Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Cây Cám - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      🏠 KHU NHÀ CAO TẦNG SANG TRỌNG ĐƯỜNG LÊ TRỌNG TẤN - DT 4M X 14M - 5 LẦU - 4 phòng ngủ, 5  nhà vệ sinh - ĐƯỜNG NHỰA 8M - Giá 6 tỉ 1💢 Kết cấu :...
      Đường Cây Cám, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 81 m2 tại Đường A4 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10.19 tỷ

      10.19 tỷ 81 m2 125,81 triệu/m2
      Thanh lý TS: chính chủ bán nhà khu K300 P. 12 Q. Tân Bình, K78 đường A4. gần sân bay Tân Sơn Nhất, trục Cộng Hòa.- DT công nhận 81 mét vuông: 4m x...
      K78 Đường A4, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 35 m2 137,15 triệu/m2
      + DT: 35m2+ đc: Tây Mỗ - Nam Từ Liêm – thành phố Hà Nội.+ Mô tả: Nhà 5 tầng, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng.Tầng 1: garage và bếp. Tầng 2:...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 80 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 80 m2 198,75 triệu/m2
      - Nhà trong khu phân lô VIP nhất Q., tiện ích vô vàn.- Nhà 7 tầng, MT gần 9m rộng đẹp, oto ra vào nhà dễ dàng. Cách mặt phố chừng 20m, ở tầng 5,6,7, các...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 50 m2, hướng Nam tại Phố Trần Nguyên Hãn - Trần Nguyên Hãn - Lê Chân, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 50 m2 59,6 triệu/m2
      𝐍𝐇𝐀̀ 𝐗𝐀̂𝐘 𝐌𝐎̛́𝐈 𝐓𝐈𝐍𝐇 Đ𝐎̣̂𝐂 𝐋𝐀̣̂𝐏 𝟑 𝐌𝐀̣̆𝐓 𝐓𝐇𝐎𝐀́𝐍𝐆 , 𝐒𝐀̂𝐍 𝐂𝐎̂̉𝐍𝐆 𝐑𝐈𝐄̂𝐍𝐆 𝐏𝐇𝐎̂́ 𝐓𝐑𝐀̂̀𝐍 𝐍𝐆𝐔𝐘𝐄̂𝐍 𝐇𝐀̃𝐍DT:...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Trần Nguyên Hãn, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 26 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 26 m2
      Bán nhà 1/ gần ngã 4 Gò Mây - 26 mét vuông - hẻm 7m - Giá TL 2ty850 - 1 lầu- Giá 2ty850- DT 26 mét vuông- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2  phòng ...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 64 m2 281,25 triệu/m2
      + Vị trí nhà cực đỉnh, ngõ to, rộng như phố, trước nhà 3 oto tránh nhau, quay đầu thoải mái.+ Nhà View hồ siêu hiếm. Tọa lạc trong khu phân lô đẳng cấp...
      Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh lộ 43 - Thủ Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      💰3TỶ5💰92M(4m7x20m) ô tô ĐẾN CỬA - GẦN khu công nghiệp LINH TRUNG II 💥ĐÃ HOÀN CÔNG.👉Hẽm xe tải Tỉnh Lộ 43 Bình Chiểu Thủ Đức .+ Vị trí đẹp gần ủy ban...
      Đường Tỉnh lộ 43, Đường ĐT 43, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Số 8 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      - Gia đình tôi định cư nước ngoài cần Bán nhà Đường số 8 P. Linh TRung, Thủ Đức, 5x18m, 5 phòng ngủ, Giá Chỉ 8 tỉ Full NT cao cấp Nhà mới xách va li...
      Đường Số 8, Linh Trung

      Bán nhanh nhà đẹp 41 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 41 m2 317,08 triệu/m2
      Cực hiếm! Nhà ngõ 91 Nguyễn Chí Thanh, phân lô, vỉa hè, oto tránh, 41mx4T, nhỉnh 13 tỉNGÕ 91 NGUYỄN CHÍ THANH – TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA – PHÂN LÔ – VỈA HÈ –...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 41 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 41 m2 118,54 triệu/m2
      CỰC GẦN PHỐ - NHÀ ĐẸP KHƯƠNG TRUNG, DT 41m² x 4T, GIÁ CHỈ 4.86 tỉ - an sinh xã hội ĐỈNH.+ Vị trí Q. Thanh Xuân, cách mặt phố 211 Khương Trung chỉ 10m.+...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 40 m2 134,75 triệu/m2
      oto ĐỖ SÁT NHÀ, CHỦ TẶNG LẠI NỘI THẤT, TÔ VĨNH DIỆN, DT 40 mét vuông x 5T, 5.39 tỉ.+ Vị trí đẹp Thanh Xuân, oto đỗ gần nhà, 30m ra mặt phố Tô Vĩnh...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà shr 36 m2 tại Phường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 36 m2 120,84 triệu/m2
      + DT: 36m2+ đc: Tây Mỗ - Nam Từ Liêm – TP Hà Nội.+ Mô tả: Nhà 5 tầng, thiết kế hiện đại, khung cột bê tông cốt thép chắc chắn.Tổng: 6 PN, 4...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 33 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Đường Láng - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 33 m2 248,49 triệu/m2
      Nhà phân lô Vip của vip khu Đống Đa - Cầu Giấy, ngõ phân lô, nông, rộng, thoáng. Trước nhà oto tránh nhau thoải mái. Khu nhà yên tĩnh, đẹp,...
      Ngõ 1150 Đường Đường Láng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 41 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 41 m2 317,08 triệu/m2
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 45 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      CỰC PHẨM PHỐ CẦU GIẤY 5 TẦNG ( ĐÃ ĐỔ SÀN CÓ THỂ LÊN THÊM TẦNG) - NHÀ ĐẸP, TẶNG đầy đủ nội thất - NHỈNH 7 tỉ, CÁCH oto 5M.-Đường Nguyễn Khang có thể thông...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Luông - 12 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 60 m2 14,84 triệu/m2
      Giá TT 890tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m.1 trệt 2 lầu,3  phòng ngủ,2 nhà vệ sinh.- Đường...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2 tại Đường Số 5 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      - Chủ lớn tuổi muốn về quê sinh sống cần Bán nhà Đường số 8 P. Linh Trung, Thủ Đức, 5x18m, 5 phòng ngủ, Nhĩnh 8 tỉ, Full NT cao cấp .Mô tả:- Nhà bán...
      Đường Số 5, Linh Trung

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!