Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà 60 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.03 tỷ

      1.03 tỷ 60 m2 17,17 triệu/m2
      - DT công nhận trong sổ 60 mét vuông, ngang 5m dài 12m, có nở hậu.- Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu có 3 PN, 2 WC nhà có logia rộng rãi thoáng mát, nhà...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 130 m2 tại Đường Hoàng Sa - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13.82 tỷ

      13.82 tỷ 130 m2 106,3 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm ô tô P. 5 Q. Tân Bình, bờ kè Hoàng...
      Đường Hoàng Sa, 5

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 85 m2 tại Đường Số 19 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 85 m2 94,12 triệu/m2
      - Gia đình chia TS cần bán ngay nhà Xây Dựng Kiên Cố 85 mét vuông, 5 phòng ngủ, Đường Kha Vạn Cân, P. Linh Trung, Thủ Đức, Full NT cao cấp .Mô...
      Đường Số 19, Linh Chiểu

      Sở hữu căn nhà riêng 30 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 30 m2 173,34 triệu/m2
      +Vị trí ngõ 3 gác rộng, thông, 50m ra phố + Thiết kế: 5 tầng, 3 PN, 1 thờ, 1 sân phơi đầy đủ công năng + Tiện nghi đầy đủ: Bến xe, siêu thị, ga...
      Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 8.3 tỷ

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      ☑️Vị trí: cực đẹp, gần MT Cách Mạng Tháng 8, 5 ph đi bộ ra công viên Lê Thị Riêng.☑️Phù hợp vừa ở vừa KD hoặc khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ rất dễ và...
      Hẻm 686, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Văn Chí - Linh Trung - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      - Không Xoay đc dòng tiền cần Bán Bán nhà 5x18m, 5 phòng ngủ, P. Linh Trung, Thủ Đức, Giá Nhĩnh 8 tỉ Full NT cao cấp .Mô tả:- Nhà có DT rất...
      Đường Lê Văn Chí, Linh Trung

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 110 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh, giá 820 tr

      820 triệu 110 m2 7,46 triệu/m2
      - Tôi cần bán nhanh ngôi nhà đang ở đường Đinh Đức Thiện - Sát bên Điện Máy Xanh.- Nhà ngang 5m dài 22m, 2 lầu.- Nhà có 5 PN, 4  phòng vệ sinh.-...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 50 m2, hướng Đông tại Đường Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì, giá 1.79 tỷ

      1.79 tỷ 50 m2 35,8 triệu/m2
      Bán nhà gác lửng vừa hoàn thiện đầy đủ điện, nước, gồm sân,  1 phòng khách, 1 lửng, 1 bếp, 1  toilet, trần thạch cao, đèn LED âm trần, DT 50m²,...
      Đường Đường Vĩnh Quỳnh, Xã Xã Vĩnh Quỳnh, Huyện Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - Thanh Bình - Hải Châu, giá 2.09 tỷ

      2.09 tỷ 45 m2 46,45 triệu/m2
      👉 Chỉ cần 400tr là có đc căn nhà k 258/22 Trần Cao Vân tttp, sát đường, oto đậu đỗ thoải mái, kiệt trước nhà 4m rộng rãi, từ nhà nhìn thấy đường ✅ Chính...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 980 tr

      980 triệu 65 m2 15,08 triệu/m2
      Giá TT 980tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- kết cấu 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  phòng vệ sinh,có sân thượng logia thoáng mát.- DT CN 65 mét ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 40 m2 tại Đường Phố Trạm - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      Bán căn nhà phố Trạm siêu hiếm. Giá chỉ 5,25 tỉ.- DT: 40m2.- MT: 5m.- Số tầng: 5Nhà đẹp, chủ mới thời gian ngắn.bìa đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch.- Chi...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 40 m2, hướng Đông tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 40 m2 181,25 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT NGÕ THỤY KHUÊ, TÂY HỒ, NGÕ THÔNG, KD TẠI TÂY HỒ, NHÀ ĐẸP ĐỦ CÔNG NĂNG.DT: 40m² x MT: 3.5m x 4 Tầng x 3 phòng ngủ.- Tiếp giáp...
      Ngõ 514 đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 75 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Nhà ngõ Đào Tấn, đẹp như khách sạn 5*, cốt lõi Ba Đình, gần phố, thiết kế sang trọng, chỉ việc xách va li vào ở.- DT: 75 mét ...
      Ngõ 101 Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 37 m2 tại Đường Kiều Mai - Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 44 tỷ

      44 tỷ 37 m2 1189,19 triệu/m2
      Bán nhà Kiều Mai, Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, 37 mét vuông, 4.4 tỉ.Nhà 5 tầng, khu dân trí cao, cạnh đường ô tôbìa đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch.liên ...
      Đường Kiều Mai, Phường Phúc Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Số 9 - Trường Thọ - Thủ Đức, thỏa thuận

      Thỏa thuận 30 m2
      ● Mô tả: 1️⃣ Kết cấu: - Diện tích: 30 mét vuông = 3 X 10✔️ DTXD: 16,6 mét vuông✔️Nhà xây BTCT: tầng một, 1 lầu✔️Nhà có: Phòng khách, 2...
      Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 138 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Long Biên, giá 16 tỷ

      16 tỷ 138 m2 115,95 triệu/m2
      Bán Nhà Nguyễn Văn Linh, Sài Đồng Long Biên.DT 138m²*4 tầng . Sổ chính chủ pháp lí chuẩn.Giá : 16tỉ .liên lạc: E Lâm 0563711668 xem nhà 
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 32 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2.56 tỷ

      2.56 tỷ 32 m2 80 triệu/m2
      - bán ngay ngôi nhà 4 tầng sổ đầy đủ ngay gần Aeon Tân Phú. - Đ/C: 750/67/. Đường Lê Trọng Tấn, hẻm 7m xe tải DT 36m giá 2.580 tỉ. - DT: 4x8m,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 58 m2 tại Phố Từ Hoa - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 18.3 tỷ

      18.3 tỷ 58 m2 315,52 triệu/m2
       + Do nhu cầu về chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 4 tầng kiên cố mới đẹp, nội thất xịn xò  + DT 58 mét vuông, rộng...
      Phố Từ Hoa, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!