Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      -Hiện có các lô sau: PG3 - 11 - x 5x20 đường 15m giá 1,5 tỉ.MA1 - 6 - xx 5x19 đường 18m giá 1,72 tỉ.VQ2 - 8 - xx 5x20 đường 13m giá 1,63 tỉ.VQ1 - 7 -...
      Phố Nam Cao, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 53 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 56 triệu

      56 triệu 53 m2 1,06 triệu/m2
      Anh trai tôi cần tiền muốn bán nền đất tại nhà văn hóa tổ 9 thạch bàn, DT 53m, mt 4m, hậu 4m, đường trước đất 2,5m, cách đúng 10m là đường hai ô tô tránh...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 590 triệu

      590 triệu 90 m2 6,56 triệu/m2
      Đất cách đường Bùi Hữu Nghĩa 500m, cách cầu Hoá An 2,5 kilomet. Đường betong 4m. Rộng 5m, dài 18m. pháp lí sổ chung, mua bán vi bằng.
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 84 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 84 m2 119,05 triệu/m2
      lô đất vị trí cực đẹp nhìn ra ngã 4 giao nhau giữa trục chính Ngọc Thụy đường 40m và đường 25m đường trước mặt là đường 6m. Bên cạnh trường Pháp Alexander...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 42 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 42 m2 54,77 triệu/m2
      Chính chủ bán đất P. Phúc Lợi DT 42 mét vuông, giá chỉ hơn 2 tỉNgõ thông, ôtô qua, vào đất+ Gia đình cần bán nền đất Phúc lợi Ngõ 197, gần chơ, gần...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 55 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      + Chỉ nhỉnh 3 tỉ xíu, sở hưu tuyệt phẩm có 1 không 2 tại Phúc Lợi. DT 55 mét vuông, vuông đét, đường ô tô vào tận đất. Vị trí trung tâm, gần công an...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, sát phố Hồng Tiến, gần BV Tâm Anh, 5 ph qua cầu sang phố cổ.+ Tiện ích xung quanh bạt ngàn, an sinh xã hội đỉnh.+ bìa đỏ cất két, chờ...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 500 m2, mặt tiền 15m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 500 m2 100 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay miếng đất đấu giá Cự Khối cực đẹp, hai mặt thoáng, oto tránh, DT 500 m2, MT 15 m, giá chỉ 50 tỉ.+ Vị trí miếng đất rất đẹp, thuộc...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 67 m2, mặt tiền 10m tại Long Biên - Hà Nội, giá 9,05 tỷ

      9.06 tỷ 67 m2 135,08 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất cực đẹp tại khu đấu giá Cự Khối, Long Biên:+ DT: 67m2.+ MT: 10,95m.+ Hướng: Tây, Bắc (3 MT nên không sợ không hợp hướng).+ pháp lí:...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 500 m2, hướng Bắc tại Đường 30/4 - Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 500 m2
      Cần bán đất nền MT nhựa KDC, 14x36m, 100tc, thuộc KDC hiện hữu, giá cực rẻ khu vực. Còn nhiều lô giá mềm cho a/c chọn lựa.
      Đường 30/4, Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 550 m2, mặt tiền 17m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 43 tỷ

      43 tỷ 550 m2 78,19 triệu/m2
      Chính chủ, cần bán ngay đất thổ, khu vực Bát Khối, Long Biên, thành phố Hà Nội.DT: 550 mét vuông.MT: 17m.bìa đỏ vuông đẹp. Săn sàng giao dịchVị...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 75 m2, mặt tiền 3m tại Tân Mai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      D129.bán nhanh miếng đất 75 mét vuông đường 2 oto P. Tân Mai, chỉ 2.6 tỉ.DT 75 mét vuông full thổ cư.Vị trí vip cách Đồng Khởi 200m khu vực...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Mai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 69 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 69 m2
      #Đất Phan Trung 1 sẹc 30m !!!- Thuộc P. Tân Tiến Tp Biên Hoà- DT 68m2- 4.8Mx14.3M- sổ hồng riêng, thổ cư 100 phần trăm.- Đường 4M - giá 3 tỉ xxx...
      Đường Phan Trung, Phường Tân Tiến, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 250 m2 84 triệu/m2
      + Vị trí mặt ngõ 264 Ngọc Thuỵ đường oto tránh, KD, sát đường 30m đang thi công và chuẩn bị thông đường, đất phù hợp chia lô hoặc xây căn biệt thự sân...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Bán đất khu phố Long Đức 1, P. Tam Phước.DT 5x20m, 2 SHR có 55m2 thổ cư.Đường bê tông 5m thông rộng dân ở kín.Ra trường học Tam Phước 4 chừng 300m với đầy...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      Cần bán 85 mét vuông đất đấu giá Thượng Thanh. Gần đường 40m nối từ đê Nam Đuống - đường Đoàn Khuê.+ DT: 85 mét vuông, MT 5m, dài 17m, tọa Đông ...
      Đường Đoàn Khuê, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Đồng Khởi - An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Vị trí : MT Đồng Khởi, gần khu công nghiệp Chan Sin , Cạnh Cây Xăng 26cư dân Đông , gần Chợ , trường học , BV , BigC,....KDC Tri thức cao, an toàn, yên...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 279 m2, mặt tiền 25m tại Long Biên - Hà Nội, giá 23,72 tỷ

      23.72 tỷ 279 m2 85 triệu/m2
      - Trên đất đang sẵn nhà c4.- Vị trí cực kỳ đẹp hiếm không có mảnh thứ 2.- Ngay trường việt pháp, phố Gia Thượng, khu đô thị Khai Sơn Hill hiện đại.- Giao...
      Đường Gia Thượng, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!