Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      đc bao trọn các hệ thống KĐT lớn nhất khu vực như là KĐT Mingruop, tập đoàn Novaland, Vingruop, TTTM, BV quốc tế, trường học quốc tế, khu vực dễ dang KD...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền 136 m2, mặt tiền 8m tại Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 136 m2 8,09 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô góc lô 2.Đường Hai Tháng Chín Vạn Phước Vạn Ninh Khánh Hoà.Dt: 135 mét vuông full thổ cư.Lô góc 2 MT đường betong.Vị trí tiềm...
      Đường 2/9, Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 224 m2 tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 224 m2 64,74 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường TA15 khu Phố 6 P. Thới An Q. 12.DT: Ngang 8 dài 28.Hiện trại đất trống có che mái bỏ xe, đường xe công ra vào thỏa mái. Đường...
      Đường Thới An 15, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 55 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 55 m2 103,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất hẻm ô tô đường số 4 P. Trường Thọ, Thủ Đức (ngay căn hộ chung cư Lavita Charm) gần ngã 4 Bình Thái.- DT: 54,7 mét ...
      Đường Số 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 100 m2 129 triệu/m2
      Chương Dương - View sông Hàn Ngũ Hành Sơn.DT: 100 mét vuông. Tây Nam.Đường 15m ven sông.KDC hiện hữu, KD sầm uất.Giá 12,9 tỉ. (Có thỏa ...
      Đường Chương Dương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền 451 m2, hướng Đông tại Đường Quốc Lộ 55 - Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 451 m2 4,44 triệu/m2
      Gần ủy ban nhân dân Xã Lộc Thành gần thiện viện Linh Sơn.DT tổng 451m2.liên hệ ngay 0898 785 ***
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 110 m2 65 triệu/m2
      * Bán đất mặt đường hồ Vân Trì, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.* Đất phân lô 110  mét vuông nhà nước - Đất mặt đường chính rộng 11 m.* Tiện ích: Khu mặt...
      Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Nằm ngay MT đường Hoàng Hữu Nam, P. Long Thạnh Mỹ, Q9 gần CF Gạch.- DT: 80 mét vuông (5x16m).- pháp lí: SHR (1/500), nền thổ cư...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 18m tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 380 tr

      380 triệu 150 m2 2,54 triệu/m2
      Mai bên e chào bán đất thổ cư khu vực Chơn Thành -Bình Phước Dt 5x30 sẵn 100m thổ cư đã phũ hồng hỗ trợ NH 50 phần trăm bao thủ tục pháp lý minh...
      Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán lô đất nền mặt tiền 6m tại Đường Hồ Chí Minh - Nghĩa Ninh - Đồng Hới - Quảng Bình, giá 599 tr

      599 triệu 0 m2
      Tôi là Chính chủ miếng đất cần sang nhượng tại thôn Thuận Hóa, xã Nghĩa Ninh, TP. Đồng Hới, Quảng Bình.* miếng đất sát đường Tp Hồ Chí Minh, đặc biệt...
      Thôn Thuận Hóa, Đường Hồ Chí Minh, Xã Nghĩa Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán gấp nền đất 140 m2, hướng Tây tại Đường Quốc lộ 1A - Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 140 m2 14,29 triệu/m2
      Bán đất QL 1A Kỳ Thư, Kỳ Anh gần Karaoke O2.- 7x20m; S: 140m2 hướng Tây.- Vị trí nằm ngay QL 1A phù hợp KD, buôn bán, cà phê, nhà hàng, nhà nghỉ, ở, đầu...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Kỳ Anh, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Bán gấp nền đất Biên Hòa New City, 600 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 600 m2 10,5 triệu/m2
      Duy nhất 1 nền căn biệt thự 600 mét vuông bán trong tuần, giá siêu mềm nhất thị trường 10,5tr/m2Mã nền: B23.xx DT 600 mét vuông (20*30)Sẵn...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Huyện Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 300 m2 13,34 triệu/m2
      Em cần tiền trả nợ NH muốn bán nhanh miếng đất nền căn biệt thự tại khu đô thịM Thanh Sơn Riverside, DT 300m2 - Giá 4 tỉ - Bao phí sang tên - bìa ...
      Dự án Thanh Sơn Riverside, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Ngộp lãi NH nền đất trong KDC Q. 12 cần bán ngay.- DT 80 mét vuông (5x16m).- pháp lí: Cam kết SHR chính chủ, sang tên công chứng.- Vị trí: Gần chợ...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,56 tỷ

      7.56 tỷ 120 m2 63 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Conic, sẵn móng cọc MT đường Vành Đai.Giá: 63 tr/ mét vuông.DT: 6*20m.khu dân cư Conic ngay MT đường Nguyễn Văn Linh 12 làn xe...
      Dự án 13B Conic Phong Phú, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 147 m2, mặt tiền 6m tại Hải Lăng - Quảng Trị, thỏa thuận

      Thỏa thuận 147 m2
      Chính chủ bán lo đất rộng phù hợp KD trục chính đường nhựa 8m Hải Lâm - Hải Lăng.DT 147 mét vuông.Thổ cư 60 mét vuông.Hướn hướng Tây Bắc.Các...
      Xã Hải Lâm, Hải Lăng, Quảng Trị

      Bán nhanh lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 250 m2 6,6 triệu/m2
      Gia đình đi định cư cần sang lại miếng đất đẹp ngay trung tâm TĐC sân bay long thành Đường nhựa lớn 20m2 cư dân đông Giá 1tỷ650 công chứng sang tên ngay...
      Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 1126 m2, mặt tiền 12m tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 600 tr

      600 triệu 1126 m2 0,54 triệu/m2
      DT: 1125,4m2.Giá: 600 tr.MT đường nhà nước 12m.Sổ riêng, mua công chứng sang tên liền.miễn môi giới.
      Đường 14, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!