Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 70 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 70 m2 175,72 triệu/m2
      Hiếm: CCMN Trần Duy Hưng - 6 tầng TM - lô góc - ngõ thông KD - mt rộng - 70m - chỉ 12.3 tỉ+ Siêu phẩm dòng tiền, vị trí đẹp TT Q. Cầu Giấy. Khu vực nhu cầu...
      Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 70 m2 tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      Bán nhà Đường Đại La, phân lô oto 70m 5 tầng KD, nhà đc chính chủ nhờ bạn kTS thiết kế và thi công cẩn thận, toàn bộ thiết bị nhập khấu của Ý, nội thất ...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Trần Nhân Tôn - 2 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 10.6 tỷ

      10.6 tỷ 65 m2 163,08 triệu/m2
      - DT 4mx17m ( DTCN 65 mét vuông)-  Kết cấu 4 tầng một, lửng, 1 lầu sân thượng bao gồm phòng khách, 5 phòng ngủ - 3WC- Vị trí trung tâm...
      Đường Trần Nhân Tôn, Phường 2, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 20 m2 tại Đường Chuyên Dùng - Phú Mỹ - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 20 m2 75 triệu/m2
      ✓ Cần bán nhà hẻm xe hơi, Đường Chuyên Dùng 9, P. Phú Mỹ, Q7* DT: Ngang 3,1m × dài 6,5m , nhà 1trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh *...
      Đường Chuyên Dùng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 32 m2, hướng Tây tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 2.08 tỷ

      2.08 tỷ 32 m2 65 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà ngay đường Bình Trị Đông, Nhà vừa xây, hẻm ô tô, 2 tỉ 080 còn thỏa thuận !!!- Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu | 2 PN + 2 WC  - hẻm ô ...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 49.5 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 49,5 m2
      Nhà sát chợ,thích hợp việc mua bán KD,cho thuê sạp,cho thuê nguyên căn,giấy tờ đầy đủ 
      Đường 20 bis F' Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 68 m2 tại Đường Lê Lợi - 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 990 triệu

      990 triệu 68 m2 14,56 triệu/m2
      call ngay Đạt 0799 218 176 Cần tiền bán nhà Lê Lợi , Gò vấp 68m² giá 990tr.Sổ riêng bao sang tênCần bán ngay nhà đường Lê Lợi p4 Gò Vấp thiết kế 1 trệt 1...
      Đường Lê Lợi, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 30 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 2.65 tỷ

      2.65 tỷ 30 m2 88,34 triệu/m2
      Nhà đẹp mới- dân xây- chủ tặng đầy đủ nội thất.Thiết kế 4 Tầng thông sà.- Tầng 1 : Để xe + PK + Bếp + vệ sinh.- Tầng 2+3: Mỗi tầng 1  phòng ngủ +...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 50 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 21 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 50 m2 96 triệu/m2
      🏡SIÊU PHẨM 4 TẦNG 50m² KẾ LANDMARK 81+ Kết cấu: 1 Trệt 3 lầu, 2 sân thượng đúc BTCT kiên cố+ Nhà mới đẹp 4 phòng ngủ 4WC+ Tặng toàn bộ nội thất mới...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 40 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 40 m2 60 triệu/m2
      NHÀ NHỎ ĐẸP CHO CẶP VỢ CHỒNG TRẺ⚡️Vị trí đắt địa, khu vực KD buôn bán sầm uất, đầy đủ tiện ích không thiếu thứ gì.🏦đc: Đường Nguyễn Hồng Đào p14 Q.Tân...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 21 m2 tại Đường 18 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 21 m2 142,86 triệu/m2
      💣 Mô tả:,- Nhà nhỏ xinh, nội thất hài hoà, rất thích hợp cho gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới.,- Hiện trạng 1 trệt 1 lầu bếp phòng khách 2  toilet và 1...
      Đường 8, Bình Hưng Hòa

      Cần bán nhà sổ riêng 71 m2 tại Đường Cầu Diễn - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 71 m2 101,41 triệu/m2
      BÁN NHÀ CẦU DIỄN MINH KHAI BẮC TỪ LIÊM 71m MT 5M NHỈNH 7 tỉ 2 MẶT THOÁNGNằm trong khu vực thuận lợi giao thông, ngay sát đường 32, phố Hồ Tùng Mậu, Kiều...
      Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Phú Hữu - Thủ Đức, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
          HOT!HÓTKHÔNG THỂ RẺ HƠN+Ngộp bank giảm 200tr giá mở bán mới chỉ 3.85 tỉ.+ Nhà năm ngay đường 79 phú hữu .+DT :5x11=55m2+Kết cấu 4...
      15

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 70 m2, hướng Tây tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 162 triệu

      162 triệu 70 m2 2,32 triệu/m2
      SIÊU VIP TOÀ căn hộ chung cư CAO CẤP TRUNG TÂM Q. THANH XUÂN- HÀNG XÓM ROYALL - 8 TẦNG THANG MÁY - HAI MẶT NGÕ THOÁNG - 16 căn hộ chung cư nội thất ...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 5.45 tỷ

      5.45 tỷ 60 m2 90,84 triệu/m2
      Nhà mới tặng kèm nội thất 1 trệt 1 lầu, có 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh (1  phòng ngủ dưới trệt thuận tiện cho người cao tuổi)Xây đủ 60m²,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 45 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4.4 tỷ

      4.41 tỷ 45 m2 97,78 triệu/m2
      **Vị trí đắc địa**:**KDC HIỆN ĐẠI**, hưởng thụ không gian sống xanh, trong lành.**ĐƯỜNG RỘNG THOÁNG**, dễ dàng di chuyển và có chỗ đậu xe tiện lợi. Kết...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 70 m2 tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 4.3 tỷ

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 86/71 Trường Chinh, nhà bán P. 12 Q. Tân Bình.- DT công nhận vuông thành sắc cạnh.- Hẻm sạch sẽ, gọn gàng, ngay khu Triển lãm Hội chợ Tân...
      Đường Trường Chinh, 12

      Bán nhà sổ hồng riêng 100 m2, hướng Đông tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 2.99 tỷ

      2.99 tỷ 100 m2 29,9 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm ô tô Thông Có Thể Buôn Bán Nhỏ- Hẻm 1942/90 Huỳnh Tấn Phát TT Nhà Bè- DT : 5m x 11m- 1 Trệt 1 Lầu Gồm 3 PN, 2  phòng vệ sinh Riêng-...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!