Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà riêng 45 m2 tại Đường Phan Kế Bính - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 14.8 tỷ

      14.8 tỷ 45 m2 328,89 triệu/m2
      DT 45m², thưc tế sử dụng 50m, thoáng 2 mặt trước sau. - Tầng 1: garage trong nhà, khách, bếp. - Tầng 2,3: mỗi tầng 2 PN, phòng vệ ...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 42 m2 tại Đường Đình Nghi Xuân - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1.73 tỷ

      1.73 tỷ 42 m2 41,2 triệu/m2
      BÁN NHÀ BÌNH TÂN, hẻm ô tô ĐƯỜNG ĐÌNH NGHI XUÂN, SÁT PHAN ANH, TÔ HIỆU, ngã tư BỐN XÃ, GIÁP TÂN PHÚ, Q6, Q11, SỔ vuông vắn, NHÀ MỚI ĐẸP 2TẦNG 3x14M...
      Đường Đình Nghi Xuân, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 61 m2 tại Đường Số 19 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 935 tr

      935 triệu 61 m2 15,33 triệu/m2
      Hiện trạng nhà còn mới hơn 70 phần trăm, kết cấu 1T1L, có sẵn nội thất mua dọn vào ở đc ngay: Bên trong 3 PN, 2  nhà vệ sinh, bếp, phòng...
      Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 51 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 10.5 tỷ

      10.5 tỷ 51 m2 205,89 triệu/m2
      DT 50 mét vuông. 6 tầng, MT 4 mét vuông , giá 10.5 tỉ ( có thỏa thuận)Nhà mới, đẹp,vuông vức xây chắc chắn vào ở luôn-Mô tả+ Nhà mặt ngõ ,...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 37 m2 tại Đường Phú Minh - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 37 m2
      TRUNG TÂM BẮC TỪ LIÊM- NHÀ GẦN Q. UỶ - KHU VỰC PHÁT TRIỂN* Mô tả :Vị trí nhà sát Q. uỷ Bắc Từ Liêm , bước chân ra cổng là đường oto tránh nhau khu vực tiềm...
      Đường Phú Minh, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 919 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Thống Nhất - La Gi, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 919 m2 7,08 triệu/m2
      - Bán nhà Cấp 3 MT đường Thống Nhất  9.9 x 63 nở hậu 14m ( ODT ) , Khu phố 1, P. tân an, Tx Lagi, tỉnh Bình Thuận, khu vực trung tâm hành chính TX...
      Đường Thống Nhất, Phường Tân An, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 44 m2, hướng Đông tại Đường Phan Kế Bính - Cống Vị - Ba Đình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 44 m2 136,37 triệu/m2
      Sở Hữu CCMN Phan Kế Bính Cống Vị Ba Đình Doanh Thu 600tr/Năm nội thất đầy đủ Kín 9 PhòngMô tả:+ Nội thất siêu đẹp.+ Gần phố, ngõ thông 3 gác tránh xe máy...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 30 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 6.05 tỷ

      6.05 tỷ 30 m2 201,67 triệu/m2
      Nhà tôi vừa xây cần bán :5 tầng , thiết kế hiện đaị , đầy đủ nội thất , sổ sách sẵn sàng , không cơi nới sửa chữa , quy hoạch đẹp , hướng đông ,..Tôi...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 44 m2, hướng Đông-Nam tại Đường An Phú Đông 9 - 12, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 44 m2 63,64 triệu/m2
      💦Chủ định cư Mỹ cần bán nhà An Phú Đông ,Q 12 - Giá 2️⃣.8️⃣ tỉ .💧Gần nhà hàng Bến Xưa (Hà Huy Giáp ) .💧DT : 44m² ( 4m X 11m ) ,3 phòng ngủ...
      Đường An Phú Đông 9, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 2.85 tỷ

      2.85 tỷ 43 m2 66,28 triệu/m2
      🔥 gần biển. NHÀ MỚI HOÀN TOÀN.🔥 DTĐ: 42,5m🔥 2 tầng, 3 phòng ngủ, 3WC🔥Thích hợp ở và KD.
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Ngõ Quan Thổ 3 - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 30 m2
      NGON, BỔ, RẺ - BÁN NHÀ HÀNG BỘT - ĐỐNG ĐA, 30m², 4 TẦNG, 2 NGỦ CHỈ 3,6 tỉNhà cách mặt phố Tôn Đức Thắng 100m, trung tâm Q. Đống Đa, vài bước chân ra Ô Chợ...
      Ngõ Quan Thổ 3, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 61 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 870 tr

      870 triệu 61 m2 14,27 triệu/m2
      Giá TT 870tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 61m², ngang 4m dài hơn15m. 1 trệt 2 lầu,3 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh.- Đường trước nhà...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 80 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Đinh Núp - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 4.04 tỷ

      4.04 tỷ 80 m2 50,5 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT khu vực Thanh Khê đường 7,5m giá nhỉnh 5tỉ.Thông tin mô tả- DT: 100 ngang hơn 5m vuông vắn. - Công năng gồm: 4 PN, 4  toilet, phòng...
      Đường Đinh Núp, Phường Hòa Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đẹp 90 m2, hướng Tây tại Đường Láng Hòa Lạc - Đại Thành - Quốc Oai, giá 2 triệu

      2 triệu 90 m2 0,03 triệu/m2
      Nhà ngay cầu Đại Thành - Quốc Oai - thành phố Hà Nội.- Giá 2 tỉ 980- MT: 4.1m XD: 135  mét vuông- Sân trước 35  mét vuông- Ngõ trước nhà: 2.5...
      Cầu Đại Thành , Xã Đại Thành, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 63.5999984741211 m2 tại Phường 3 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 63,6 m2 62,9 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Phạm Thế Hiển P. 7 Q. 8. Cách 3 căn ra MT, gần Cầu Bà Tàng💲𝐆𝐢𝐚́: 4 tỉ✅  𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝐚̂́𝐭 : 63.6m² (3.57m x 17.52m nở hậu...
      Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 30 m2 tại Phố Đại La - Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5.19 tỷ

      5.19 tỷ 30 m2 173 triệu/m2
      - Vị trí cực kỳ trung tâm, cách mặt phố Đại La vài bước chân, ngõ trước nhà rộng gần 3m, SH quay đầu thoải mái. Cách 3 trường Bách - Kinh - Xây chỉ 5p đi...
      Phố Đại La, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 180 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 38 tỷ

      38 tỷ 180 m2 211,12 triệu/m2
      Bán nhà góc 2MT hẻm 40 Lê Đức Thọ, P. 7 Q. Gò Vấp.- DT: 8x22, công nhận 176 mét vuông; diện tích sử dụng 600 mét vuông- Kết cấu: căn biệt ...
      Đường Lê Đức Thọ, 7

      Chuyển nhượng nhà 80 m2 tại Phường Tân Phú - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      + Thông tin nhà chính chủ cần bán.- Vị trí: hẻm ô tô đỗ cửa, Nguyễn Thị Thập, P. Tân Phú, Q. 7.- Chỉ 50m ra Nguyễn Thị Thập, sát bên chợ Tân Mỹ, Phú Mỹ...
      Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!