Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất dự án 39 m2 tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 39 m2 43,59 triệu/m2
      bán ngay 39 mét vuông đất giá 1,7 tỉ tại Cự Khối, Long Biên - oto đỗ cửa- Đất ở, DT 39 mét vuông.- Ngõ 3m oto đỗ cửa, cư dân đông đúc.- Hiện...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 85 m2 tại Phường Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      ❄️ HÀNG ĐỘC D2D Võ Thị Sáu❄️⚡ nền đất 4,6M đường N3 Á Châu rộng lớn⚡ Dt: 4,6 x 19m (85 mét vuông).⚡ Trục đường lớn nhất Á Châu, hướng nam.💵💵 giá:...
      Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất dự án 86 m2 tại Phường Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 86 m2 29,66 triệu/m2
      Chính Chủ bán gấp mảnh đất giá rẻ nhất Gần chợ nhỏ Tân Hiệp - TP Biên Hòađc : Gần chợ nhỏ Tân Hiệp, P. Tân Hiệp, TP Biên Hòa , Đồng NaiDT: 86m2...
      Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất dự án 56 m2 tại Phường Trung Dũng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      Bán Đất Tặng Nhà Khu Vip Cổng 2, P. Trung Dũng, Tp Biên Hòa, Đồng Nai. Diên tích trên sổ hoàn công: 56m2 4x14m DT thực tế ngoài sổ: 6x18m pháp lí bìa đỏ...
      Phường Trung Dũng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất 280 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 280 m2 35,72 triệu/m2
      Đất căn biệt thự khu cư xá Phúc Hải - Tân Phong.--------------Khu toàn cán bộ viên chức, yên tĩnh, an ninh cực tốt.DT: 280 mét vuông (9 x 30) nở...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất dự án 150 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 150 m2 133,34 triệu/m2
      PHỐ HỒNG TIẾN VÍP NHẤT LONG BIÊN .+ lô đất CÁCH 10M RA PHỐ .NGÕ XE TẢI TRÁNH XE 7 CHỖ .oto VÀO ĐẤT NGÕ TO NHƯ PHỐ GẦN BV TÂM ANH ,TRƯỜNG SONG NGỮ ,TIỆN ÍCH...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 130 m2 9,62 triệu/m2
      DT: 5 x 26m = 130m2.Hướng: Bắc.Giá: 1,250 tỉ (thỏa thuận).- Cần bán mảnh đất KP5 Trảng Dài có vị trí đẹp, đường nhựa rộng 5m.- Gần trường Đại học Nguyễn...
      Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Phường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 100 m2 126 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Đồng Đỗ Thượng Thanh 100m*2 MT6m 5T. Phân lô vỉa hè ô tô Lexus Lx570 tránh.- bìa đỏ chính chủ (sang tên trong ngày)- Giá: 12.6 tỉ...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất nền siêu rẻ đẹp Tam Phước, Biên Hoà, Đồng Nai.DT 5x20m full thổ cư.Cách sân bay Long Thành 10 ph di chuyển.Trên tuyến đường chính kết nối các KCN.pháp ...
      Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất dự án 80 m2, hướng Tây - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 80 m2 13,13 triệu/m2
      SC 15.An cư lạc nghiệp gần khu công nghiệp Amata.- Gia đình cần tiền nên bán mảnh đất Long Bình, gần Amata.- Mọi tiện ích xung quanh đầy đủ.- Ra khu ...
      Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 226 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 44 triệu

      44 triệu 226 m2 0,2 triệu/m2
      Bán căn biệt thự ven sông siêu VIP. Sông lớn đối diện là KDL Sơn Tiên, hành lang sông 12m, vỉa hè 6m, điện âm, nước âm, xây dựng tự do... cùng tuyến sông...
      Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất 48 m2, mặt tiền 3m tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 48 m2 41,67 triệu/m2
      HÀNG ĐỘC HIẾM RẺ NHẤT LONG BIÊN - GIÁ ĐẦU TƯ - CHỦ CẦN bán ngay XÂY NHÀ ĐI đc 2 NGÕ - 48m CHỈ 2 tỉ, BAY GẤPMô Tả:+ Vị trí thuận tiện, an ninh đảm bảo,...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 550 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 550 m2 3,64 triệu/m2
      Đất chính chủ 550m2 (25x22), sổ hồng, đường nhựa 6m thông, điện, nước đầy đủ, gần 2 khu CN Tam Phước và Giang Điền, sang tên công chứng nhà nước.call ...
      Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 62 m2 tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 62 m2
      Bán đất P. Trảng Dài TP Biên HòaDT 62.3m2liên hệ ngay 0913 363 ***
      Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai
      N
      Nguyễn Thị Ánh Nhật Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất 6800 m2, mặt tiền 100m tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 68 tỷ

      68 tỷ 6800 m2 10 triệu/m2
      Nằm trên trục đường lớn * 1 kilomet tới vin Ocean Park, * 3 kilomet tới vin Riversidelô đất bằng phẳng 1 chủ sở hữu pháp lí sạch sang nhượng...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 103 m2, mặt tiền 3m tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 103 m2 35,93 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay mảnh đất phố Ngọc Trì Thạch Bàn, KDC đông đúc, sầm uất:- DT 103m ( 57 m sử dụng riêng, 46 m sử dụng chung)- MT 3,7 m- Đông Nam...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 90 m2 63,23 triệu/m2
      Bán nền đất góc 2 MT mt đường KD. P. Tân Hiệp, Biên Hòa. Đối diện BV Đồng Nai. Dt: 4,5 x 20 = 90m2, full thổ cư sổ riêng Vị trí MT hẻm góc 2 MT đẹp thông...
      Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất dự án 90 m2, mặt tiền 7m tại Long Biên - Hà Nội, giá 8,91 tỷ

      8.91 tỷ 90 m2 99 triệu/m2
      Chuyển công tác nên cần bán 90 mét vuông đất TĐC Thượng Thanh. Khổ đẹp MT rộng.+ DT: 90 mét vuông, MT 7,44m, dài 12,1m, tọa Đông Nam.+ giá:...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!