Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Biên Hòa - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất tọa lạc tại trung tâm TP Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai.- Vị trí: Hai MT thuộc đường Hàm Nghi, TP. Biên Hòa, Đồng Nai.- DT: 5 x 20...
      Đường Hàm Nghi, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 7m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay nền đất khu tái định cư Ngọc Thụy, Long Biên. Mặt đường 13m, mặt sau đường 2m, sát vườn hoa 3.5ha, đối diện là trường mẫu giáo Ngọc...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 1187 m2 tại Xã Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,66 tỷ

      8.67 tỷ 1187 m2 7,3 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bân miếng đất sát biển bình châu ngang 18mx60m có 100 mét vuông thổ cư giá ngộp từ 9.5tr/ mét vuông xuống giá 7.3tr/ mét ...
      Đường Ven Biển, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 87 m2 tại Phường Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 87 m2 12,65 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh đất đường Lê Đại Hành, P. Hố Nai, Tp Biên Hòa, Đồng Nai.DT 87 mét vuông.sổ hồng, xây dựng tự do.Khu vực an ninh, cư dân an ninh....
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 148 m2, mặt tiền 7m tại Trung Dũng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 8 tỷ

      8 tỷ 148 m2 54,06 triệu/m2
      Bán Lô Ngang 7M tặng nhà c4 P. Trung Dũng cách Quảng Trường Tỉnh 100M ✅- DT: 7M x 21M tổng 148M2✅- Ngay tượng đài A42, đường nhựa lớn trước nhà 3 ôtô né...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Trung Dũng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 78 m2 tại Phường Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 78 m2 15,39 triệu/m2
      Chú 2 cần bán ngay đất đường Phan Đăng Lưu, P. Long Bình, Tp Biên Hòa, Đồng Nai.DT 78m2, thổ cư 100 phần trăm.SHR, sang tên công chứng ngay trong ...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai.

      Cần bán nhanh đất nền 61 m2 tại Phường Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 triệu

      3 triệu 61 m2 0,05 triệu/m2
      - Vị trí : gần chợ Phúc Lâm, Hố Nai, 1 sẹc đi vào 100m.- Giao thông : cách đường Nguyễn Ái Quốc 800m, Ql1A chỉ 300m, đường Lê Đại Hành- Tiện ích xung quanh...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 115 m2 tại Phường Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 115 m2 11,48 triệu/m2
      Em vẫn còn nền đất đẹp đường Phan Đăng Lưu - Long Bình - Tp.Biên Hoà giáp khu công nghiệp Cường Thuận - Phước Tân+ DT: 5m x 23m+ Đất full thổ cư, xây...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Xã Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần ra gấp lô Long Hưng sau dãy nhà phố thương mại shophouse 33m.- cư dân đã ở đông đúc.- DT 100m2.- SHR.- Giá 2 tỉ bao sang tên.- contact...
      Dự án Dreamland City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 89 m2 tại Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 89 m2 34,84 triệu/m2
      Vị trí: đối diện chợ Hãng Dầu P. Quyết Thắng, sát ngay khu dịch vụ sầm uất trung tâm Biên Hòa Võ Thị Sáu- Tổng DT: 89m / lô.- Thổ cư 100 phần trăm- 2...
      Đường Nguyễn Thành Đồng, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 590 m2 tại Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 35 tỷ

      35 tỷ 590 m2 59,33 triệu/m2
      • Đất MT đường Nguyễn Thành Phương - P.Thống Nhất - Gần Cầu Hiệp Hòa🤑• DT : 10 x 46 ( Thực tế 10 x 59 - Đã có tường bao đất bằng phẳng )🤑🤑• SHR thổ cư...
      Đường Nguyễn Thành Phương, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Aqua City, 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Biên Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Đất nền 2 MT đường nhựa gần KDC, có BV, trường học, hạ tầng giao thông, bách hóa xanh,... Vỉa hè nhà nước, điện âm, nước máy...Hỗ trợ trả góp LS...
      Dự án Aqua City, Biên Hòa, Đồng Nai
      T
      Nguyên Lê Trần Trọng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Dreamland City, 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Biên Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      + Giỏ hàng hiện tại đang có các lô chủ cần bán với các mức giá mềm sau:- Khu 1-2: DT 5m x 20m giá 18tr/m.- Khu 4-5: DT 5m x 20m giá 22tr/m.- Khu 6: DT 6m x...
      Dự án Dreamland City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 90 m2 110 triệu/m2
      (Vip hàng hiếm) DT 90m2 khu TDC Xóm Lò - Thượng Thanh - Long Biên.MT 7,5m vuông vức.Tây Bắc.Đường nhựa rộng vỉa hè to, gần công an đường thủy.Có sẵn nhà ...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 76 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp lô tái định cư Bửu Long. Đường F7. Hướng Bắc. Sổ riêng thổ cư 100 phần trăm. Đường nhựa trước nhà 17m. DT 76 mét vuông. a/c có...
      Đường F7, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 220 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 220 m2 49,1 triệu/m2
      Bán nền đất căn biệt thự MT khu dân cư Phúc Hiếu, P. Hiệp Hoà, Biên Hoà;DT: 10 x 22 = 220 mét vuông - SHR thổ cư 100 phần trăm. Vị trí đẹp,...
      Đường 10, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      Bán nền đất sổ sẵn Bửu Long đường F7.DT 4.2x19m, hướng Nam, hạ 300 tr, còn 3 tỉ 250 tr.contact 0833 833 *** để biết thêm thông tin chi tiết.
      Đường F7, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 233 m2, mặt tiền 8m tại Phường Tân Vạn - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 233 m2 19,32 triệu/m2
      - Hẻm 2,5m oto chạy vào đc.- Bên hông là hẻm 1m vào nhà dân.- DT: 232,6 m2 (ngang 8,7m nở hậu 10,1m).- Cách Bùi Hữu Nghĩa tầm 200m.- Hiện trạng đất trống...
      Phường Tân Vạn, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!