580 tr

      580 triệu 60 m2 9,67 triệu/m2
      580 tr - lô góc 2 MT - đường 2,5m tại Dũng Tiến - Thường Tín.DT 60 mét vuông MT 5,5m.Đường trước đất 2,5m.Cách trục chính liên xã 200m - oto đỗ cách...
      Đường Liên Thôn, Xã Dũng Tiến, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Đất nền King Hill Residence - SHR trao tay - Bến Lức Long An.- Vị trí tại xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An. Kế bên Bình Chánh, thuận tiện đi về các tỉnh miền...
      Dự án King Hill Residences, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 340 m2, mặt tiền 16m tại Liêm Chính - Phủ Lý - Hà Nam, giá 37,4 tỷ

      37.4 tỷ 340 m2 110 triệu/m2
      Mặt đường 42m Lê Duẩn, Hà Nam.VT: Đối diện BV Mắt TP Hà Nội - Hà nam - Việt Đức cơ sở 2. Trục đường huyết mạch vào TP, đi các tỉnh.DT: 340m2 MT: 16m.Mở...
      Đường Lê Duẩn, Phường Liêm Chính, Phủ Lý, Hà Nam

      Sở hữu đất nền 85 m2, mặt tiền 6m tại Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 85 m2 135,3 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Bán đất mặt ngõ oto tránh đường Khuất Duy Tiến, P. Thanh Xuân Trung, trung tâm Q. Thanh Xuân, gần ngã 4 Khuất Duy Tiến-Nguyễn Trãi.Ngõ oto...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1.76 tỷ

      1.76 tỷ 120 m2 14,67 triệu/m2
      The Mansion Hội An, dự án đất nền hiếm hoi còn lại bên cạnh phố cổ Hội An đáp ứng những nhu cầu khắt khe nhất là điểm đến tuyệt vời dành cho các NĐT thời...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án 50 m2, hướng Đông - Nam tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      Phân lô oto thoáng vĩnh viễn - Đông Nam.+ miếng đất không lỗi phong thủy, không hố ga, bốt điện.+ Tiện ích đô thj chẳng thiếu thứ gì kết nối đô thị Kiến...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất nền 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phù Linh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 88 m2 9,66 triệu/m2
      Lô góc 2 MT 88 mét vuông tại khu Cộng Hòa - Phù Linh - Sóc Sơn, đường 6m oto quay đầu giá chưa đến 10tr/ mét vuông.Thông tin thửa đất:- DT:...
      đường Đền Gióng, Xã Phù Linh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 43 m2, mặt tiền 3m tại Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 43 m2 62,8 triệu/m2
      -Vị trí: nền đất nằm tại đường Phú Lương gần chợ trung tâm Văn Nội, Bắc Lãm. Gần các trường học liên cấp cấp 1 Phú Cường 2, trung học cơ sở Phú Lương,ủy...
      Phố Phú Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!