Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 399 tr

      399 triệu 250 m2 1,6 triệu/m2
      - mặt tiên đường 15m- gân chợ ,uy ban ~ 700m đi bộ- quy hoạch KDC- KD buôn bán dược- giá 399 tr/250  mét vuông
      Đường ĐT 795, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 126 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 18 tr

      18 triệu 126 m2 0,15 triệu/m2
      SIÊU PHẨM KĐT THE MANSION ĐẤT VÀNG LIỀN KÊ trung tâm thành phố HỘI AN giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG NĂM 2023 contact : 0917 350 *** Diễm PhúcThe Mansion sẽ là...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam
      P
      Nguyễn Thị Diễm Phúc Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 59 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 3,64 tỷ

      3.64 tỷ 59 m2 61,7 triệu/m2
      - Bán mảnh đất ngõ 264 Ngọc Thuỵ Q. Long Biên, gần chợ Ngọc Thuỵ, gần trường quốc tế Việt Pháp- Đất phân lô vuông vức đường trước nhà hơn 3m, 40m ra đường...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Tam Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất P. Tam Hoà sau lưng Cục Hải Quan sát căn hộ Cường Thuận Sơn An✅- DT: 5M x 15M, sổ riêng full thổ cư.✅- Vị trí trung tâm gần BV, khu ...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 279 m2, mặt tiền 25m tại Long Biên - Hà Nội, giá 23,72 tỷ

      23.72 tỷ 279 m2 85 triệu/m2
      - Trên đất đang sẵn nhà c4.- Vị trí cực kỳ đẹp hiếm không có mảnh thứ 2.- Ngay trường việt pháp, phố Gia Thượng, khu đô thị Khai Sơn Hill hiện đại.- Giao...
      Đường Gia Thượng, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 83 m2, mặt tiền 4m tại Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 7055 tỷ

      7055 tỷ 83 m2 85000 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán lô đất còn sót lại Ngay cạnh Dự án Công viên khu đô thị Việt Hưng, Nhìn sang Phố Mai Chí Thọ và Vạn Hạnh, Là lô đất thuộc Ô đấy NO-16...
      Đường Vạn Hạnh, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền 69 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 69 m2 78,99 triệu/m2
      Thông số đẹp: DT 69 mét vuông, MT đẹp, 2 thoáng trước sau.+ Vị trí: Trung tâm P. Thạch Bàn Long Biên, thông các phố Bát Khối, Cổ Linh, Ngọc Trì, QL 5B...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nền đất 240 m2 tại Phố Nam Cao - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 240 m2 14 triệu/m2
      Bảng giá đất nền thời điểm hiện tại: - Nền ngôi nhà phố DT 5x18; 5x20; 6x18; 6x20; 7x20; 8x20; 9x20: Giá từ 14 - 18 tr/ mét vuông.- Nền ngôi ...
      Phố Nam Cao, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Nhỉnh 4 tỉ miếng đất đẹp 70m2 mặt ngõ Cổ Linh - Long Biên.miếng đất 70m2 MT 5m xây nhà rất đẹp, cách mặt phố Cổ Linh vài bước chân.oto dừng đỗ quanh nhà,...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 171 m2, mặt tiền 14m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 171 m2
      Cần bán đất Hồng Tiến 171m2 MT 14m, nhỉnh 16 tỉ, ô tô, KD.Vị trí: Hồng Tiến, Long Biên.- Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì, gần trường cấp 1,2,3, bệnh...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 550 m2, mặt tiền 17m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 43 tỷ

      43 tỷ 550 m2 78,19 triệu/m2
      Chính chủ, cần bán ngay đất thổ, khu vực Bát Khối, Long Biên, thành phố Hà Nội.DT: 550 mét vuông.MT: 17m.bìa đỏ vuông đẹp. Săn sàng giao dịchVị...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 17m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh mảnh đất GÓC, khu vực phân lô G7 - đấu giá P. Cự Khối:+ DT đất: 83,2m2. MT: 17m vỉa hè: 3m.+ Hướng: Tây và hướng Tây Nam.+ Lô góc hiếm có...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 500 m2, hướng Bắc tại Đường 30/4 - Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 500 m2
      Cần bán đất nền MT nhựa KDC, 14x36m, 100tc, thuộc KDC hiện hữu, giá cực rẻ khu vực. Còn nhiều lô giá mềm cho a/c chọn lựa.
      Đường 30/4, Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 246 m2, mặt tiền 12m tại Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,33 tỷ

      10.34 tỷ 246 m2 42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 246m nền thổ cư tại P. Biên Giang, Q. Hà Đông, TP. Thủ đô Hà Nội.MT 12m, oto đỗ cửa, đường trước nhà 4m, cách 30m ra đường Yên Phúc...
      Đường Yên Phúc, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2, hướng Tây-Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 400 triệu

      400 triệu 80 m2 5 triệu/m2
      CHỈ 400tr SỠ HỮU NGAY nền đất TP FULL THỔ CƯ MT NHỰA 30m LK SÂN BAY QUỐC TẾ LONG THÀNH- cách sân bay quốc tế long thành 7p di chuyển-ôm trọn 4 cụm công...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 44 m2 tại Đường Phượng Bãi - Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 44 m2 30,69 triệu/m2
      ĐẤT ĐÁNG ĐẦU TƯ SINH LỜI NGAY HÀ ĐÔNGGIÁ 1,35 tỉ,DT 44 mét vuông MT 4,1M oto VÀO ĐẤT NGAY ngã 3 PHƯỢNG BÃI BIÊN GIANG Trung tâm P., sát QL6, ngay ngã...
      Đường Phượng Bãi, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 6,21 tỷ

      6.21 tỷ 90 m2 69 triệu/m2
      Chính chủ bán 90 mét vuông Ngõ 279 Phúc Lợi, đường 15.5m✔️ Đường trước đất oto tránh.✔️ KD✔️ 20m ra đường lớn 15.5m✔️ MT = hậu 5m.✔️ Ngõ thông✔️ Phù...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 67 m2, mặt tiền 10m tại Long Biên - Hà Nội, giá 9,05 tỷ

      9.06 tỷ 67 m2 135,08 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất cực đẹp tại khu đấu giá Cự Khối, Long Biên:+ DT: 67m2.+ MT: 10,95m.+ Hướng: Tây, Bắc (3 MT nên không sợ không hợp hướng).+ pháp lí:...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!