Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 30 m2 tại Đường Yên Phụ - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      NHỎ TIỀN - NGÕ THÔNG - GIÁ RẺ - SỔ RIÊNG - MƯA KHÁCHNhà TT Ba Đình, mặt ngõ thông. Ba gác đỗ tận cửa.DT sổ 30m chủ bớt phần đất xây cho vuông nhà, lòng nhà...
      Đường Yên Phụ, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 67 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Thuận Tây - 7, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 67 m2 17,62 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nhanh ngôi nhà ở Đường Lâm Văn Bền, P. Tân Thuận Tây, Q. 7Bán nhà 1 tầng hẻm 4m , đường số17, DT: 4x16 , nhỉnh 1.180tỷ- Vị trí: Khúc lâm...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7.1 tỷ

      7.1 tỷ 50 m2 142 triệu/m2
       NHÀ ĐẸP HẺM NHỰA HUỲNH TẤN PHÁT Q7, 50 mét vuông, 4 TẦNG BTCT, TẶNG đầy đủ nội thất, CHỈ 7.1tỉ🏠 Nhà hẻm nhựa xe du lịch 16 chỗ chạy phà phà...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 57 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 920 triệu

      920 triệu 57 m2 16,15 triệu/m2
      DTCN 57m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2019 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 69,9000015258789 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - 7, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 69,91 m2 15,6 triệu/m2
      KHU ĐÔNG ÂU PHỐ TÂY - HOÀNG QUỐC VIỆT - hẻm ô tô 8M - HOA LỆ NHẤT Q. 7 - 69.9M - 3 TẦNG - CHỈ HƠN 1 tỉ 090 tr.+ 5.3x 13.4m => 69,9m², xây dựng tự do+...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Thạnh Mỹ Lợi - 2, giá 980 triệu

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      DTCN 64 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 80 m2 tại Đường Tôn Đản - Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 303 tỷ

      303 tỷ 80 m2 3787,5 triệu/m2
      - Bán nhà 2 tầng MT Tôn Đản thuận lợi kinh doah- DT: 100 ngang hơn 5m vuông vắn. - Công năng gồm: 3 PN, 3  phòng vệ sinh, phòng thờ, phòng khách. -...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      BAN NHÀ MẶT TIÊN ĐƯỜNG SỐ - SÁT LOTTE MART - NGUYỄN HỮU THỌ - Q. 7 + 60M - 2 TẦNG - GIA 1 ty 150 TL.+ 4m x 15m+ Hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.+...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 50 m2 tại Đường Quản Trọng Linh - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 965 triệu

      965 triệu 50 m2 19,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh để thu hồi tiền vốn nên bán ngôi nhà 2  phòng ngủ 3 toilet DT 50 mét vuông , 965TR- Ở đường Quản Trọng Linh, P. 7, Q. 8 ,...
      Đường Quản Trọng Linh, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 64 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 3 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 960 tr

      960 triệu 64 m2 15 triệu/m2
      DTCN 60 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch. - Có SHR năm 2015 bao sang tên công chứng. - Bán kính 500m có đầy đủ...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 50 m2 tại Đường Nguyễn Duy Cung - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,01 tỷ

      1.02 tỷ 50 m2 20,3 triệu/m2
      Thanh lý để thu hồi vốn ngôi nhà ở con đường KD Q. Gò Vấp Vị Trí : Nguyễn Duy Cung - P.12 - Gò Vấp - Thành phố Hồ Chí Minh ( Kế trường Tân Sơn...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 62 m2 tại Đường Phó Cơ Điều - 6 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.43 tỷ

      2.44 tỷ 62 m2 39,2 triệu/m2
      DT: 62m² ngang 5m dài 12m.- Kết cấu: 1T2L 3 PN, 3  nhà vệ sinh, bếp, phòng khách, sân thượng… cực kì thoáng mát phong thuỷ tốt, có sẵn nội thất cơ...
      Đường Phó Cơ Điều, Phường 6, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 55 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 55 m2 17,28 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG TÂM Q. 10 - GẦN CHỢ HOÀ HƯNG, BigC, v.v...Vị trí: đường Tô Hiến Thành, P. 12, Q. 10.+ Giá: 950 tr TL CHỦ.+ DT: 4m x 12,5m=. 55m². CN & XD...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá 860 triệu

      860 triệu 60 m2 14,34 triệu/m2
      DTCN 60 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài gần 15m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 940 triệu

      940 triệu 64 m2 14,69 triệu/m2
      Giá TT 940tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 64m², ngang 5m dài 13m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường lớn...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 168 m2, hướng Nam tại Đường Bùi Văn Bình - Phú Lợi - Thủ Dầu Một, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 168 m2 30,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà tâm huyết tại hẻm 70 đường Bùi Văn Bình, P. Phú Lợi, Tp. TDM, Bình Dương- nhà c4 thiết kế hiện đại, 3 phòng ngủ,...
      Đường Bùi Văn Bình, Phường Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà 64 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Thủ Đức, giá 980 triệu

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      Giá TT 980tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 64m², ngang 5m dài 12.8m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường lớn...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 50 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 920 tr

      920 triệu 50 m2 18,4 triệu/m2
      Chủ cần thu hồi vốn nên bán ngôi nhà ở Quang Trung, P. 11, Gò VấpDT: 4x12,5m =>  mét vuôngKết cấu: 1PK, 1NB, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!