Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 17.5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      + Siêu phẩm dòng tiền 900 tr/năm, với 11 phòng studio khép kín, thang máy 450kg, cách vài nhà oto tránh, oto 16 chỗ đỗ cửa.+ Nhà vừa xây xong đang hoàn...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 32 m2, hướng Tây tại Đường Lê Đình Cẩn - Bình Tân, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 32 m2 73,44 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà ngay chợ Lê Đình Cẩn- giá chỉ 2Ty350 (thỏa thuận)- Thực trạng: Nhà mới 90 phần trăm, nhà trống dọn vô ở ngay – đúc thật...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hà Tôn Quyền - 15 - 5, giá 910 triệu

      910 triệu 62 m2 14,68 triệu/m2
      DT 62m2 ngang 4.1m dài 15.5m.Kết cấu nhà 1 trệt, 1 lầu, đúc bê tông cốt thép.Gồm 3 PN, 3 phòng WC, khu vực bếp, phòng khách full nội thất.pháp lí: Nhà...
      Đường Hà Tôn Quyền, Phường 15, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Phạm Ngọc Thạch - 6 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 81 m2 283,96 triệu/m2
      BÁN TÒA NHÀ ĐANG KD CĂN HỘ DỊCH VỤ ỔN ĐỊNHVỊ TRÍ: HẺM PHẠM NGỌC THẠCH, P6,Q3DT: 4.1X21HIỆN TRẠNG: 1 TRỆT, 6 LẦU, STSỐ căn hộ dịch vụ:...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 46 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - 3, giá 9.6 tỷ

      9.6 tỷ 46 m2 208,68 triệu/m2
       💢💢 BÁN NHÀ  hẻm xe hơi 4M - VỊ TRÍ TRUNG TÂM VIP Q. 3 - GẦN CÔNG VIÊN TAO ĐÀN - CHỈ NHÍCH 9 tỉ 💢💢🏠  BÁN NHÀ 1 xẹc  Võ Văn Tần...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 85 m2 tại Đường 2 - Cát Lái - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      Bán nhà 85m2, Cát Lái, Q. 2. Giá nhỉnh 3 tỉ Mô tả: + Vị trí: Đường 2, Cát Lái, Q. 2, TP Thủ Đức. Khu vực siêu VIP, gần cảng Cát Lái, thích hợp để...
      Đường 2, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 150 m2 tại Phường Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1.78 tỷ

      1.78 tỷ 150 m2 11,87 triệu/m2
      Gia đình chuyển ra Bắc sinh sống nên cần bán ngôi nhà vừa vừa xây xong chưa kịp ở tại KCN Mỹ Phước 3-TX Bến Cát-Bình Dương. - DT đất: 150m2(5x30)nền ...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 1.07 tỷ

      1.07 tỷ 60 m2 17,84 triệu/m2
      Đáo hạn NH bán nhà 1T 1L 60m2/giá cả thỏa thuận Đ. Nguyễn Sơn, TP, gần BV, dọn vô ở ngay - liên lạc Bình- Nhà đẹp Nguyễn Sơn. 1 lầu sân thượng sau mới...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 60 m2, hướng Đông tại Đường 182 - Thủ Đức, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
        + nhà phố đường 182(8m), Tăng Nhơn Phú A.+ DT : 80 m² ( 4x20m ).+ Xây : 2 Tầng, BTCT Gồm 3 PN,2  toilet+ Đang cho thuê...
      số 7 Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 36 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 36 m2 138,89 triệu/m2
      Thiết kế:- Tầng 1: Bếp, để xe,  nhà vệ sinh.- Tầng lửng: Khách.- Tầng 2,3,4 mỗi tầng 1 ngủ,  nhà vệ sinh.- Tầng 5: phòng thờ sân phơi.
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 35 m2, hướng Tây tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 2.48 tỷ

      2.48 tỷ 35 m2 70,86 triệu/m2
      Cần bán nhà kết cấu khủng, hẻm xe hơi, sổ riêng, giá 2 tỉ 480 còn thỏa thuận !!!- Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng | 3 PN + 3  nhà vệ ...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 44 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 4.2 tỷ

      4.2 tỷ 44 m2 95,46 triệu/m2
      Bán nhà đường Láng - Đống Đa , DT 44m², 4 tầng MT 4m giá chỉ 4,2 tỉNhà dân xây nên rất chắc chắnCông năng tiện ích đầy đủKDC đông đúcGần BV , trường họcNgõ...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 52 m2 tại Phố Lương Định Của - Bình An - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.79 tỷ

      1.79 tỷ 52 m2 34,43 triệu/m2
      1,790 tỉ - 52  mét vuông 2 TẦNG KIÊN CỐ -  + DT: 52 mét vuông ( 4x13 ) vuông A4. + Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + sân thượng 3...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 58 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 58 m2 60,35 triệu/m2
      Ngộp bank bán ngayNhà Tên Lửa 1 trệt+ lầu, 3 phòng ngủ, giá chỉ 3,5tỷDt: 58m2Gần BV Triều An, Aeon Bình Tân, ra ngay đường Kinh Dương Vương
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 36 m2, hướng Đông tại Đường La Cả - Hà Đông, giá 1.9 tỷ

      1.9 tỷ 36 m2 52,78 triệu/m2
      Nhà 1ty9 (3,5T tầng*36m²) Ngõ oto TẢI cạnh UB, Chợ, trường Đại học Phenikaa * Đường trước nhà: 4m. oto tải đỗ trước cửa * Nhà lô góc vô cùng thoáng view...
      Đường La Cả, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 58 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 58 m2 241,38 triệu/m2
      - DT : 58m² - Ngang : 5.1 - Dài : 11.5 - Kết cấu : 3 Tầng. - Giá chủ chào : 14 tỉ (thỏa thuận tốt) - Hẻm 7m như đường, 02 oto lướt qua nhau nhẹ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 triệu

      910 triệu 60 m2 15,17 triệu/m2
      - Hẻm lớn oto quay đầu thoải mái- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- SHR năm 2018- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng quy hoạch giải tỏa.-...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 48 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.9 tỷ

      1.9 tỷ 48 m2 39,59 triệu/m2
      Nhà kết cấu 1 trệt 1 lầu gồm 2 PN, 2 vệ sinh,có logia.                            ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!