Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Bán nền đất Phú Diễn 75m2 phân lô mt 5m 5,5 tỉ.+ Vị trí nền đất MT rộng rất phù hợp xây ccmn cho thuê sinh viên ở đường trước nhà 2,5m 40m đường oto...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      CC Cần bán nền đất đẹp khu Cổ Bồng xã Di Trạch H Hoài Đức thành phố Hà Nội.DT 58,5m (Đông Nam) MT: 4,5m x13m Vỉa Hè 3m Mặt đường rộng 8m KD tại nhà...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      - đc bao quanh bởi những luồng giao thông quan trọng như ( QL1A, đường cao tốc Hồ Chí Minh – Phan Thiết – Nha Trang, sắp tới có dự án quy hoạch đường sát ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phước Thể, Huyện Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền dự án 425 m2 tại Xã Hòa Thuận - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 425 m2 4,24 triệu/m2
      Sở Hữu Ngay nền đất Vị Trí Đắc Địa Tại Xã Hòa Thuận, Tp Buôn Ma Thuột, Đắk LăkMUA VÀNG THÌ LỖ - MUA THỔ THÌ LỜI nền đất ĐẸP CÓ 1 KHÔNG 2 -GIÁ SIÊU ĐẦU...
      Xã Hòa Thuận, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 322 m2, mặt tiền 10m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 322 m2 14,45 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Tân Phước Khánh Tân Uyên Bình Dương 10 x 35 hơn 300m thô cư 30 phần trăm phun xây dựng ,,4,650ty còn thỏa thuận contact 0966 543 ***
      Đường 12, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 6000 m2, mặt tiền 120m, hướng Tây - Nam tại Lai Vung - Đồng Tháp, giá 3 tỷ

      3 tỷ 6000 m2 0,5 triệu/m2
      Bán đất vườn cây lâu năm (trồng dừa) có thể lên thổ.Vị trí: Sát Hội quán Hoa Tâm (cây cảnh), lộ đan tắt Phan Văn Bảy - Xẻo Cạn (sẽ mở đường ra thị trấn Lai...
      Xã Tân Dương, Lai Vung, Đồng Tháp

      Cần bán gấp nền đất 282 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      bán ngay lô căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Nha Trang ---------------------------------- - Vị trí: tọa lạc ngay MT đường Phong Châu xã Vĩnh Thái, cách...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 6000 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 860 triệu

      860 triệu 6000 m2 0,15 triệu/m2
      Cách Tỉnh lộ ĐT5 ( Qh rộng 42m) chỉ 700m; Cách chợ, trường học, ủy ban nhân dân Ninh Tân chỉ 800m; Cách Cây xăng Phước Tân đúng 700m Đường bê tông 9m (...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 78 m2 tại Long Tâm - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 78 m2 25,39 triệu/m2
      Bán đất Hưng Việt Baria Residence.DT: 6*13m.Giá 1.98 tỉ.Đường 13m.P. Long Tâm. Tp Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu.Gần trường gần chợ 500m.hotline để xem đất ạ:...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền dự án 114 m2, mặt tiền 11m tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 114 m2 51,76 triệu/m2
      giá: 5 tỉ 900.DT: 114m2 (ngang 11.6m, dài 12.4). Thực tế 165m2.Vị trí: Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P7, Đà Lạt.Kết cấu: Đất trống.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Ưu...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền dự án 410 m2 tại Xã Tam Thanh - Đảo Phú Quý - Bình Thuận, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 410 m2 3,91 triệu/m2
      mảnh đất biển đảo Phú Quý - Bình Thuận.- 2 MT đường lớn, đường nhựa chính ở đảo.- DT 400m2.- Đảo có quy hoạch sân bay.- cư dân sinh sống rất đông.- điện, ...
      Xã Tam Thanh, Đảo Phú Quý, Bình Thuận
      D
      Đặng Nguyễn Khánh Duy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Xã An Hòa - An Dương - Hải Phòng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 300 m2 12 triệu/m2
      lô đất đẹp, đường rộng 11m, gần ủy ban nhân dân, trường cấp 1,2,3, sân bóng, trung tâm tiệc cưới phù hợp tất cả mọi công năng như tách thửa phân lô,...
      Xã An Hòa, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 81 m2 tại Đường B36 - An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      Bán 4 nền khu dân cư 91B GĐ 3, sổ hồng riêng giá đầu tư.+ Vị trí: khu dân cư 91B P. An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ.+ Nền đường B9: 4m x 16m = 64m2, giá:...
      Đường B36, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay nền đất 2 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 11 triệu

      11 triệu 2 m2 5,5 triệu/m2
      Bấn đất xã Cộng Hoà Quốc oai, Đất đỉnh đồi bằng phẳng view đẹp hàng hiếm 100 phần trăm thổ cư, ô tô vào tận đất. Chủ cần bán ngay trong tháng 8.DT...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Cộng Hòa, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Lô B1.4 lk21 nhìn chợ và 10 tòa căn hộ chung cư tại Thanh Hà- Xung quanh đã có hạ tầng, tiện ích đầy đủ gần trường học, BV, từ nhà ra đến Nguyễn Xiển...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 51 m2, mặt tiền 4m tại Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,17 tỷ

      1.18 tỷ 51 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lô góc 51  mét vuông.Đường rộng oto moning vào nhà.Tại Vân Côn Hoài Đức Thủ đô Hà Nội.Cách 100 mét là chợ, KD sầm uất các...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 150 m2 12,67 triệu/m2
      Chỉ 399tr nhận nền xây dựng hoặc cho thuê ngay.cư dân đông đúc.DT: 5x16; 5x20; 6x20.pháp lí: SHR công chứng ngay.-Đối diện các khu công nghiệp lớn.Cách...
      Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán đất nền 12000 m2, mặt tiền 110m tại Xã Long Tân - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 12000 m2 0,69 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán gấp miếng đất rộng tại xã Long Tân - Huyện Dầu Tiếng - Bình Dương.- DT: 1,2 mẫu (12000m2, đã đăng ký 500m2 thổ cư).- giá: 8,2 tỉ.Vị...
      Đường 749B, Xã Long Tân, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!