Thông tin mô tả
- Gần ngay chợ tiện ở cũng như
-
-
- Giá TT 985
- Gần
- Xung quanh trường học, văn phòng nhiều cho thuê phòng trọ rất tốt.
- Bán kính 50m đầy đủ chợ, trường học,
-
Giá: 985 Triệu
Diện tích: 59 m2
Giá/m2: 16,69 Triệu/m2
996113
Mua bán
- Gần ngay chợ tiện ở cũng như
-
-
- Giá TT 985
- Gần
- Bán kính 50m đầy đủ chợ, trường học,
-
Huỳnh Thị Tú Ngân
Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
17,6 tỷ
88 m2
Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
5,85 tỷ
82 m2
Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
17,6 tỷ
88 m2
Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
500 triệu
40 m2