Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 1719 m2 tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 1719 m2
      bán ngay miếng đất Cửa Lấp xã Dương Tơ TP Phú Quốc, đây là khu vực KD xây Rerort hotel nghỉ dưỡng rất sầm uất hàng năm của khách quốc tế và trong nước.Đất...
      Đường Cửa Lấp, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Xã Tân An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      chủ ngộp NH bán ngay giá rẻ hơn thị trường 400 tr-lô MT đường ấp 3 cạnh khu công nghiệp tân an dt 148m giá 1 tỉ 250 tr ( giá thị trường 1,7 tỉ)đường quy...
      Đường Ấp 3, Xã Tân An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 23000 m2 tại Huyện Kim Bôi - Hòa Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 23000 m2 0,26 triệu/m2
      KIM LẬP - DT 2,3HA - GIÁ 5,8 tỉ. -DT 2,3ha gồm 400m2 ONT+ RSX. Sử dụng thực tế hơn 3ha. -MT 146m, sâu hơn 150m. Bám đường nhựa Kim Bôi - Thủ đô Hà Nội. ...
      Đường ĐT 12B, Xã Kim Lập, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền 7355 m2 tại Xã An Bình - Châu Thành - Tây Ninh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 7355 m2 0,55 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất DT đất 70x105m, TC 7355 mét vuông. Có 2000 mét vuông thổ cư còn lại đất trồng cây hàng năm khác.- Đường đá rộng rãi, oto...
      Xã An Bình, Châu Thành, Tây Ninh

      Bán gấp nền đất tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Đất cao ráo đường thông thoáng cần ra nhanh gọn thiện chí call ngay trao đổi thêm.DT 275.5 mét vuông.liên lạc 0903 325 ***
      Xã Gia Lộc, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất nền 64,9 mét vuông cạnh ĐH FPT Hoà Lạc.Tôi mua nền đất thổ cư 64,9 mét vuông cách đây 3 năm tích trữ...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 729 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Châu Thành - Long An, giá 490 triệu

      490 triệu 729 m2 0,68 triệu/m2
      Khách SG sang tên thoải máiHơn 700m2 đất Vườn!Xã Hiệp Thạnh, Châu Thành, Long An Đường đan oto 4 chỗ. Cách nhựa tầm 500mGiá 490tr
      Xã Hiệp Thạnh, Châu Thành, Long An

      Cần bán đất nền 29000 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 29000 m2 0,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 ha 9 đất MT giáp tuyến kênh hồ cà dây.DT 2ha9, đất rộng bao la bát ngát.Đất ở MT, đất ô tô vào tận nơi, cách hồ cà, 1km5.Đất hiện đang...
      Xã Bình An, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán lô đất nền 84000 m2 tại Đường Liên Xã - Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 84000 m2
      Cần bán ngay khu liên hợp xây dựng nghỉ dưỡng khu trải nghiệm tại Lương Sơn - Hoà Bình.Tổng DT 84000 mét vuông (8,4ha) trong đó có 300 mét ...
      Đường Liên Xã, Xã Thanh Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 96 m2 tại Xã Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 711 triệu

      711 triệu 96 m2 7,41 triệu/m2
      DT: 96m (sổ hồng).- Giá: 711trBao thuế phí sang tên, (đất vay NH đc).- Hiện trạng: Đất trống sạch đẹp, 100 phần trăm thổ cư, sổ hồng.- Khu vực đông...
      Đường Phạm Thị Hớn, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán lô đất nền 136 m2 tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 900 tr

      900 triệu 136 m2 6,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất ở Thị trấn Đinh Văn, Lâm HàDT: 136  mét vuôngđc: Thị trấn Đinh Văn, Huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng.Tiện ích: KDC hiện hữu, đường...
      Thị trấn Đinh Văn, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền 120 m2 tại Phường 6 - Bến Tre - Bến Tre, giá 850 triệu

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      Bán đất ngay MT đường Trương Vĩnh Ký, P. Mỹ Thạnh An, TP Bến Tre, Bến Tre.DT 120m2.Giá 850TrGần trường cấp 1 Mỹ Thạnh An, trung tâm y tế TP Bến Tre, ủy ...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường 6, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán đất nền 1005 m2 tại Xã An Cơ - Châu Thành - Tây Ninh, giá 478 tr

      478 triệu 1005 m2 0,48 triệu/m2
      Bán nền đất An Cơ, Châu Thành. DT: 1005m2, giá chỉ 478 tr, đất đang để trống, đường đất 4m, cách đường nhựa 200m, cách KDC 1 kilomet, đất vuông vắn,...
      Xã An Cơ, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Mua đất an cư đầu tư chắc thắng.Five Star Eco City Năm Sao Group.Vị trí: MT đường Đinh Đức Thiện và Tỉnh lộ 835B, xã Phước Lý, huyện Cần Giuộc, Long An.CĐT...
      Dự án Five Star Eco City, Huyện Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 78 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 78 m2 32,06 triệu/m2
      Bán đất Ngọc hồi Thanh trì, ô tô cách 10 mét, đất gần ủy ban nhân dân xã ngọc hồi.DT: 78 mét vuông.Đất vuông đẹp như Hoa hậu, phù hợp vừa mua đất...
      Thanh Trì, Hà Nội

      Bán lô đất nền 120 m2 tại Đường 3/2 - Mang Thít - Vĩnh Long, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền bán nhanh mảnh đất ngay trường Trung học phổ thông Mang Thít MTĐ 3 Tháng 2, Thị Trấn Cái Nhum, Mang Thít, Vĩnh Long.DT: 6x20m.giá chỉ: thương...
      Đường 3/2, Thị trấn Cái Nhum, Mang Thít, Vĩnh Long

      Cần bán nền đất 102 m2 tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 102 m2 13,94 triệu/m2
      Bán đất nền An Điền Phát - trung tâm La Hà, Quảng Ngãi - Đối diện quảng trường trung tâm thị trấn La Hà.- DT 5mx20m~100m2.- Cạnh Quảng trường, UB Tư Nghĩa,...
      Dự án KDC An Điền Phát, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Xã Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 920 triệu

      920 triệu 80 m2 11,5 triệu/m2
      Đất MT sông ấp 3 xã Tân Bửu huyện Bến Lức tỉnh Long An.Có 4 lô giá 920 tr 1 lô.Đất ở thổ cư.sổ hồng riêng chính chủ.Đi xem gọi hẹn trước.0906 795 ***
      Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!