Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất dự án 40 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Tôi có lô đất phân lô khu đấu giá đường 20m sát Khai Sơn, trường Pháp, vườn hoa, hồ điều hòa không sử dụng cần bán.- Vị trí mặt đường 20m vỉa hè 4m đang...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án mặt tiền 4m tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi chính chủ bán ngay nền đất.Đấu giá Thờn Bơn - Biên Giang, Q. Hà Đông.Vị trí đất cách QL6 chỉ 200m, mặt đường trục chính KD bất chấp.DT 76,2 mét ...
      Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 550 tr

      550 triệu 0 m2
      bán ngay nền thổ cư chính chủ.đc: Gần chợ Gò Cát, xã Tân Phong, huyện Tân Biên, Tây Ninh.Gần trường học, chợ Gò Cát.Ngay KDC đông.Đường xe oto tới...
      Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 400 m2 tại Xã Biển Hồ - Pleiku - Gia Lai, giá 850 tr

      850 triệu 400 m2 2,13 triệu/m2
      Chính chủ mở bán nền khu đấu giá Tiên Sơn, Pleiku.Khu vực Biển Hồ Pleiku.Tổng DT 10x40m, 2 sổ liên kế như hình có 200m2 thổ cư.Đường nhựa 13.5m.Khu vực...
      Xã Biển Hồ, Plei Ku, Gia Lai

      Bán gấp đất mặt tiền 7m tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 0 m2
      Lô góc cực kì đẹp nằm ngay trung tâm của Biển Hoà New City.127,5 mét vuông MT 7m đối diện bến du thuyền.Giá 2tỷ550 công chứng liền khách thiện chí TL...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 50 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 50 m2 87,8 triệu/m2
      Mô tả:DT 50m2, MT 4m, thông số đẹp.miếng đất nằm trên vị trí đắc địa, mặt đường rộng oto tránh, KD sầm uất, gần toà Ruby, cư dân đông đúc.trường cấp ...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 66 m2 tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      Đất hiếm lô góc MT khủng phân lô Siêu thoáng ( 3 thoáng ) ,oto vào đất .. bán ngay đất Cự Khối Long Biên , DT66 m , MT 15m , lô góc , siêu...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền Đất nền nhà phố - Khu nhà ở Thiên Lý, 97 m2, mặt tiền 5m , giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 97 m2 68,05 triệu/m2
      Bán đất dự án An Thiên Lý, đường Dương Đình Hội, P. Phước Long B, Q. 9.- DT: 5 x 19.3m = 97  mét vuông, đường D11 - trục đường 12m. giá: 6,6 tỉ.- DT:...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất Đất nền dự án Nam Khang Residence, 54 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 54 m2 54,63 triệu/m2
      bán gấp miếng đất xây tự do trong khu dân cư Nam Khang đg Nguyễn Duy Trinh P Long Trường TP Thủ ĐứcDT 4x13,5m, đã có sổ hồng công chứng ngaycư dân đã...
      Dự án Nam Khang Residence, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền Đất nền khu dân cư Tân Kim, 90 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Cần Giuộc, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 90 m2 31,45 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất nằm trong KDC mới Đặng Huỳnh, Tân Kim, Cần Giộc, Long An. + mảnh đất nằm trên trục đường chính N4, sát sông Cần Giuộc nên rất mát mẻ.+ DT...
      Dự án Khu dân cư Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền Đất nền nhà phố - Khu nhà ở Thiên Lý, 80 m2 tại Quận 9, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      đất nền KDC An Thiên Lý đông đúc sầm uất. MT đường Dương Đình Hội, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức.giá cả thỏa thuận.- DT đa dạng: 80m2, 100m, 120m2...- giá...

      Bán gấp đất nền dự án Đất nền nhà phố - Khu nhà ở Thiên Lý, 85 m2 tại Quận 9, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 85 m2 25,89 triệu/m2
      đất nền KDC An Thiên Lý đông đúc sầm uất. MT đường Dương Đình Hội, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức.Giá: 2.2 tỉ- DT đa dạng 80m²-150m2- hạ tầng giao thông:...

      Cần bán gấp đất dự án 350 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 350 m2 105,72 triệu/m2
      KĐT VIỆT HƯNG KIM QUAN THƯỢNG LÔ GÓC oto CHẠY VÒNG QUANH +DT : 350 mét vuông MT 15M .+HƠN 37 tỉ thỏa thuận .+bìa đỏ CHÍNH CHỦ SẴN SÀNG GIAO DỊCH...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 60 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 60 m2 43 triệu/m2
      CHỐT NHANH TRONG NGÀY, 60 mét vuông ĐẤT LONG BIÊN, NGÕ THÔNG, oto VÀO NHÀ, SỔ PHÂN LÔ, MT 5M, CHỈ 43 tr/ mét vuông Em Toàn Nhà Đất Đẹp Thế Thôi...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 1 m2 tại Xã Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 16 triệu

      16 triệu 1 m2 16 triệu/m2
      KĐT hiện đại nằm trong sân Golf 36 đẹp nhất VN 2018, cách trung tâm TP Biên Hòa, gồm cả ngôi nhà phố và căn biệt thự, 100m2 đến 1700m2 căn biệt thự...
      Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất dự án 85 m2 tại Phường Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      ❄️ HÀNG ĐỘC D2D Võ Thị Sáu❄️⚡ nền đất 4,6M đường N3 Á Châu rộng lớn⚡ Dt: 4,6 x 19m (85 mét vuông).⚡ Trục đường lớn nhất Á Châu, hướng nam.💵💵 giá:...
      Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Phường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 100 m2 126 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Đồng Đỗ Thượng Thanh 100m*2 MT6m 5T. Phân lô vỉa hè ô tô Lexus Lx570 tránh.- bìa đỏ chính chủ (sang tên trong ngày)- Giá: 12.6 tỉ...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 86 m2 tại Phường Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 86 m2 29,66 triệu/m2
      Chính Chủ bán gấp mảnh đất giá rẻ nhất Gần chợ nhỏ Tân Hiệp - TP Biên Hòađc : Gần chợ nhỏ Tân Hiệp, P. Tân Hiệp, TP Biên Hòa , Đồng NaiDT: 86m2...
      Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!