Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 61 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hàn Hải Nguyên - 2 - 11, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 61 m2 21,15 triệu/m2
      Gần ngay Vinmart và chợ xóm đất, rất tiện ở, chợ búa hàng ngày.Nhà đẹp y hình dọn vô ở ngay. XD kiên cố.DT: 5m x 12,2m. Gồm 1 trệt, 1 lầu....
      Đường Hàn Hải Nguyên, Phường 2, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 840 triệu

      840 triệu 58 m2 14,49 triệu/m2
      DTCN 58 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài gần 15m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,04 tỷ

      1.05 tỷ 60 m2 17,42 triệu/m2
      Nhà Nguyên Căn Gần Chợ Phạm Văn Hai, P. 3 , Tân BìnhNhà 2 Tầng ,DT 4x15m² = 60m² , Hoàn Công ĐủGiá chỉ 1ty045 cho khách thiện chíNhà kết cấu 4  phòng ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 48 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 420 tr

      420 triệu 48 m2 8,75 triệu/m2
      Còn một căn giảm sâu 50 tr. Sát bên có chợ, trường học, San Hà, TGDD, BHX..., cách nhà 400m- Giá tổng 420 tr/ căn không phát sinh. tặng kèm nội thất- Vị...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 47 m2 tại Đường Lê Độ - Chính Gián - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2.37 tỷ

      2.37 tỷ 47 m2 50,43 triệu/m2
      CẦN bán nhanh 𝐍𝐡𝐚̀ 𝐤𝐢𝐞̣̂𝐭 104 LÊ ĐỘ, 𝐜𝐚́𝐜𝐡 Đường 𝐜𝐡𝐢̉ 40m𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡: 47m (mê lửng đúc), vuông vức.Hướng hướng Đông ...
      Đường Lê Độ, Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà 45 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 45 m2 120 triệu/m2
      _ nhà đẹp, nội thất đầy đủ, nhà đân xây chắc chắn_ ngõ tương đối rộng thông ra Xuân La và Võ Chí Công giao thông thuận tiện 50m , ngay Công an P. xuân...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 43 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 4.3 tỷ

      4.3 tỷ 43 m2 100 triệu/m2
      Bán Nhà Nguyễn Văn Linh Thạch Bàn Long Biên Dân Xây Ngõ Nông Gần phố, Ôtô đỗ cửa ngày đêmDT 43 mét vuông, 4tầngSổ chính chủ pháp lí chuẩnGiá 4,3 tỉ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 48 m2 tại Phố Nghĩa Đô - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 48 m2 270,84 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÂN LÔ oto NGHĨA ĐÔ CẦU GIẤY - 48M 5 TẦNG 13 tỉ  Chính chủ bán nhà gấp phân lô oto Nghĩa Đô - Cầu Giấy  + Nhà bán ở trong khu phân lô quy...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 44 m2 tại Phường Tân Quy - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.15 tỷ

      6.15 tỷ 44 m2 139,78 triệu/m2
      + Thông tin bán nhà chính chủ.- Vị trí: hẻm ô tô đỗ cửa, ngay khu dân cư HimLam, Q. 7.- Tiện ích: Thích hợp vừa ở vừa KD.- Cách Q. 4 chỉ 500m.- Cách Q....
      Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.74 tỷ

      1.74 tỷ 40 m2 43,38 triệu/m2
      🏡🏡 bán nhanh nhà Nguyễn Văn Cừ Q. 1.👉 DT : 3m5 X 11M👉 KC : Trệt, 1 lầu , 2 phòng ngủ, 2 toilet, nhà mới , sạch sẽ, dọn vô ở liền💵💵 Giá chỉ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 67 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 67 m2 59,71 triệu/m2
      NHÀ 2 TẦNG SIÊU RẺ hẻm xe hơi- LÊ ĐÌNH CẨN, BTÂN- 67 mét vuông CHỈ 4TỶ- CHO THUÊ 7TR/THÁNG.+ hẻm ô tô tới nhà, sát HXT tránh.+ 1 trệt, 1 lầu,...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 46 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa, giá 12.8 tỷ

      12.8 tỷ 46 m2 278,27 triệu/m2
      Thái Thịnh, 46m x 7tầng, MT7m - giá 12.8 tỉ.CCMN - Đống Đa, TP Hà Nội.15M RA PHỐ, MT RỘNG - VỊ TRÍ ĐỈNH - NHÀ ĐẸP.11P DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG✅ Vị trí: MT...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Đình Khơi - Tân Bình, giá 8.39 tỷ

      8.39 tỷ 63 m2 133,18 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà P. 4 Tân Bình, đường Nguyễn Đình Khơi, trục Hoàng Văn Thụ, Tân Bình.- MT nhà ngang hơn 4m, DT vuông vắn, chuẩn nhà mặt tiền. nhà c4...
      Đường Nguyễn Đình Khơi, 4

      Chuyển nhượng nhà 60 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 60 m2 95 triệu/m2
      BÁN nhà MẬU LƯƠNG - HÀ ĐONG, PHÂN LÔ oto TRÁNH, VIEW SÂN CHƠI, HỒ ĐIỀU HÒA, CHỦ XÂY TÂM HUYẾT ĐỂ Ở, TẦM TIỀN HIẾM- Nhà khu phân lô nằm ở vị trí đẹp nhất...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 106 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 13.5 tỷ

      13.5 tỷ 106 m2 127,36 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Vip đường Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. 3.Vị trí tọa lạc trung tâm Q. 3 đoan đẹp nhất đường Lê Văn Sỹ. DT ngang 4,8m dài 22m, 4 tầng. Nhà mới đẹp nội ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 30 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 30 m2 62,67 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 100 phần trăm, BTCT full 100 phần trăm - Vị trí ngay đường Lê Trọng Tấn Gần ngay Aeon Tân Phú, thuận tiện di chuyển qua Tân...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 45 m2, hướng Đông tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 1.63 tỷ

      1.63 tỷ 45 m2 36,23 triệu/m2
      -Chính chủ bán nhà: hẻm rộng oto đường liên khu 4-5-DT: 5x9 m bìa đỏ riêng, giếng trời 🏠 Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 PN, 2  phòng vệ sinh-KDC...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 42 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      Nhà còn mới , nằm vị trí đẹp, gần phố vài chục mấy bước chân ra phố vĩnh hưng.Gần trường Kinh Công, KD , khu vực dân trí .Nhà Thiết kế : 3 Tầng + Tầng...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!