Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà đẹp 52.5999984741211 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 5.35 tỷ

      5.35 tỷ 52,6 m2 101,72 triệu/m2
      CẦN B.Á.N, 42.6m², 5.35 tỉ, ĐƯỜNG RỘNG THÊNH THANG, NHÀ ĐANG CHO THUÊ GIÁ NGƯỜI QUEN 5TR/THÁNG⭐ Gia đình có ngôi nhà 42.6m² ngay gần Vạn Phúc Hà Đông,...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Vũ Huy Tấn - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 38 m2 197,37 triệu/m2
      - Hẻm trước nhà 6m có vỉa hè, thông ra Trường Sa.- Vị trí cực đẹp, giáp Q. 1, 3, Phú Nhuận, nằm giáp ngay con đường ẩm thực Phan Xích Long, rất thuận tiện...
      Đường Vũ Huy Tấn, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 30 m2 tại Đường Yên Lũng - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3.2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Nhà 5 tầng hoàn thiện - Yên Lũng An Khánh - giá chỉ từ 3 tỉ 200DT: 30m2.pháp lí: bìa đỏ riêng chính chủ, sẵn sàng giao dịch.Hướng: Đ - T.Nhà xây 5 tầng...
      Đường Yên Lũng, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 86 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 720 triệu

      720 triệu 86 m2 8,38 triệu/m2
      Vị trí nhà, trên đường nguyễn văn bứa , gần ngã ba giồng Nhà  1  Trệt 1 Lầu,  2P NGỦ , 2P tolet , Nhà gần MT đường, KD mua bán đều...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 32 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4.85 tỷ

      4.85 tỷ 32 m2 151,57 triệu/m2
      -Ngộp cần bán nhanh nhà 2lau,Phan Văn Trị -DT: 4.2x8m -Thiết kế kiểu Bt mini, có cổng rào trước nhà,nhà thoáng cực kì -hẻm ô tô 6m tới...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 61 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 14 - 4, giá 980 triệu

      980 triệu 61 m2 16,07 triệu/m2
      Giá TT 980 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 61m², ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường lớn...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 57 m2 tại Phường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 57 m2 385,97 triệu/m2
      Siêu phẩm đón đầu quy hoạch, tương lai ra phố, vừa ở vừa KD.-  Vị trí đẹp, ngõ oto có quy hoạch mở rộng, cách đường Nguyễn Xuân Khoát 40m, trước mặt có...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 61 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 4.9 tỷ

      4.91 tỷ 61 m2 80,33 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh sạch sẽ thoáng mát. Sổ vuông đẹp, nở hậu nhẹ tài lộc cho khách Gần trường học, ĐH sư phạm kĩ...
      Đường Đường Đặng Văn Bi, Phường Phường Bình Thọ, Thành phố Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 62.2999992370605 m2 tại Phường 3 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 7.95 tỷ

      7.95 tỷ 62,3 m2 127,61 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Âu Dương Lân P. 3 Q. 8. Nhà nở hậu, đang cho thuê trọ thu nhập 30 tr/ tháng💲𝐆𝐢𝐚́: 8 tỉ ( Bớt Lộc )✅  𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝐚̂́𝐭 :...
      Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 24 m2 tại Đường Lương Sử A - Quốc Tử Giám - Đống Đa - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 24 m2 166,67 triệu/m2
      Trung tâm Q. đống đa, ngõ tương đối rộng xe ba gác tránh sh,60m ra phố, gần khu di tích văn miếu, Quốc tử giám. + khu vực dân trí cao,an ninh đảm ...
      Đường Lương Sử A, Phường Quốc Tử Giám, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 58 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 910 triệu

      910 triệu 58 m2 15,69 triệu/m2
      Giá TT 910tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 58m², ngang 4m dài gần 15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 32 m2 tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4.9 tỷ

      4.91 tỷ 32 m2 153,13 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố khu dân cư Bình Hưng. khu dân cư an ninh, nhà mới đẹp dọn vô ở ngay, gần trung học cơ sở Nguyễn Thái Bình – DT đất:...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 64 m2, hướng Nam tại Đường Kênh Tân Hóa - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 7.4 tỷ

      7.4 tỷ 64 m2 115,63 triệu/m2
      Bán nhà mới Đường Kênh Tân Hóa-P.Tân Thới Hòa_Tân PhúKết cấu: Nhà mới 1 trệt 2 lầu, hẻm thông , nhà gần công viên, KDC an ninh yên tỉnh, dân tríDT: 4x16m,...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 48 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 7 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.6 tỷ

      1.6 tỷ 48 m2 33,34 triệu/m2
      - Kết cấu nhà  1 trệt 1 lầu còn mới đẹp đc xây dựng kiên cố và vững chắc gồm: 2 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp rộng và thoáng mát.- DT:...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 52 m2 tại Phường Phước Long B - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      BÁN NHÀ, Ở + KD, 2 TẦNG, hẻm xe hơi, TT PHƯỚC LONG B, Q9. GIÁ HƠN 4tỉ Mô tả: + Vị trí: hẻm ô tô đường 185, Phước Long B, Q. 9. Thông nhiều...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 36 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 3 - Phú Nhuận, giá 1.85 tỷ

      1.85 tỷ 36 m2 51,39 triệu/m2
      Cần bán Nhà hẻm xe hơi Đường Đoàn Thị Điểm, P. 3, Q. Phú Nhuận.-DT: 4m x 9m , vuông vắn, DT đất 40m².-Nhà 1 trệt, 2 Lầu, đúc BTCT, 3 PN lớn, 3 nhà ...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 3, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 32 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 5.6 tỷ

      5.6 tỷ 32 m2 175 triệu/m2
      - Trung tâm Bồ Đề tỏa đi muôn nẻo, luôn cháy hàng, có căn nào hết căn đó.- Lô góc, tràn đầy ánh sáng- Đặc biệt là  mặt ngõ thông.- Sổ vuông đét, nở hậu...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà shr 66 m2 tại Đường Phạm Đăng Giảng - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4.4 tỷ

      4.41 tỷ 66 m2 66,67 triệu/m2
      💥 Nhà Bình Tân, HXT, 2 PN ,,- Nhà gần Lê Trọng Tấn, Phạm Đăng Giảng ,- Ngang 66m² (4x16.5m), sổ vuông vắn ,- Nhà 1trệt 1lầu, 2 PN ,- HXT, hẻm thông ,- Giá...
      Đường Phạm Đăng Giảng, Bình Hưng Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!