Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà shr 21 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.85 tỷ

      4.85 tỷ 21 m2 230,96 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng. Tổng 2 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh, phòng thờ, Bếp....+ Hẻm 3.5m thông, cách MT vài chục mét. + Nhà cứng cáp, sàn...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 89 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1.9 tỷ

      1.9 tỷ 89 m2 21,35 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm oto 1491 Lê Văn Lương, Nhà Bè- 3.4m X 14m, lầu đúc, 2phòng ngủ - Có sân trước để xe, sân sau nấu ăn thông thoáng.- Nhà đẹp, vô ở ngay....
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 80 m2 tại Đường Hoàng Phan Thái - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 1.28 tỷ

      1.28 tỷ 80 m2 16 triệu/m2
      Do cần đầu tư mở rộng quy mô SX nên chủ cần sang lại 1 ngôi nhà dưVị trí : huyện bình chánhDT : 4x20Kết cấu : 1 phòng khách 1 bếp 2 PN 3 nvsGiá : 1tỷ280...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 31 m2 tại Đường Ngô Quyền - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 31 m2
      HỎA TỐC - SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP Ở NGAY - oto ĐỖ CỬA - NỘI THẤT LONG LANH - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG.👉Ngô Quyền 31m², Xây 5T,MT: 5.5m, Giá 5.2 tỉ🏛️ Mô tả:👉 Ngõ Ngô...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường 50 - Đa Phước - Bình Chánh, giá 0.00395 triệu

      0.01 triệu 30 m2 0,01 triệu/m2
      ngôi nhà phố qlo50 , đang mở đường rộng 30mĐa Phước , Bình Chánh DT 5,9x5.2 Dân đông nghẹt, Mua bán hinh doanh quá lý tưởngGiá 3.9 tỉ thỏa thuậnliên hệ ...
      Đường 50, Xã Đa Phước, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 45 m2, hướng Đông tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 1.65 tỷ

      1.65 tỷ 45 m2 36,67 triệu/m2
      Nhà ngộp ngay liên khu 4-5, hẻm 1 sẹc, hẻm xe hơi 6m, giá 1 tỉ 650 còn thỏa thuận !!!- Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng | 2 PN + 2  phòng vệ sinh có giếng...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 55 m2, hướng Đông tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      BÁN GẤP NHÀ NGÕ 622 MINH KHAI, SÁT VÁCH TIMES CITY, oto ĐỖ GẦN, HƯỞNG TRỌN TIỆN ÍCH TOÀN KHU. DT: 55m² x MT: 3.5M x 5 Tầng. Nhà rất...
      Ngõ 622 Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 60 m2, hướng Nam tại Đường Tứ Liên - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 60 m2 213,34 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP NGÕ PHỐ TỨ LIÊN, TÂY HỒ, oto VÀO NHÀ, TẦNG 1 LÀ nhà để xe oto. DT 60m² x MT 5M x 6 TẦNG. TIỆN Ở HOẶC CHO THUÊ GIÁ CAO. HIỆN ĐANG...
      Ngõ 84 Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 60,4000015258789 m2, hướng Bắc tại Đường 2 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 60,41 m2 43,88 triệu/m2
      ngôi nhà phố gần khu dân cư Tứ Hải, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An.Nhà 2,65 tỉ TL - 60,4m² (ngang 4,66m). Thổ cư 100 phần trăm. 1295SHR. Hỗ trợ vay NH...
      Đường 2, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đất 113 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7.3 tỷ

      7.3 tỷ 113 m2 64,61 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT hẻm xe hơi đường đặng văn bi  P. trường thọ, TP thủ đức diện  tích 113m², chỉ 7.3 tỉ - Chủ cần tiền bán ngay nhà 2 MT hẻm xe...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Hoàng Nguyệt Anh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đất 92,5 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Thị Vững - An Bình - Dĩ An, giá 10 tỷ

      10 tỷ 92,5 m2 108,11 triệu/m2
      nhà mặt tiền khu dân cư HimLam Phú Đông, gần chợ Việt Lập, P. An Bình, TP Dĩ AnNhà 10 tỉ TL - 92,5 mét vuông (ngang 5m). Thổ cư 100 phần ...
      Đường Trần Thị Vững, Phường An Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - 3, giá 960 triệu

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Giá TT 960tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m. 1 trệt 2 lầu,3  phòng ngủ,2 phòng vệ sinh,có sân...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 70 m2 tại Đường Số 5 - Trường Thạnh - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      đc đường số 5 Lò Lu, P. Trường Thạnh, Tp. Thủ Đức, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh.DT công nhận: 70.1m² (7.36x9.83m), DT S thực tế 93m² (7.8x12m); DT S sàn...
      Đường Số 5, Trường Thạnh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 125 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - 12, giá 6.2 tỷ

      6.2 tỷ 125 m2 49,6 triệu/m2
      Nhà Hẻm 551 Lê Văn Khương Q. 12 125m² Ngang 5m Chỉ 6 tỉ 2.Mô tả:+ DT : 5m x 25m. + Vị trí trước nhà rộng 5m, gần đường xe tải lớn, oto vào thoải mái, khu...
      Đường Lê Văn Khương, Hiệp Thành

      Bán nhà sổ riêng 36 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 36 m2
      BÁN NHÀ CẦU GIẤY 10M RA oto TRÁNH - 3 THOÁNG - NHÀ MỚI đầy đủ nội thất- Ngõ to rộng thông ra nhiều tuyến phố, kết nối giao thông. 10m ra oto tránh- Nhà...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 6 triệu

      6 triệu 70 m2 0,09 triệu/m2
      GẦN PHỐ - 20M oto TRÁNH - PHÙ HỢP XÂY căn hộ MINI.+ Nhà cũ, xác định bán đất tặng nhà, ngõ nông, rộng, 20m ra oto tránh, đầy đủ tiện ích, an sinh xã ...
      254 Đường Minh Khai, Đường Gốc Đề, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 25 m2 tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 2.3 tỷ

      2.3 tỷ 25 m2 92 triệu/m2
      Nhà 4 tầng, xây mới có giấy phép XD và thiết kế cơ bản:Tầng 1: Phòng khách, bếp.Tầng 2,3: Mỗi tầng 1  phòng ngủ WC khép kín.Tầng 4: 1  phòng ...
      Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 24 m2 tại Phường 5 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 24 m2 225 triệu/m2
      + Hiện trạng 1 trệt 1 lững 2 lầu 1 sân thượng, tổng 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh mỗi tầng 1  phòng ngủ rộng rãi, cửa sổ thoáng mát. + Hẻm...
      Phường 5, Phường 1, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!