Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà riêng 50 m2, hướng Tây-Nam tại Đường La Thành - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      * Người quen nhờ bán nhanh do đang cần tiền giải quyết việc gia đình.* Khu lõi Đống Đa, vị trí yên tỉnh, khu vực đi lại thuận lợi* Nhà dân xây 4 tầng đầy...
      Đường La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 650 tr

      650 triệu 64 m2 10,16 triệu/m2
      Nhà vừa xây . Giá từ CĐT- Vị trí đắc địa: Đối diện chợ. Ra QL 1A chỉ 200m. Cách Chợ Bình Chánh chỉ 5 ph- Giá tổng: 650 tr. tặng kèm nội thất- DT: 4 x 8-...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, gần Lotte Metro Hà Đông, Hyundai, khu đô thị Văn Phú,... lô đất VÀNG của khu vực Trung tâm Q. Hà Đông, QUÁ ĐẸP và QUÁ HIẾM. + Giao...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 48 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 3.7 tỷ

      3.7 tỷ 48 m2 77,09 triệu/m2
      C/Chủ cần bán nhà hẻm 4m Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú. DT: 4x12 gác lửng mới đẹp.Khu vực an ninh, hàng xóm thân thiện, hẻm sạch sẽ không...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 56 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - 7, giá 885 tr

      885 triệu 56 m2 15,81 triệu/m2
      NHÀ PHẠM HỮU LẦU SÁT PHÚ MỸ HƯNG [Q. 7] ———————————————————————— 💥Ngang 4m * dài 14m. Kết cấu (2 Tầng ) 💥Tặng Nội Thất Có. 3 PN. 2...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 55,2999992370605 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 55,3 m2 75,95 triệu/m2
          2. Vị trí tốt.•             Nằm cách Xa Lộ thành phố Hà Nội (Võ Nguyên Giáp) ,...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 60 m2 tại Đường Trương Đăng Quế - 3 - Gò Vấp, giá 980 tr

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      hotline Đạt 0799 218 176 cần bán ngay nhà Trương Đăng Quế - Gò Vấp, 60 mét vuông/980tr. Sổ riêng bao sang tênnhà gần đường phạm văn đồng đang...
      Đường Trương Đăng Quế, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 29 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4.85 tỷ

      4.85 tỷ 29 m2 167,25 triệu/m2
      Nhà mới chỉ cần xách va li vô ở ngay.Đường gần 5m ô tô nằm trước hiên,Kết cấu 1 Trệt + Lầu, 2  phòng ngủ 2  toilet, Sổ nở hậu, gần Khu vực...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      căn hộ chung cư MINI - CHÍN PHÒNG KHÉP KÍN, DÒNG TIỀN CỰC ĐỈNH - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP - oto 10M - SỔ ĐẸP NỞ HẬU - CHỦ THIỆN CHÍ BÁN-Nhà xây khung cột bê tông...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 40 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hoàng Bật Đạt - 15 - Tân Bình, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 40 m2 37,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố đẹp P.15 Q Tân Bình.======================Chỉ có: 1tỷ5 TL nhẹ.Đường Hoàng Bật Đạt P15 Tân Bình TPHồ Chí Minh.DT: 4m3x10.Kết cấu: Trệt, 3...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân Nam - Thanh Xuân, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 30 m2 166 triệu/m2
      Triều Khúc 25/30m2- 5 tầng-3.3m MT-4.98 tỉ NGÕ XE TẢI TẬN CỬA - nhà để xe oto - CÁCH MẶT PHỐ 10M - TRUNG TÂM PHỐ TRIỀU KHÚC - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - LÔ GÓC...
      Đường Đường Triều Khúc, Phường Phường Thanh Xuân Nam, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 74.0999984741211 m2, hướng Tây tại Phường Phước Hải - Nha Trang, giá 3.55 tỷ

      3.55 tỷ 74,1 m2 47,91 triệu/m2
      + Thông tin :_Vị trí : Hẻm Thích Quảng Đức (Đường số 4), gần đường Phong Châu, thuộc khu Hà Quang 1_DT : 74,1  mét vuông_pháp lí : SHR_Hướng :...
      Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà đẹp 90 m2 tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán gấp nhà Hồ Hảo Hớn, Cô Giang, Q. 1. Xung quanh đầy đủ tiện ích.DT: 60m2 ( 5 x182m ).Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 4  nhà vệ sinh,...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 58 m2 124,14 triệu/m2
      Bán nhà Lê Trọng Tấn , Q. Thanh Xuân , DT 58mx4 tầng, MT 4m, Tây NamNhà dân xây vô cùng chắc chắn, lô gócNgõ to oto tránh, quy hoạch ổn định, bìa đỏ rõ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Khương Mai

      Cần bán nhanh nhà 40 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 7 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 10.8 tỷ

      10.8 tỷ 40 m2 270 triệu/m2
      - DT công nhận đủ 40 mét vuông (4 x 10) - 5 Tầng BTCT - 6 phòng ngủ - 6WC - Chủ nhiệt bán chào : 10.8 tỉ (thỏa thuận) === - Vị...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Võ Văn Ngân - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 1.14 tỷ

      1.14 tỷ 60 m2 19 triệu/m2
      Gần chợ Thủ Đức, Vincom Võ Văn Ngân tiện đi lại mua sắm ăn uống KD theo chợ. - Cấu trúc: 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh. DT: 60m2...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Tây - Thủ Đức, giá 2.16 tỷ

      2.16 tỷ 52 m2 41,54 triệu/m2
      🔥2,x tỉ 52M ❌ 3 TẦNG BTCT 4 phòng ngủ KHA VẠN CÂN ô tô DỪNG ĐỖ THOẢI MÁI TRUNG TÂM LINH TÂY ĐI ĐÂU CŨNG TIỆN🔥 Mô tả: ✔️ DT: 52 mét vuông -...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Trần Ngọc Bình An Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà đất 99 m2 tại Đường Võng Thị - Tây Hồ - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 99 m2 212,13 triệu/m2
      Rẻ Hiếm!Bán nhà ngõ 45A Võng Thị, sát oto-3 bước ra Hồ Tây-lô góc,99mx5T, hơn 21 tỉNHÀ NGÕ 45A VÕNG THỊ - Q. TÂY HỒ - NGÕ ĐẸP NHẤT PHỐ VÕNG THỊ - KHU NHIỀU...
      Đường Võng Thị, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!