Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà đất 54 m2 tại Đường Tôn Đản - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      ♻️ NHỈNH 2 tỉ CÓ NGAY NHÀ 2 TẦNG KIỆT O -TO ♻️ ↗️ Nhà thiết kế hiện đại, sang trọng. Nội thất hiện đại, full option. 💫 đc: Kiệt 610 Tôn...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà 42 m2 tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      Nhà còn mới , nằm vị trí đẹp, gần phố vài chục mấy bước chân ra phố vĩnh hưng.Gần trường Kinh Công, KD , khu vực dân trí .Nhà Thiết kế : 3 Tầng+ Tầng 1 : Để...
      Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng 99.5 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 99,5 m2 54,28 triệu/m2
      Bán nhà kiên cố, Đg Tô Ngọc Vân, chợ TĐ, P. Linh Đông, Thủ Đức. Ngang 4,5 - 5,4tỉ. - 4tầng, 4 phòng ngủ. pháp lí ổn, công chứng ngay. Nhà...
      Đường Đường Tô Ngọc Vân, Phường Phường Linh Đông, Thành phố Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 63 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 3/2 - 12 - 10, giá 1.45 tỷ

      1.45 tỷ 63 m2 23,02 triệu/m2
      Chia TS bán gấp nhà Q. 10, hẻm 436 Đ. 3/2, Dt 63m2, - liên lạc Bình sổ hồng. - DT: 63m2 ngang 4,5m dài 14m. - Kết cấu nhà: 1T 1L, 3 phòng ...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 55 m2, hướng Đông-Nam tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 55 m2 216,37 triệu/m2
      ĐỈNH CAO MẶT NGÕ THỤY KHUÊ SIÊU ĐẸP, GẦN MẶT PHỐ, DT: 55 mét vuông  x MT: 9M x 5 TẦNG, 3 GÓC THOÁNG, VÀI BƯỚC RA MẶT PHỐ. -...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 45 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ cách Hoàng Văn Thái 100m, Q. Thanh Xuân , DT 45m²x4 tầng, MT 4.5m, Tây NamMT quyền lực, oto tránh, vị trí quá đẹp, KD nhiều dịch vụNhà dân...
      Đường Hoàng Văn Thái, Khương Đình

      Sở hữu nhà sổ riêng 70 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 11 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 3.8 tỷ

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Bán nhà hẻm oto, Linh Chiểu, Thủ Đức, DT 70 m². Giá 3.8 tỉ.Tiện ích: 🏡 Nhà hẻm oto cách chợ Thủ Đức 300m, Linh Chiểu, Thủ Đức, DT...
      Đường 11, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Phố Kẻ Vẽ - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4.7 tỷ

      4.7 tỷ 50 m2 94 triệu/m2
      - ngõ siêu rộng,  ô tô vào tận nhà -3 ngủ,  thoáng , sẵn điều hòa bình nóng lạnh nhà đẹp vô ở ngay.-nhà nở hậu , bìa đỏ sẵn sàng...
      Phố Kẻ Vẽ, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 36 m2 tại Đường Phan Tây Hồ - 7 - Phú Nhuận, giá 4.45 tỷ

      4.45 tỷ 36 m2 123,62 triệu/m2
      -Kẹt NH nên bán ngay nhà 2lau,ngay sát khu Phan Xích Long,Phú Nhuận-DT:4.6x9m(nở hậu) 2 MT-Chỉ chưa tới 2m ra tới MT,khu an ninh,hàng xóm thân thiện...
      Đường Phan Tây Hồ, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 51 m2 tại Đường 9 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 51 m2 54,91 triệu/m2
      Chủ Gấp Bán Giảm 100Tr, Nhà Còn 2.85 tỉ.,- Nhà1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2  toilet, PK, bếp- Nhà kiên cố, vô ở ngay.,-Hẻm 3m, giáp Tân Phú,...
      Đường 9, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Phú Nhuận, giá 985 tr

      985 triệu 60 m2 16,42 triệu/m2
      Bán nhà đẹp giá cả hợp lý nằm trên đường Nguyễn Đình Chiểu, P. 4, Q. Phú Nhuận.DT: 60m² (4x15m²). Giá chỉ 985 tr. Còn thỏa thuận.Vị trí: Đường Nguyễn Đình...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 63 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Quý Anh - Tân Phú, giá 950 triệu

      950 triệu 63 m2 15,08 triệu/m2
      Lâm 0708438477 Bán Nhà Cho Con Du Học Úc Đ.Nguyễn Quý Anh - 63 mét vuông , Giá 950 tr -Sổ Riêng , Hẻm 5m- Vị trí : gần ngay trục đường trung tâm Q....
      Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 373/172 Lý Thường Kiệt, P. 8 Q. Tân Bình, ngay trường học Nguyễn Thái Bình, giáp Q. 10, chợ Tân Bình, chợ Ông Địa (Ông Hoàng)- DT chuẩn 4m x...
      Đường Lý Thường Kiệt, 8

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.9 tỷ

      1.9 tỷ 56 m2 33,93 triệu/m2
      - Bán nhà Hẻm 5M, Trần Hưng Đạo, P. Cầu Kho, Q. 1 - DT: 56m² (4x14m), vuông vắn - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 3 phòng ngủ. - Vị trí...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 15.35 tỷ

      15.35 tỷ 80 m2 191,88 triệu/m2
      Nhà có 5 tầng, phân lô, có ô chờ thang máy, có vỉa hè thích hợp để KD, nhà cực đẹp ngay hotel Mường Thanh - Xa La, gần các trường học như trường cấp 1 và...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hoàng Hữu Nam - Tân Phú - 9, giá 750 triệu

      750 triệu 62 m2 12,1 triệu/m2
      - Gần BV Ung Bướu cơ sở 2- DT 62 mét vuông (4*15,5)m. Kết cấu: 1 trệt+ 1 lầu+ lửng có sân thượng- Đông Nam, hẻm xe hơi 5M. - Giá TT 750TR, nhà...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tân Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 48 m2 tại Đường Tứ Liên - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7.68 tỷ

      7.68 tỷ 48 m2 160 triệu/m2
       + chính chủ cần bán ngôi nhà 4 tầng mới 100 phần trăm đẹp, nội thất luxury  + DT 48m², rộng 4m  + Nhà mới 100 phần ...
      Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 40 m2 tại Đường Hòa Hảo - 5 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 965 tr

      965 triệu 40 m2 24,13 triệu/m2
      Bán ngôi nhà để lấy lại vốn đầu tư, ngôi nhà ở đường Hòa Hảo P. 5 Q. 11._ DT: 4mx10m_Hiện trạng 1 trệt, 1 lầu, sân thượng gồm PK, Bếp, sàn tầng lửng,...
      Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!