Thông tin mô tả
- Nhà nằm ngay MT đường lớn, khu trung tâm, thuận tiện đi lại,
-
- Nhà có 1 trệt 1 lầu, 3
- Nhà còn mới, tặng lại nội thất cho
- Nhà có thể cho thuê
-
- Giá: Còn
-
-
Giá: 959 Triệu
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 14,75 Triệu/m2
1003634
Mua bán
-
- Nhà có 1 trệt 1 lầu, 3
- Nhà còn mới, tặng lại nội thất cho
- Nhà có thể cho thuê
-
- Giá: Còn
-
-
Cẩm Tiên
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2