Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất 48 m2, mặt tiền 3m tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 48 m2 41,67 triệu/m2
      HÀNG ĐỘC HIẾM RẺ NHẤT LONG BIÊN - GIÁ ĐẦU TƯ - CHỦ CẦN bán ngay XÂY NHÀ ĐI đc 2 NGÕ - 48m CHỈ 2 tỉ, BAY GẤPMô Tả:+ Vị trí thuận tiện, an ninh đảm bảo,...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 6800 m2, mặt tiền 100m tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 68 tỷ

      68 tỷ 6800 m2 10 triệu/m2
      Nằm trên trục đường lớn * 1 kilomet tới vin Ocean Park, * 3 kilomet tới vin Riversidelô đất bằng phẳng 1 chủ sở hữu pháp lí sạch sang nhượng...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 186 m2, mặt tiền 10m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 186 m2 34,68 triệu/m2
      Bán nền đất trung tâm ngang 10m P. Quyết Thắng gần Chợ Hãng Dầu cách đường Hà Guy Giáp 300M.- DT: 10m x 19m tổng 186 mét vuông sổ riêng 100 phần...
      Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất 130 m2 tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 130 m2 9,24 triệu/m2
      Bán đất Biên Hoà Newcity GĐ2 gần sân bay Long Thành giá 9,5tr/ mét vuông, sổ hồng riêng sẵn công chứngNgay KDC hiện hữu nhà nhà nuôi Yến, liên kế...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 400 m2 tại Xã Biển Hồ - Pleiku - Gia Lai, giá 920 triệu

      920 triệu 400 m2 2,3 triệu/m2
      Chính chủ mở bán nền khu đấu giá Tiên Sơn, Pleiku.Khu vực Biển Hồ Pleiku.Tổng DT 10x40m, 2 sổ liên kế như hình.Đường nhựa 13.5m.Khu vực giá rẻ, tiềm năng...
      Xã Biển Hồ, Plei Ku, Gia Lai

      Chuyển nhượng đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Bán lô 85,1m2 đất đấu giá P. Cự Khối. Hiện đang là lô có giá mềm nhất trong khu đừng bỏ lỡ cơ hội này.+ DT: 85,1m2, MT 5m, dài 17,2m, tọa hướng Bắc.+ giá:...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất 43 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 43 m2 64,07 triệu/m2
      bán gấp lô đất gần trường THPT Thạch Bàn Long Biên, oto đõ cửa, 20m ra oto tránh.+ Dt 43m2, MT 4m giá 2,755 tỉ (có thỏa thuận).+ Gần phố, ngõ nông, 20m...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 125 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 125 m2 108 triệu/m2
      HIẾM! BÁN ĐẤT VIỆT HƯNG LONG BIÊN, VỈA HÈ MT KHỦNG, 125 mét vuông, GIÁ 13.5 tỉ-Vị trí trung tâm Q. Long Biên, cách ủy ban nhân dân Q. Long Biên 5...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 70 m2 38,09 triệu/m2
      Bán Đất MT đường 8M P. Hố Nai sau Nhà Thờ Lộc Lâm 1 sẹc đường Nguyễn Ái Quốc 400M✅- DT: 72m² , bìa đỏ riêng ✅- Xây dựng tự do, cơ sở giao thông tiện ích...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất dự án 78 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 78 m2 137,18 triệu/m2
      Tái định cư Việt Hưng cần bán ngay hạ chào 1,3 tỉ phân lô vỉa hè oto tránh..Cần bán lô đất TĐC Việt Hưng, DT 78m2, phân lô, Ngõ thông, vỉa hè oto...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất dự án 90 m2, mặt tiền 7m tại Long Biên - Hà Nội, giá 8,91 tỷ

      8.91 tỷ 90 m2 99 triệu/m2
      Chuyển công tác nên cần bán 90 mét vuông đất TĐC Thượng Thanh. Khổ đẹp MT rộng.+ DT: 90 mét vuông, MT 7,44m, dài 12,1m, tọa Đông Nam.+ giá:...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,16 tỷ

      4.16 tỷ 52 m2 80 triệu/m2
      Cần Tiền Bán miếng đất Tại Ngõ 264 Chợ Ngọc Thuỵ Long Biên Thủ đô Hà Nội DT 52 mét vuông MT Hậu 4m Đất Tây Nam Đường Vào Đất ô tô Tải Cách 150m...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 80 m2, hướng Nam tại Phường Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 80 m2 41,88 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh nền đất tái định cư Bửu Long 3 hướng Nam.sổ hồng riêng sẵn công chứng ngay trong ngày.Vị trí đất rất đẹp không dính hố ga hay...
      Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất 34 m2, mặt tiền 4m tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 780 tr

      780 triệu 34 m2 22,95 triệu/m2
      Tôi cần bán 34m đất cách bến xe yên nghĩa 5kmĐường oto tránhbìa đỏ chính chủLH tôi Hồng 0972 694 ***
      Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 80 m2 tại Phường Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      Bán mảnh đất Bửu Long 3 - Đường E3 khu tái định cư duy nhất.- DT 4.2m x 19m, vuông vắn.- Đường nhựa 10m, vỉa hè 3m, bàn cờ. (mặt đường lớn).- Cực kỳ tiềm...
      Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất Khu biệt thự An Viên Nha Trang, 371 m2, mặt tiền 37m , giá 27,82 tỷ

      27.83 tỷ 371 m2 75 triệu/m2
      Cần Bán Lô Góc căn biệt thự Biển An Viên.Quy hoạch sắp tới sẽ có cầu bắt trực tiếp từ Đại Lộ Nguyễn Tất Thành Sang.- Thổ Cư 100 phần trăm.- Đường xá...
      KĐT biển An Viên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền Đất nền nhà phố - Khu nhà ở Thiên Lý, 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay:mảnh đất An Thiên Lý, Phước Long B, Q. 9.Lô duy nhất giá chỉ 4,9 tỉ.- DT 5x18m, Đông Nam.- MT đường 12m thông tứ phía.- Giá chốt...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phường Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      nền đất đẹp D2D sau Topazwin.+ DT: 5*17.5 = 87.5 mét vuông.+ Tây Bắc.+ SHR thổ cư.+ Đường 6m vỉa hè 3m mỗi bên (y hình).+ Giá 5 tỉ 798 tr thỏa ...
      Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!